cho em hỏi

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trantam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/11/2011
Khu vực: ha dong
Tình trạng: Offline
Điểm: 1416
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cho em hỏi
    Ngày đăng: 21/03/2014 lúc 9:17am
e có con gà con hơn 1 kg. nhưng e đẻ ý thấy chân nó đi cứ tễnh tễnh như kiểu yếu chân ý.nó ko đc nhanh nhạy nhu bình thường.cac bác đã gặp trường hợp này chưa và có thuoc nào chữa ko? mách bảo em với..
hay cho toi hoc hoi mot dieu gi do tu ban..Call.01656 989 489
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2014 lúc 10:33am
Nhỏ mà đã ẻo lả thế lớn cũng chả làm ăn gì được, mình cứ con nào yếu, còi thì khậc. Nguyên nhân thì nhiều lắm bạn.
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2014 lúc 2:04pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Nhỏ mà đã ẻo lả thế lớn cũng chả làm ăn gì được, mình cứ con nào yếu, còi thì khậc. Nguyên nhân thì nhiều lắm bạn.

Có lý, nhưng mà ngta mua mãi mới đc 1con...Bác thì có cả trang trại, ngta khập phập thì đi xem nhờ à...

Gà lậu đế đấy(đoán mò...hì), lật gan bàn chân lên, thấy sưng thì bôi thuốc salonpat, thấy hở thì cho cát vôi bột trộn lẫn nhốt cả ngày, mỗi hôm thay 1-2 lần...Chắc khỏi, nhớ rửa sạch thường xuyên đế bàn chân nó = nước muối đặc cho đến khi khỏi hẳn...Mất 1 tháng đấy...Big grin

Mình có con mái non 1,5kg cũng bị vậy cả 2 bàn chân luôn,ngta tặng cho, làm vài hôm thấy đỡ đỡ nên lười k làm nữa, chỉ rắc vôi bột cửa chuồng cho nó khi đi ngủ giẵm vào thôi...Big grinBig hug

< id="bkavedict_plugin_" ="application/x-bkav-edict-plugin" ="true" width="0" height="0">
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2014 lúc 6:23pm
chưa chắc đâu .Mình trước có con Ô khi còn bé thì nó đi như yếu chấn .. Giờ hơn 6 thangs rồi . Mở mỏ lần đầu 1 em bê trong vong 5 phút đi ko vững chủ gà aky quá thịt . Cách đây 1 tuần đá với 1 em nữa đinh đá 2 hồ 10 phút mà sang hồ thứ 2 được 5 phút em kia chết luôn tại trận ^ - ^ . Ông anh họ gần nhà xem xong thích bê luôn con ô tại trận ko trả mình nữa %^ -^ đưa mình 1m nói là còn bao nhiêu anh xin anh có = ấy thôi ^ - ^
Đấy khi còn bé thì nó đi như yếu gân ấy mà lớn lên thì nó oánh : người cầm gậy vụt vào đầu con gà thế nào thì nó đá y như vậy
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2014 lúc 12:13am
thấy vớ vẩn ko tương lai thì tính chuyện thịt ngay bạn à
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
trantam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/11/2011
Khu vực: ha dong
Điểm: 1416
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2014 lúc 8:06am
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

vâng em cũng tính thịt nhưng nó còn bé mới hơn 1 kg. khổ lỗi con bố ăn 9 cái thong chuản bị long 3 chiến tiếp. mà nhin chân vẩy dáng dấp thì ko ai có thể cưỡng lại dc.. vì thế e mới cần giúp để khắc phục bác ah.
hay cho toi hoc hoi mot dieu gi do tu ban..Call.01656 989 489
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2014 lúc 11:33am
Ban đầu được viết bởi trantam trantam viết:

Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

vâng em cũng tính thịt nhưng nó còn bé mới hơn 1 kg. khổ lỗi con bố ăn 9 cái thong chuản bị long 3 chiến tiếp. mà nhin chân vẩy dáng dấp thì ko ai có thể cưỡng lại dc.. vì thế e mới cần giúp để khắc phục bác ah.

Tơ lơ mơ nó là loại né lồng lắc mặt đó, đế nó dày lắm phải k??? Con ấy nuôi sau này vớ vẩn làm 19 * thông ấy chớ...he

Thấy nó ăn ngủ bình thường thì kệ thôi.....
Gà hy vọng mà cứ hơi tí thịt thịt thì còn chơi làm gì...Hôm tết mình bị lây dịch  mấy con chữa chán chết bỏ...con nào cũng 3kg......................Big grin 
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2014 lúc 12:08pm
gà con thì 10 chọn 1-2 là bình thường, kiếm con khác
gà và đam mê
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.