Mời dô mời dô!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Tuan Khanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/04/2013
Khu vực: BỤI.
Tình trạng: Offline
Điểm: 52
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuan Khanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mời dô mời dô!
    Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:01am
Xin lỗi MOD và anh em diễn đàn phải dùng nick ảo.
Có mấy điều muốn nói với anh em diễn đàn. Trong việc mua gà.
Anh em nên cẩn thận với các chiêu thức bán gà trá hình sau.
- Gửi gà anh em tin tưởng. Tâm lý người mua cứ nghĩ con gà ấy hay người ta muốn gửi chứ không muốn bán. Càng làm kích thích tính đam mê trong anh em . Nên ai cũng muốn có nó bằng được với giá cao. Nhưng đó là 1 chiêu trò của dân buôn đánh vào tâm lý anh em. 
- Hợp tác: Họ muốn hợp tác với bạn nhờ chỗ nuôi. Với lý do này lý dọ nọ. Nhưng bạn có nhã ý muốn hợp tác muốn cùng người ta nhưng người ta không tin tưởng. Nên bạn sẽ nói với họ " bán cho tôi giá này sau này bạn muốn thì tôi bán lại cho bạn" thế là họ đồng ý ngay.
- Bán gà với quảng cáo hấp dẫn. Khi bạn có nhã ý mua một con gà . Bạn hỏi họ, họ sẽ tả tông dòng con gà ấy cho bạn nghe. Nào là " con Mỵ khất, họ hàng King Kong, Hay anh em ô taxi.... " Nhưng thực ra toàn là của khỉ thôi. Gà của bạn gà đẹp tông dòng tốt thì chỉ cần bạn nói không cần phải lên diễn đàn này bán.
Còn rất nhiều chiêu trò khác anh em nên cẩn thận khi mua gà . Anh em nên mua gà của anh em tin tưởng . Chứ đừng để tiền mất tật lại mang. Mang của khỉ về nhà. Của những thằng vô lương tâm trên diễn đàn này.
Trên đây là những gì em đã vấp phải hy vọng giúp được 1 cái gì nhỏ cho anh em.
Cám ơn MOD và anh em.

Người sửa: Tuan Khanh - 22/08/2013 lúc 9:08am
Quay lên trên
choigachoi87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/01/2012
Khu vực: TP. HCM
Điểm: 64
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choigachoi87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:12am
e ủng hộ ý kiến của ông anh. Up
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:13am
:)) gà bán toàn gà phò....80% (20 % choi tạm dc )
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 2869
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:17am
LIKE !ĐỒNG TÌNH VỚI Ý KIẾN CỦA BÁC NÀY ĐÂY LÀ TÌNH TRẠNG RẤT LAN GIẢI VỈ HÀNG SÁO QUÁ NHIỀU,Big hugBig hug
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:21am
Ban đầu được viết bởi phieu dieu phieu dieu viết:

:)) gà bán toàn gà phò....80% (20 % choi tạm dc )
Chính xác.chúng ta cứ nghĩ mà xem nếu nó hay thì đâu cần đến a e trên mạng mua.a  e hàng xóm họ không túm ngay trước mình rồi ý chứ. Mua gà 5-7tr mình cũng mua rồi nhưng chơi đc chỉ 10% thôi. Lên giờ mình chỉ nhờ a e họ hàng mua gà từ bé hoặc mua mái về đúc.đợi chờ nâu nâu 1 chút nhưng an toàn mà đỡ tốn kém
Quay lên trên
BAC NINH Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2012
Khu vực: MIEN BAC
Điểm: 423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BAC NINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:26am
đồng ý
Quay lên trên
d0nghy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/05/2013
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 78
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn d0nghy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:35am
bạn thuonggachoi có bài viết rất hay. Ae chú ý tham khảo, ủng hộ 2 tay lun Winking
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:52am
LUONG TAM BI BO QUYEN.......CUNG VI Tien
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
chuvanson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/07/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 95
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chuvanson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:56am
đồng tình với bạn. Mình lên đây chỉ xem cho sướng chứ nếu tin thì chỉ tin mấy trại gà đã có thương hiệu, cùng lắm thì chơi mấy thằng ôn con thôi. UP để ae biết
Quay lên trên
nguyenvanluc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 08/11/2012
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvanluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 9:58am
e đéo cần dùng nick ảo bác đừng vơ đũa cả nắm. bán cho a e ở gần nói thì hay vãi nhưng bán cho a e ai bán đắt chưa kể mua gà mấy tháng sau mới trả tiền. e ko muốn bán gà cho a e thì lên mạng. 
Quay lên trên
truongth Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2012
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 1367
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongth Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 10:02am
theo e thì trên diễn đàn đã có vài trại gà bán gà chơi dc nên cứ thế mà bắt , chứ nhà e có 3 con 1 con đã có chiến tích 2 con thì non tơ nhưng cũng dc mấy ông thợ gà đánh giá cao . Tất cả gà là e đều bắt trên diễn đàn hết.
Quay lên trên
trungnd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2010
Khu vực: Thành phố Dệt
Điểm: 776
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungnd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 10:05am
tks :)
Quay lên trên
hieuhoanhao_meonhan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1623
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhoanhao_meonhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 10:13am
Like
Quay lên trên
fighter123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần cuối(19/9): Viết bài không dấu

