Ô NÀO MÊ GÀ MÀ HAY BỊ VỢ MẮNG VÀO TÁN PHÉT ĐÊ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô NÀO MÊ GÀ MÀ HAY BỊ VỢ MẮNG VÀO TÁN PHÉT ĐÊ
    Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 5:47pm
Mình là người mê gà mùa hè còn đỡ mùa đông này chăm gà vất vả lại còn bị vợ nói. Lần này xem ra căng đây. Tớ quyết cách ly vợ nửa tháng cho e nó nhồng lên lần sau khỏi nói nữa. Ai có cao kiến vào nói tiếp.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 5:52pm
ko nên ko nên It wasnt me
Quay lên trên
kimbachvan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
lachanh

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: khu tôi ở
Điểm: 211
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimbachvan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 6:04pm
Tôi cũng đang đau hết đầu. Làm cả tuần thu7,cn nghỉ về chăm gà cũng nói đau hết đầu.
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 6:07pm
em còn suýt bị ng yêu bỏ vì gà....may tấm lòng chân tình nàng hiểu cho 19
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 7:24pm
Các ae chơi gà vì đam mê cả, nhưng cái j kũng nên ở mức độ
Các bác có vk kon rồi mê gà, rửa đít,rửa chân cho gà mà kon thì ko tắm, ko rửa ráy cho kon lúc kon bẩn, lại nhất là vk kũng.đi làm về mà kon thì nhem nhuốc, tay các bác ôm gà chả hạn hỏi ko càu nhàu làm sao dc, và kòn rất nhiều lí do.
Các bạn chưa vk kon thi thoải mái hơn nhưng kũng đừng mê gà quá bỏ bạn gái thì xem ra bị đá kũng ko có j ấm ức, kiểu như 2 đứa đang đi chơi thấy kon gà hay trận gà là bỏ bạn.gái 1 chỗ hay cho chơi mjh thì các bạn gái kũng sẽ bị tủi thân...vv và ...vv
E là e có vk kon r mà vẫn dc chơi, vk ko bảo j, nhju lúc kòn ngồi xem e rửa đít cho gà nc chả mà ck.buồn cơ kkk
E là e cứ mọi việc ổn ổn mới đến gà, từ vứt đồ vào máy giặt, hay ôm ẵm kon , hay vk.nhờ vc j làm ù tí xong ,kòn chút ít vc thủ thỉ tai vk tí là nàng cho chơi ok.
Nhất là tối đừng mê gà ôm đến 11h,12h chả hạn,bỏ ko.ôm vk.là xong rồi, cứ đều đều mà trả bài,
Nhju bác vk bảo ôm.gà nhju hơn ôm vk.kon thì bị trách là đúng rồi
Mà đàn bà là chúa của nói nhju, nói dài,nói dai, ae cứ xoay tua theo hoàn cảnh làm sao.để dc cả 2 bên.đừng manh động.ko.là cả fụ huynh cũng mắng thì mỏi hơn
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7264
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 7:25pm
Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

Mình là người mê gà mùa hè còn đỡ mùa đông này chăm gà vất vả lại còn bị vợ nói. Lần này xem ra căng đây. Tớ quyết cách ly vợ nửa tháng cho e nó nhồng lên lần sau khỏi nói nữa. Ai có cao kiến vào nói tiếp.

Trích 1 phần xèng ăn độ ra, mua cho nàng dăm con mái tốt cho nó đẻ, chưa ấp úp mì, trứng ấp dở bảo nàng ăn cho đẹp da dẻ, khỏe đủ chỗ, rồi thỉnh thoảng xách 1 vài con gà thua về xào xả, bó bò, hầm măng tẩm bổ cho nàng vừa ăn vừa nghêu ngao hát rằng " gà 1 bên và em 1 bên"....
Đảm bảo ổn ngay....
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 7:45pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

Trích 1 phần xèng ăn độ ra, mua cho nàng dăm con mái tốt cho nó đẻ, chưa ấp úp mì, trứng ấp dở bảo nàng ăn cho đẹp da dẻ, khỏe đủ chỗ, rồi thỉnh thoảng xách 1 vài con gà thua về xào xả, bó bò, hầm măng tẩm bổ cho nàng vừa ăn vừa nghêu ngao hát rằng " gà 1 bên và em 1 bên"....
Đảm bảo ổn ngay....

Tôi còn có cả trứng cho vợ đắp mặt nưa kia. Lẩu gà, gà luộc, rán đủ cả. Thi thoảng đá thắng cũng bớt chút lệ phí thua cũng thành thắng cũng có lệ phí. Tắm cho 2 dứa con từ khi còn đỏ hỏn luôn. Ngày trước chả nói bao giờ. Gần đây đổ đốn nói nhiều mới ác. Đang nao núng trước đối tượng quá.
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 8:38pm
lôi vào fit cho 1 cựa là xong ngay ấy mà; 
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 8:42pm
Ban đầu được viết bởi ngusaccv ngusaccv viết:

thích cách dùng cựa của bạn này để giải quyết vấn đề Laughing
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 8:46pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

chịu hàng mấy thánh,bác đẻ này chắc móc cua tốt lắm nhể,hôm lâu đá đểu em vụ để móng tay không móc cua đc Rolling on the floor
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 8:48pm
Trước khi chăm gà, anh em nên chăm mái nhà 1 chút là tươi ngay thôi !Rolling on the floor
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 8:49pm
e cũng toàn bị người yêu ghen tỵ với con gà,vì suốt ngày gà qué ko qua cho nó đi chơi,hi
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 8:49pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

chịu hàng mấy thánh,bác đẻ này chắc móc cua tốt lắm nhể,hôm lâu đá đểu em vụ để móng tay không móc cua đc Rolling on the floor
thế chú đã luyện đc tuyệt chiêu để móng tay móc cua chưa Laughing
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7264
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 9:33pm

