KHAI TRƯƠNG SỚI VẦN MỚI(CLIP)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Tình trạng: Offline
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: KHAI TRƯƠNG SỚI VẦN MỚI(CLIP)
    Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 2:28pm

Được thằng em Dương mua hộ cái sới di động cho đủ bộ chơi gà

Mang con gà ô mơ ra thử chân 2 hồ mỗi hồ 10 phút,
Gặp gà thắng em chân rất khá, gà mình thái độ rất tốt, nhưng chân em nó vẫn còn chưa ổn địnhBatting eyelashes

Người sửa: vikinga - 13/11/2013 lúc 3:53pm
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 2:39pm
Hai con đều có đòn, Ô trông bở hơn thì phải, ra chân độ tin khá nhưng tải cũng ko cao, Thêm tí hơi thì ngang phân tía.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 2:57pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Hai con đều có đòn, Ô trông bở hơn thì phải, ra chân độ tin khá nhưng tải cũng ko cao, Thêm tí hơi thì ngang phân tía.
Hơi thì em nó bở thật, nhưng cái chân cứ đá hay xệp xuống chưa biết vì sao? sư phụ thì bảo em nó chưa vào cốt để nuôi thêm tháng nữa xem saoBroken heart
Chơi gà từ thủa mười ba

Quay lên trên
BaoNam_SL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/12/2012
Khu vực: Sơn La
Điểm: 386
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BaoNam_SL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 3:14pm
Phải cho em nó chạy thêm vài bữa nữa anh ạ.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 3:30pm
Ban đầu được viết bởi BaoNam_SL BaoNam_SL viết:

Phải cho em nó chạy thêm vài bữa nữa anh ạ.
Uhm em này mình rất hy vọng vì nó chính là truyền nhân của Tía trâu
Bố nó đây em xem có giống được phần nào khôngBig grin
http://www.uphinh.vn//stream/1516862.jpg -

Người sửa: vikinga - 13/11/2013 lúc 3:47pm
Chơi gà từ thủa mười ba

Quay lên trên
hauhoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2010
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hauhoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 3:46pm
Nhầm rồi em ạ, người mua sới vần hộ em là Dương (trantrongduong) cơ. Cuối tuần, anh cũng...khai trương sới mới.
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 3:52pm
gân còn kém thế bác đã vẫn rồi
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 3:52pm
Ban đầu được viết bởi hauhoi hauhoi viết:

Nhầm rồi em ạ, người mua sới vần hộ em là Dương (trantrongduong) cơ. Cuối tuần, anh cũng...khai trương sới mới.
Àh vâng em nhầm, anh khai trương đi cho nó hoành, đến lúc giao lưu anh em mình mang xới lên Big grin
Chơi gà từ thủa mười ba

Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 3:57pm
Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

gân còn kém thế bác đã vẫn rồi
uh hơi vội để chạy lồng thôi
Chơi gà từ thủa mười ba

Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2011
Khu vực: Viêt Nam Tôi Ơi
Điểm: -2605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 4:04pm
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

Àh vâng em nhầm, anh khai trương đi cho nó hoành, đến lúc giao lưu anh em mình mang xới lên Big grin
cuối tuần cho e khai trương cùng với nhé
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 4:08pm
anh hải ra chỗ anh điệp khai trương đi để anh em vần gà cho vui, lần này anh em hưng yên phải đón tiếp anh em hải dương nhiệt tình vào.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 4:09pm
Ban đầu được viết bởi duyhungyen duyhungyen viết:

anh hải ra chỗ anh điệp khai trương đi để anh em vần gà cho vui, lần này anh em hưng yên phải đón tiếp anh em hải dương nhiệt tình vào.
vậy để anh mang 1 2 e qua vần.hôm nào vần thế e
Quay lên trên
hauhoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hauhoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 4:18pm
Cuối tuần này tụ tập tổ chức vần gà tập thể đi. Sau đó đi uống bia cỏBig grin
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2012
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1563
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 4:20pm
Gà tơ lên xổ vậy là tốt rồi bác Thumbs up
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 4:26pm

Cuối tuần này tụ tập tổ chức vần gà tập thể đi. Sau đó đi uống bia cỏBig grin
THỨ MẤY VẬY ANH
Quay lên trên
hauhoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hauhoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 6:46pm
Thứ 7 thì em đã về Hưng Yên chưa Hải?

Quay lên trên
XamHong Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2009
Khu vực: Gia Lâm - HN
Điểm: 1564
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XamHong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 6:52pm
Ko biết có bị béo ko nhưng mình thấy những con thừa thịt thì hay bị chệch choạc kiểu này. Nếu đúng như thế thì qua 3 lần vần đòn sẽ hết. Mỗi kỳ chỉ cần 1 hồ thôi.
Có những thứ ngày thường mình có đc. Lúc mất rồi , mơ ước cũng = không. :)
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 6:54pm
CHÂN CÓ ĐÒN HẾT GIÁ...
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2013 lúc 6:56pm
con gà ô mơ chân tốt hơn
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/11/2013 lúc 4:22pm
Ban đầu được viết bởi XamHong XamHong viết:

Ko biết có bị béo ko nhưng mình thấy những con thừa thịt thì hay bị chệch choạc kiểu này. Nếu đúng như thế thì qua 3 lần vần đòn sẽ hết. Mỗi kỳ chỉ cần 1 hồ thôi.
Vâng hy vọng là vậy, Anh Quang àh?Khi nào rảnh về chỗ em với anh Thanh chơiBig hug
Chơi gà từ thủa mười ba

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.