Cần bán gà bình định tía chân vàng

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trantung_k45 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: hung yen
Tình trạng: Offline
Điểm: 25
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantung_k45 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cần bán gà bình định tía chân vàng
    Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 7:11pm
gà mua từ bình định,lông lá hơi trơ trụi vì mình cho đánh nhau  nhiều,7 ngay/ 1 trận.gà 8 tháng, hơi lùn,tông dòng đảm bảo.gà ko tật lỗi j nha  
đòn lối:găp từng con nó đi nối khác nhau,gà cao to hơn thi thông vỉa quấn chăt 2 mang,gà tầm trạng thì chủ đạo ôm đấm.nói chung la đầu cực nhanh.
giá: 700 bán cho nhanh nha.
mình ko biết up anh,anh em vao face mình xem :trandangtung. bức ảnh tên là gưi bạn tiachop.ai thấy thích alo: 01656236177
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 7:25pm
Mở hàng nào... mặc dù mình chưa xem ảnh, nhưng như chủ kê nói thì... quá rẻ cho một con gà lối quá hay :) Up cho ae lựa nào...
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 7:37pm
Kiểu này thì chắc là gà thịt rồi
Tả cảnh làm gì
Quay lên trên
trantung_k45 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantung_k45 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 7:50pm
bạn xem chưa mà nói vậy. bạn ko mua thì thôi sao ma nói lời cay đắng thế.xin lỗi mọi người gà tôi có thế nào nói vậy chứ ko như nhiều người treo đầu dê bán thịt chó.
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 8:12pm
ở đâu hưng yên vây bạn.gần dốc lả ko
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 8:16pm
Quay lên trên
trantung_k45 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantung_k45 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 8:27pm
gần,mình ở chợ đầu
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 9:33pm
Gà ko ảnh
Giá 7 lít,hơn gà thịt 1 tí ti
Tiền vận chuyển 1 con gà từ bđ ra ngoài này cũng gần bằng giá kia rồi
[>:D<] như thế đủ hiểu con gà như nào
1 là gà ốm hỏng,2 là vỡ,3 là quá dở
Thấy chủ gà Quảng cáo ác quá lên quăng viên gạch
Quay lên trên
trantung_k45 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantung_k45 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 9:46pm
cam on ban.ban ko thay t noi roi ak:ga hoi lun,long la ko dc dep thi moi ban 700 ban ak.T mua cua 1 ban tren dien dan nay 480 luc no 6 lang ban ak.tien nao cua lay thoi.ga thuc su dep nhu mong muon chac ko co caj gia nay dau ban.tot nhat ban xem anh dj roi hay phat bieu,ko xem thi im ho caj. rat nhieu nguoi dang quan tam toi em no ban ak.

Quay lên trên
hoanghuuhuy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/05/2013
Khu vực: Lâm Đồng
Điểm: 89
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanghuuhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 11:03pm
Quay lên trên
hoanghuuhuy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/05/2013
Khu vực: Lâm Đồng
Điểm: 89
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanghuuhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 11:04pm
úp hình lên phụ bạn đó, hehe mọi người đi nhé..chúc bay nhanh nhé..rất thích cặp chân con này
Quay lên trên
trantung_k45 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantung_k45 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2014 lúc 11:49pm
cam on ban.de mai minh chup anh hau do,ngon thai len cac ban danh gia dum,no rat dac bjet ko giong nhieu con khac.

Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2014 lúc 12:22am
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Gà ko ảnh
Giá 7 lít,hơn gà thịt 1 tí ti
Tiền vận chuyển 1 con gà từ bđ ra ngoài này cũng gần bằng giá kia rồi
[>:D<] như thế đủ hiểu con gà như nào
1 là gà ốm hỏng,2 là vỡ,3 là quá dở
Thấy chủ gà Quảng cáo ác quá lên quăng viên gạch
gạch to thậtLaughing
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
tuannd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/03/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 15
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuannd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2014 lúc 10:47pm
có gửi xe về bắc ninh đc ko bạn?
Quay lên trên
luan_haiduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 958
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luan_haiduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/07/2014 lúc 7:06am
Con gà nhìn cũng đc. B nên ghi rõ trạng cân thêm ginhf cho ae dễ chọn. Nhìn chân ba hàng lỡ cũng đc đấy
Quay lên trên
trantung_k45 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantung_k45 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/07/2014 lúc 6:19pm
cam on moi nguoi da quan tam.minh giu lai em no,mat rat nhieu cong suc moi tuyen dc em no jo ban gia nay an nhieu gach da qua, cho em no nghj nuoi long roi chien tjep.3 thang sau se khoe anh cho moi nguoi xem.Cool
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.