Có phải mái già đâu mà fit 1 cái nghỉ vài ngày trứng nở vẫn ngon?

Gặp ả mái cũng có cựa nó đòi 1 ngày về đến nhà 3, ra cửa thì 7, tí toáy nửa đêm nữa thì ngỏm củ tỏi luôn??

Bác chủ đắp mặt nạ cho vợ làm đẹp mà lại đi ngắm gà, rồi ăn trứng lộn nó khỏe âm quá thì bảo sao nó chả phụng phịu giận hờn.
Phải làm ngược lại, đắp mặt lạ cho mình, chén trứng lộn tì tì, đảm bảo thgian ngắn vợ nó vui vẻ tức thì, có khi vừa huýt sáo vừa quét dọn chuồng gà sạch bong giúp mình cũng nên...hhh
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 10:57pm

thế chú đã luyện đc tuyệt chiêu để móng tay móc cua chưa Laughing
các hạ cứ trêu em,tại hạ đoán các hạ còn tuyệt chiêu môi trề vét máng nữa nhể Rolling on the floor
e nghe bác cắt móng tay rồiBig grin
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 12:16am

các hạ cứ trêu em,tại hạ đoán các hạ còn tuyệt chiêu môi trề vét máng nữa nhể Rolling on the floor
avatar nhìn môi chú là a thấy khéo rồi đấy Laughing mái ngất lịm chăng Rolling on the floor
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 12:59am

avatar nhìn môi chú là a thấy khéo rồi đấy Laughing mái ngất lịm chăng Rolling on the floor
cứ như em mái trong avatar của anh là e ko ngất đâu,chứ chị em nào u30 trở nên là mắm tôm ngất ngayRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 12:04pm
nói đến cái vụ này ^_^ tớ nhớ lại còn bùn cười . Cuối năm ngoái gần tết mình thích con gà xám mà sợ bắt về vợ tiếc tiền lại kêu ca ^_^ . ngày nào cũng kêu nào là bẩn cát đầy nhà nọ kia ^_^ . Đang thèm mua em xám ^_^ Hôm ấy mẹ vợ lại lên chơi ^_^ mình làm um lên luôn ^_^ nói nhiều . Xong chốt lại 1 câu ^_^ "đã thế bố mua thêm 1 con nữa về xem mày làm gì bố mày ". Thế là mở két lấy xiền đi rinh em xám về ^_^ Xong trưa hôm ấy đi ngủ nghe thấy mẹ vợ bảo với vợ là : Nó nuôi con gà kệ nó ^_^ còn hơn nó đi với gái , chơi cờ bạc nọ kia nữa ^-^ hehehe thế là giờ kệ muốn mua em nào thì mua ^_^ . Thi thoảng vợ chỉ kêu là " anh quét chỗ con gà đi ko bẩn^_^ ha''ha'ha'
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2012
Khu vực: Tuyên Quang
Điểm: 256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2015 lúc 10:25am
E thì vợ chán nói rồi, thi thoảng trốn ra ôm gà tí thì bị lèo nhèo tí thôi nhưng biết thừa mình ko bỏ đc nên cũng ko vấn đề. Giờ con nhỏ nên 1 tuần chỉ dám trốn đi 1 buổi ngày CN đi đá vần vò vui, uống bia bữa trưa với mấy anh em chém gió xong về. Sau con lớn chắc ok hơn. Nhưng khổ cái ông bà già dạo này theo đạo phật, nên phán luôn môn này dã man, vui vẻ trêu đau khổ của nó rồi bla bla bla, nói chung sẽ bị quả báo và xuống địa ngục hoặc kiếp sau thành gà. Nhưng khổ hơn nữa là giờ cứ động gì cũng chửi là do gà, việc gì cũng chửi là tại mê gà, nhà bận tí nếu đi đâu đó thì k sao nhưng cứ le ve bên con gà là ăn chửi theo. Giờ đang doạ dẫm, ép buộc, động viên, năn nỉ bỏ gà chọi đi @@. Khổ vô cùng nhiều khi còn muốn thôi ra ở riêng cho thanh thản.
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2015 lúc 11:24am
mình chưa lấy vợ , hom nọ vợ chưa cưới dọa khi nào nó về làm vợ mình nó sẽ thịt hết. nếu bị như vậy mình sẽ chuyển qua chơi "gà móng đỏ" một thời gian. có ae nào đi thì đi cùng cho có hội
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.453 giây.