tía chân trắng_ vô duyên hay bất tài hay tai nạn ?

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: nam dinh
Tình trạng: Offline
Điểm: 517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tía chân trắng_ vô duyên hay bất tài hay tai nạn ?
    Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 9:57pm
chủ nhật hôm qua đẹp trời, nắng vàng rực rỡ hứng chí mang em tía chân trắng siêu đầu mặt thử vần.                            tía chân trắng : 3,1kg. gà nhà lamluc81 từ biên hòa gửi ra. mình chăm đã đc 1 tháng tròn. hôm qua thấy gà căng, đủ 12, 13tháng gì đó, nói chung là rất ổn...                                                                                                    xám sắt chân vàng điểm của mình 10 tháng tròn, mới nhảy 1 lần cắt tai tích                                                       kết quả ngoài sức tưởng tượng của tất cả những ai chứng kiến. xin các bác đi qua ném cho em ấy nắm đất để em ấy đc yên nghỉ ngàn thu. huhuCrying                                                                                                                     
Quay lên trên
vityeu1231 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1:Viết bài không dấu

Gia nhập: 29/04/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 128
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vityeu1231 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:04pm
hix. hên xui anh ơi. chia buồn cùng a
Quay lên trên
Sóng Vỗ Bờ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 01/11/2011
Khu vực: NĐịnh - HNội
Điểm: 8045
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sóng Vỗ Bờ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:09pm
đột quỵ thôi bạn ơi. nói chung là vô duyên
gà cũng có con bị bệnh tim mà 
Dã Tràng xe Cát Biển Đông
Nhọc Nhằn mà chẳng nên Công Cán gì
Quay lên trên
quangbinhdhtb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 17/06/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 1194
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangbinhdhtb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:10pm
nhìn lênh khênh kiểu yếu yếu nên ra đi. chia buồn
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:12pm
Ban đầu được viết bởi quangbinhdhtb quangbinhdhtb viết:

nhìn lênh khênh kiểu yếu yếu nên ra đi. chia buồn
con này chiều cao cực tốt kiểu như p. crouch ấy....hic.
Quay lên trên
ngocanhgsd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocanhgsd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:13pm
Chia buồn cùng bạn, rút kinh nghiệm lần sau vần gà nên bịt cựa cẩn thận hơn, nhớ đệm ít vải ở trong nhé!!! 
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:14pm
Ban đầu được viết bởi Sóng Vỗ Bờ Sóng Vỗ Bờ viết:

bác có nhìn thấy con xám nó đánh vào chỗ nào ko ???
Quay lên trên
cherwingcoolair Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/11/2013
Khu vực: thái bình
Điểm: 15
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cherwingcoolair Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:15pm
đôi khi nó cũng là cái may bak ah!!!nếu ra sới thì.:v

Quay lên trên
choibac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/06/2013
Khu vực: NamDinh
Điểm: 146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choibac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:18pm
vô tinh điêm huyêt,đê lai tôi con xam ông...
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:21pm
Ban đầu được viết bởi cherwingcoolair cherwingcoolair viết:

đôi khi nó cũng là cái may bak ah!!!nếu ra sới thì.:v

nếu ra sới thì ko tính tiền. hic
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:24pm
Ban đầu được viết bởi ngocanhgsd ngocanhgsd viết:

Chia buồn cùng bạn, rút kinh nghiệm lần sau vần gà nên bịt cựa cẩn thận hơn, nhớ đệm ít vải ở trong nhé!!! 
gà tơ lấy đâu ra cựa mà bịt chứ, mà con xám bịt cựa cao su dày 1 phân rồi đấy, thêm mấy lớp băng keo...
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:27pm
ko rõ là đá vào đâu nữa
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:31pm
Ban đầu được viết bởi choibac choibac viết:

vô tinh điêm huyêt,đê lai tôi con xam ông...
con xám để em theo dõi thêm đã nhe
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:34pm
Có 2 trường hợp sảy ra 1 là do đột quỵ
                                      2 là do tụ huyết trùng :)
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:36pm
Ban đầu được viết bởi dinhvantuk4a dinhvantuk4a viết:

ko rõ là đá vào đâu nữa
chính xác là vào hang cua, khe giữa táo và gốc cần
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:36pm
xem kỹ video thì mình thấy tía bị em xám đá vào hôk kua bên phải nên toi là phải . xám thấp bé ,non tơ hơn nhưng đòn hiểm quả là bất ngờ thật .
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:40pm
Ban đầu được viết bởi kiettuong kiettuong viết:

xem kỹ video thì mình thấy tía bị em xám đá vào hôk kua bên phải nên toi là phải . xám thấp bé ,non tơ hơn nhưng đòn hiểm quả là bất ngờ thật .
Thumbs up
Quay lên trên
Sóng Vỗ Bờ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 01/11/2011
Khu vực: NĐịnh - HNội
Điểm: 8045
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sóng Vỗ Bờ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 10:53pm
Ban đầu được viết bởi luonggiahan232 luonggiahan232 viết:

Ban đầu được viết bởi Sóng Vỗ Bờ Sóng Vỗ Bờ viết:

bác có nhìn thấy con xám nó đánh vào chỗ nào ko ???
tất nhiên là nhìn thấy . nhưng không đủ để con tía nằm sàn. 
nó hiện tượng trước đó vài chân rồi :)
giọt nước tràn ly thôi
Dã Tràng xe Cát Biển Đông
Nhọc Nhằn mà chẳng nên Công Cán gì
Quay lên trên
khanhchuakeo87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/03/2012
Khu vực: Chùa Keo - TB
Điểm: 256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn khanhchuakeo87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 11:01pm
Cá nhân mình thấy rõ cựa gõ huyệt mang tai, lúc chủ kê bê lên còn thấy đầu cựa chân trái tụt ra vàng khè. chia buồn với chủ kê!
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2013 lúc 11:08pm
chia  buồn nhé. ko biết nói gì.
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.