Gia nhập: 24/06/2013
Khu vực: No where
Điểm: 997
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fighter123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 10:18am
Thanks
Quay lên trên
Tuan Khanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/04/2013
Khu vực: BỤI.
Điểm: 52
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuan Khanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 10:23am
Mình không nói tất cả mọi người nhé. Mình nói 1 số người. Tỉnh nào cũng có.
Quay lên trên
nguyenvanluc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 08/11/2012
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvanluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 10:32am
Ban đầu được viết bởi Tuan Khanh Tuan Khanh viết:

e tưởng bảo tất cả. e bức súc. tại e bán trên này gần 20 con gà cả gà trống và gà mái mà chưa ai trách. up cho bác
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 10:37am
Em thấy đa phần gà đẹp người ta chỉ khoe thôi, nhưng bán gà trên diễn đàn cũng nhiều con gà khá , nếu mục bán gà nào cũng có vài clip đòn lối sẽ yên tâm hơn khi bắt gà to ( anh hùng không kể xuất thân ) dòng dõi cũng chỉ 1 phần, quan trọng nhất là tâṇ mắt thấy em nó thể hiện..
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 10:57am
Ban đầu được viết bởi truongth truongth viết:

theo e thì trên diễn đàn đã có vài trại gà bán gà chơi dc nên cứ thế mà bắt , chứ nhà e có 3 con 1 con đã có chiến tích 2 con thì non tơ nhưng cũng dc mấy ông thợ gà đánh giá cao . Tất cả gà là e đều bắt trên diễn đàn hết.
Hic, mình bắt gà của vài trại rồi, toàn hàng đắt tiền mà ra đồ khỉ, tốt nhất là gà nhà đúc ra chơi cho an toàn Big hug
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 11:25am
Ban đầu được viết bởi nguyenvanluc nguyenvanluc viết:

e tưởng bảo tất cả. e bức súc. tại e bán trên này gần 20 con gà cả gà trống và gà mái mà chưa ai trách. up cho bác
Chào A Lực , người dùng nick nguyenvanluc , Chắc ko phải A Lực gần nhà A Điệp mà e biết, E biết A nuôi gà chiến rất tốt , nhưng gà đúc thì ko nhiều

Người sửa: Ntt - 22/08/2013 lúc 11:26am
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2013 lúc 11:28am

Xin lỗi MOD và anh em diễn đàn phải dùng nick ảo.
Có mấy điều muốn nói với anh em diễn đàn. Trong việc mua gà.
Anh em nên cẩn thận với các chiêu thức bán gà trá hình sau.
- Gửi gà anh em tin tưởng. Tâm lý người mua cứ nghĩ con gà ấy hay người ta muốn gửi chứ không muốn bán. Càng làm kích thích tính đam mê trong anh em . Nên ai cũng muốn có nó bằng được với giá cao. Nhưng đó là 1 chiêu trò của dân buôn đánh vào tâm lý anh em. 
- Hợp tác: Họ muốn hợp tác với bạn nhờ chỗ nuôi. Với lý do này lý dọ nọ. Nhưng bạn có nhã ý muốn hợp tác muốn cùng người ta nhưng người ta không tin tưởng. Nên bạn sẽ nói với họ " bán cho tôi giá này sau này bạn muốn thì tôi bán lại cho bạn" thế là họ đồng ý ngay.
- Bán gà với quảng cáo hấp dẫn. Khi bạn có nhã ý mua một con gà . Bạn hỏi họ, họ sẽ tả tông dòng con gà ấy cho bạn nghe. Nào là " con Mỵ khất, họ hàng King Kong, Hay anh em ô taxi.... " Nhưng thực ra toàn là của khỉ thôi. Gà của bạn gà đẹp tông dòng tốt thì chỉ cần bạn nói không cần phải lên diễn đàn này bán.
Còn rất nhiều chiêu trò khác anh em nên cẩn thận khi mua gà . Anh em nên mua gà của anh em tin tưởng . Chứ đừng để tiền mất tật lại mang. Mang của khỉ về nhà. Của những thằng vô lương tâm trên diễn đàn này.
Trên đây là những gì em đã vấp phải hy vọng giúp được 1 cái gì nhỏ cho anh em.
Cám ơn MOD và anh em.

Nói chung gà mà tốt thì không phải mang lên mạng bán đâu pro
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.