Cần Đổi lấy Gà trống( và cần có clip )

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cần Đổi lấy Gà trống( và cần có clip )
    Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 10:55am
Có em mái mắt 2 màu,gà ôm đấm,mái 3 niên. 2 chân trường thành. phủ địa 1 bên.cần chuyển nhượng hoặc đổi lấy trống tơ ( yêu cầu có Clip )
Gà mình có tật đẻ cách nhật. Ăn rất khỏe. Hiện tại 3,1kg. Liện hệ 0983.45.48.41. Gà đang ở Hải Dương( ko tiếp sms )

http://upanh.com/view/?id=5rcb0d3keul - " border="">
Quay lên trên
tuananhpc1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: Tuyên Quanng
Điểm: 76
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuananhpc1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 10:57am
bạn ơi tớ có gà tơ nhưng xa quá đổi ntn đc @@~
Quay lên trên
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2013
Khu vực: TPHCM
Điểm: 1533
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 11:24am
gà đẹp!
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 11:27am
Lưỡng nhãn
Quay lên trên
Thich_La_Duoc_BN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: Từ Sơn_Bắc Ninh
Điểm: 27
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thich_La_Duoc_BN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 12:23pm
Con này mua của nôngdânthủđô phải không bạn

Quay lên trên
d0nghy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/05/2013
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 78
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn d0nghy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 12:30pm
Gà cần chuyển nhượng hoặc đổi trống tơ. Cho cái giá đi chủ kê Big grin
Quay lên trên
Thich_La_Duoc_BN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thich_La_Duoc_BN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 12:31pm
Quay lên trên
Thich_La_Duoc_BN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thich_La_Duoc_BN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 12:33pm

Quay lên trên
Thich_La_Duoc_BN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thich_La_Duoc_BN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 12:35pm
không biết có bị lừa không
Confused
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 1:39pm
Ban đầu được viết bởi Thich_La_Duoc_BN Thich_La_Duoc_BN viết:

không biết có bị lừa không
Confused
lừa gì ai lừa ai, gà họ muốn bán muốn đổi thấy ưng, thích thì xúc, ko thích thì up
Quay lên trên
tiahoaluc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: longbien
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiahoaluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 2:26pm
Hình như bạn Mr cuongX mua mà. Nhưng chưa kiểm nghiệm đã chán rồi hả chủ kê.
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 5:18pm
Ban đầu được viết bởi tiahoaluc tiahoaluc viết:

đẻ đc 2 lứa rồi. Gà đẻ cách nhật 2~3 ngày mới ra 1 quả. Ức chế phần này. Nhưng đảm bảo hết nhé. Ai ưng thì đến tận nhà giao lưu,ko thích mang đổi lại. Mình rất thoải mái
Quay lên trên
Thich_La_Duoc_BN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thich_La_Duoc_BN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 6:37pm
Gà này mua có 1tr2 mà bán 2tr ăn lãi gê thế
:D
Quay lên trên
gachoi_socson90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2013
Khu vực: sóc sơn-hà nội
Điểm: 211
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoi_socson90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 7:19pm
Ban đầu được viết bởi MrCuongX MrCuongX viết:

Ban đầu được viết bởi tiahoaluc tiahoaluc viết:

đẻ đc 2 lứa rồi. Gà đẻ cách nhật 2~3 ngày mới ra 1 quả. Ức chế phần này. Nhưng đảm bảo hết nhé. Ai ưng thì đến tận nhà giao lưu,ko thích mang đổi lại. Mình rất thoải mái
mình cũng rất ghét cái kiểu đẻ cách nhật,bực cả mình.vừa chém 1 e vì cũng cái tội đẻ cách nhật.Sad.chúc bác đổi đc gà ưng ý.
Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 7:19pm
mình nhận ra con này rồi
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 8:06pm
Ban đầu được viết bởi KhucHuong KhucHuong viết:

mình nhận ra con này rồi
đồng hương nhận ra con này thì sao thế,mỗi thế thui à :)Big grin
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
thetay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2012
Khu vực: PhúXuyên-HàTây
Điểm: 901
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thetay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/12/2013 lúc 10:25am
xa quá. k thi cung đổi
Quay lên trên
minhhuyendh86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Xúc phạm thành viên khác vô cớ.

Gia nhập: 13/03/2013
Khu vực: Minh Huyến
Điểm: 2709
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhuyendh86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/12/2013 lúc 10:32am
Ban đầu được viết bởi Thich_La_Duoc_BN Thich_La_Duoc_BN viết:

Gà này mua có 1tr2 mà bán 2tr ăn lãi gê thế
:D

Được 2 lứa gà con nữa cơ mà. Kinh doanh là phải có lãi chứ.
Quay lên trên
nangthanhht Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: HT - BD
Điểm: 3408
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nangthanhht Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/12/2013 lúc 4:23pm
gà mái đẹp!
Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/12/2013 lúc 6:43pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Ban đầu được viết bởi KhucHuong KhucHuong viết:

mình nhận ra con này rồi
đồng hương nhận ra con này thì sao thế,mỗi thế thui à :)Big grin
a có gì đâu mình nói là nhận ra là nhớ ra có lần định hỏi mua con này thôi .
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.