TRƯỢT LÔ BÁN 2 MÁI CHO AE CHỌN

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Tình trạng: Offline
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: TRƯỢT LÔ BÁN 2 MÁI CHO AE CHỌN
    Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 2:04pm
TÌNH HÌNH DẠO NÀY THUA LÔ LÊN ĐÀNH BÁN 2 EM MÁI ƯNG Ý CỦA MÌNH AE NÀO THÍCH THÌ CÓ THỂ VÀO Link Fb CỦA MÌNH ĐỂ CHỌN CŨNG ĐC CHỨ K AE LẠI NÓI BÁN MÁI XẤU GIỮ MÁI ĐẸP. MỖI MÁI LÀ 1 GIÁ
SDT 0983058079 MÌNH Ở BẾN XE PHÙNG ĐAN PHƯỢNG
https://www.facebook.com/canh.boxit/photos_albums
SỐ 1 BỊP MƠ CHÂN XANH Giá 2TR 
TUỔI HƠN 2 NIÊN ( ĐÃ CÓ CON KIỂM NGHIỆM ) KHI ĐẺ 2K4 2K5 CHUẨN BỊ ĐẺ
SỐ 2 BỊP CHÂN XANH HOA LÝ Giá 1,5 GÀ VỪA ĐẺ XONG LỨA 3 KHI ĐẺ CŨNG 2K4 2K5.
ĐÂY LÀ BỐ CỦA E MÁI SỐ 2
AE ĐI QUA UP PHỤ CHO MAU BAY. FIX CHÚT LỘC LÁ BIA BỌT AE ĐẾN NHÀ BẮT CHỨ MÌNH K MUA BÁN VẬN CHUYỂN
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 2:35pm
KAKAKAK///17...87......
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 3:14pm
up,mái chân xanh đẹp gớm,bạn này thích dòng bịp chân xanh thifphair,nhà toàn bịp chân xanh :)
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 5:35pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

KAKAKAK///17...87......
Bác lại nói đểu em rồi. đơn sơ nhưng ý nghĩa lắm tối nay vẫn thế bác à
Quay lên trên
Ga_con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/04/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 297
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_con Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 5:58pm
sao giống nhau thế.phụ bạn 1 tay
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 6:11pm
uppppppppppppp
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
Anh đã trở lại Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Củ chuối
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anh đã trở lại Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 9:36pm
xin lỗi chú đừng buồn chứ nếu 2 con này chú bán với giá này éo baoh trôi đc,
NẾU là gà mái chuẩn thì ko baoh phải mang lên đây mà giao đâu. Tốt nhất gà mái hay thì giữ lại mà nuôi ko thì thịt đi cho ngon.
XIN LỖI VÌ GẠCH ĐÁ NẶNG TAY

Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 9:44pm
Ban đầu được viết bởi Anh đã trở lại Anh đã trở lại viết:

NẾU là gà mái chuẩn thì ko baoh phải mang lên đây mà giao đâu. Tốt nhất gà mái hay thì giữ lại mà nuôi ko thì thịt đi cho ngon.

Quá là điều bt bác à. nếu nó đá ra con kiểm nghiệm mà hay thì e cũng k đăng bán nhưng đăng này chỉ biết là trống cùng đàn nó cũng thuộc con nhà ra giáo vì bố nó cũng có vài * đéo trên người. em bán ở cái là nhìn nó cũng đẹp và dòng dõi cũng thuộc hàng khá. còn ae nào ưng thì bắt k thì thôi thoái mái có gì đâu. mái hay chưa chắc ra con đã hay vấn đề là phải ở chỗ trống mái ghép đúc với nhau
Quay lên trên
thepgaihd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Nam Sach-Hai duong
Điểm: 166
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thepgaihd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 9:45pm
Biết gạch nặng mà còn ném lỡ chết gà thì sao. Ko có tinh thần giao lưu học hỏi gì cả chơi gà cũng sẽ bị hạn chế
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 10:27pm
chúc mau bay nhé.
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 11:09pm
SỐ 2 ĐÃ CÓ AE GẦN NHÀ BẮT. CÒN SỐ 1 AE ƯNG THÌ ĐẾN NHÀ BẮT NHÉ
Quay lên trên
daicoi_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/12/2011
Điểm: 330
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daicoi_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 11:30pm
Có bán gà bố ko bạn có hì inbox minh
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2014 lúc 11:50pm
Ban đầu được viết bởi daicoi_hn daicoi_hn viết:

Mái số 2 cũng là mình đi bắt lại và giá của gà bố nó giờ hình như là 5 hay 6tr gì đấy. hiện đang lông 5
Quay lên trên
namdinhpro Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/04/2012
Khu vực: Đất phở gia truyền
Điểm: 3029
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn namdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2014 lúc 12:50am
Ban đầu được viết bởi Cảnh Bọ Xít Cảnh Bọ Xít viết:

Ban đầu được viết bởi daicoi_hn daicoi_hn viết:

Mái số 2 cũng là mình đi bắt lại và giá của gà bố nó giờ hình như là 5 hay 6tr gì đấy. hiện đang lông 5
con gà Tía Chân To này không có giá nhé.vì hem bao giờ bán.kakaka
Phone:01684049099
chữ TÍN làm đầu
Quay lên trên
chickenking Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: Hà nội
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chickenking Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2014 lúc 7:06am
Ban đầu được viết bởi Cảnh Bọ Xít Cảnh Bọ Xít viết:

Ban đầu được viết bởi Anh đã trở lại Anh đã trở lại viết:

Quá là điều bt bác à. nếu nó đá ra con kiểm nghiệm mà hay thì e cũng k đăng bán nhưng đăng này chỉ biết là trống cùng đàn nó cũng thuộc con nhà ra giáo vì bố nó cũng có vài * đéo trên người. em bán ở cái là nhìn nó cũng đẹp và dòng dõi cũng thuộc hàng khá. còn ae nào ưng thì bắt k thì thôi thoái mái có gì đâu. mái hay chưa chắc ra con đã hay vấn đề là phải ở chỗ trống mái ghép đúc với nhau
Đã gọi mái hay là đã ra con kiểm nghiệm rôi > NẾu chưa thì làm sao đc gọi là mái hay !
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 1:18pm
mái bịp đẹp
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.