Nuôi gà bắt đầu từ chữ Duyên

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2012
Khu vực: BG-HN
Tình trạng: Offline
Điểm: 781
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Nuôi gà bắt đầu từ chữ Duyên
    Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 1:56pm
Cứ nhắc đến gà xám, tía ,gà chân vàng là mình thẩy chảy nc bọt rồi:)). nhưng nhà ko thể nuôi đc. Mái tổ thì rắn vào ngoạm chết đúng 2 con mái xám, dịch thì chết mỗi mái bịp lửa chân vàng, mái xám hồng chân vàng đẻ con ra là đoản mệnh  bio còn sinh ra cái tật nở gà con là mổ chết sạch đàn ......và 1 số e bạc mệnh trong tay mình
Số 1: Xám chân trắng là trong đàn con hậu duệ của tía điên nhưng số đoản mệnh bị chết trong lúc vần đòn nguyên nhân đang chờ fap y:)
Số 2: lý do rất chán vần 2 hồ đòn ốm 3 tháng:(
Số 3 : Là con mang đầy hối tiếc Mơ ferrari xuất sắc từ nhỏ đến khi rời khỏ trại 13 tháng trong tay chưa khô lông. xuất fat từ mái thổ hà có thể nói thuần nhất của chỗ mình vs truyền thống nổi trội nhất mà rời tay mình vs 1 lý do vô duyên.về club khác thì bá đừng hỏi:((
.............The continue!

Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:01pm
bộ sưu tập tiếc nuối
Kiến trúc sư không bao giờ chết đói
Mà chỉ đói đến lúc chết!
0979665830
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:06pm
Chẳng bù cho a, thích chân xanh cơ mà nhà thì toàn chân vàng
Con mái nhạn chân vàng đúc với trống gì cũng ra toàn xám với ngũ sắc chân vàng. Kaka
Sắp tới lại cho đúc với tía chân vàng chắc cũng lại ra 1 dàn cầu thủ xám tía chân vàng. Nhà mình thì ai cũng thích chân vàng vì nó cứ vàng như ngô và trông đến là ngon mắt
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:09pm
con cuối đẹp thôi. 

Quay lên trên
hongphucbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/12/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 63
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hongphucbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:09pm
E thứ hai đẹp quá
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:09pm
mấy con gà tơ khá quá..thích e tía mơ chân vàng xương cuối cùng nhất.em nó hiện tại đang ở câu lạc bộ nào đấy bạn??
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:29pm
1 và 3 đẹp quá
Quay lên trên
vh_undying Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2011
Khu vực: daklak-thaibinh
Điểm: 1059
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vh_undying Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:48pm
có thể bác ko hợp vs xám và chân vàng thế mới có kỉ niệm vs gà qué chứ bác
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 3:18pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

mấy con gà tơ khá quá..thích e tía mơ chân vàng xương cuối cùng nhất.em nó hiện tại đang ở câu lạc bộ nào đấy bạn??
Nhà A Thắng ở Chúc Sơn-HN bạn ah
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 3:20pm
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Chẳng bù cho a, thích chân xanh cơ mà nhà thì toàn chân vàng
Con mái nhạn chân vàng đúc với trống gì cũng ra toàn xám với ngũ sắc chân vàng. Kaka
Sắp tới lại cho đúc với tía chân vàng chắc cũng lại ra 1 dàn cầu thủ xám tía chân vàng. Nhà mình thì ai cũng thích chân vàng vì nó cứ vàng như ngô và trông đến là ngon mắt
Vừa rồi e mới tuyển 1 mái nhánh thổ hà chân vàng.quyết tâm thay đổi số phận a ah:)).
Quay lên trên
quoccuong1405 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/09/2012
Khu vực: Buôn Ma Thuột
Điểm: 510
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quoccuong1405 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 3:24pm
e gà nào chơi cũng thấy k vấn đề gì Big grin, GÀ gì vào tay e cũng béo tốt hết Laughing
Quay lên trên
Thai_veo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nick cũ: boividamme

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thai_veo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 3:27pm
dàn gà đẹp quá mà chủ vô duyên
Quay lên trên
van lam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/06/2013
Khu vực: hưng yên
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn van lam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 3:32pm
 thích em mơ
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 4:13pm
Hay khóc cho bạn vì một chữ DUYÊN - quá buồnCrying
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 4:29pm
Like
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 5:02pm
gà khá
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
anhhienbg Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2012
Khu vực: bắc giang
Điểm: 4526
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhhienbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 5:35pm
con số 3 còn ko A? E bắt cho
Chuyên cung cấp thuốc và phụ kiện gà chọi hàng thái lan 100% tại Bắc Giang và toàn quốc
Đ/C: Bắc Lý - Hiệp Hòa - BG
01659.668.886
Mr. Hiền
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 5:45pm
chúc bạn may mắn những năm tháng tiếp theo nhé. đọc bài của bạn thấy trong đó có sự đam mê của mìnhBig grin
Quay lên trên
Gà Đòn Bắc Ninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Bắc Ninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 6:18pm
Chúc bạn có duyên hơn nữa
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 6:22pm
[QUOTE=anhhienbg]con số 3 còn ko A? E bắt cho [/QUOT
Mình chuyển club rùi bạn có fai add của Hội Gà Chọi BG ah
bạn biết facebook Gà chọi Bắc Giang ko là d=mình đấy:)
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.