Cần mua mái dòng ôm đấm hoặc kiềng vai

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: TuyHòa-BiênHòa
Tình trạng: Offline
Điểm: 116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cần mua mái dòng ôm đấm hoặc kiềng vai
    Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 11:35am
................

Người sửa: dttvu - 05/04/2016 lúc 8:54pm
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: bi mật
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 12:01pm
TÌM ĐÂU RA CON GÀ VAY TA,MÀ CÓ CHẮC GIÁ TRÊN MÂY

Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 10:05am
Ban đầu được viết bởi hoadongnoi hoadongnoi viết:

Tiêu chuẩn cũng đâu có cao quá đâu bạn. Ai có alo,sms hoặc mật thư mình nha,thk nhiều !
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 10:21am
chắc chắn cẩn thận thế mà đi đá cỏ à chủ topicBig grin
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
linh_chidong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/07/2014
Khu vực: MÊ LINH
Điểm: 53
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_chidong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 10:23am
Ban đầu được viết bởi dttvu dttvu viết:

Tiêu chuẩn cũng đâu có cao quá đâu bạn. Ai có alo,sms hoặc mật thư mình nha,thk nhiều !
Big grin Tiêu chuẩn ko cao nhưng ai cũng phải thèm những yếu tố hội đủ như vậy...
Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 10:28am
Ban đầu được viết bởi gachaykieu gachaykieu viết:

Hi,vì bạn ko biết,nên ko hiểu mình,vì mình ko có nhiều thời gian,nhà cũng chật,không nuôi được nhiều,nên muốn tìm dòng khá nào khá,khung bệ tốt tí để chơi cho nó đáng công bỏ ra chăm sóc.Nói thật chứ gà mà dở dở(dù có mua nhiều tiền đi chăng nữa),mình đem cho hoặc thịt đãi ae còn có tình hơn. Hơn nữa,mình cũng ngại ra trường gà lắm,thứ 1 vì mình ko có máu đỏ đen,thứ 2 cũng sợ xui xui bị tụi cớm nó ghé thăm thì nguy hiểm,nên đá cỏ hay bia bọt đãi ae cho vui thôi. Tin hay ko thì tùy bạn ! :)

Người sửa: dttvu - 08/08/2014 lúc 10:33am
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 1:06pm

[QUOTE=hoadongnoi]TÌM ĐÂU RA CON GÀ VAY TA,MÀ CÓ CHẮC GIÁ TRÊN MÂY

Tiêu chuẩn cũng đâu có cao quá đâu bạn. Ai có alo,sms hoặc mật thư mình nha,thk nhiề

không cao thì anh cứ đợi đi nhé, một câu chân tình, có thể ko lot tai nhưng mình vẫn khuyên( tìm mái thì nên bắt của anh em quen,có họ chia lại cho chơi,chứ tìm trên này,mái có đẹp như tranh cũng để thịt.).mình có mái bạn cần nhưng chỉ để tặng(mai con)
Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 1:41pm

Tiêu chuẩn cũng đâu có cao quá đâu bạn. Ai có alo,sms hoặc mật thư mình nha,thk nhiề

không cao thì anh cứ đợi đi nhé, một câu chân tình, có thể ko lot tai nhưng mình vẫn khuyên( tìm mái thì nên bắt của anh em quen,có họ chia lại cho chơi,chứ tìm trên này,mái có đẹp như tranh cũng để thịt.).mình có mái bạn cần nhưng chỉ để tặng(mai con)
Oh,vì mình cũng mới tham gia diễn đàn,nên cũng chưa quen ai nhiều,nên như bạn nói,có vẻ khó nhỉ...Nếu bạn có dòng mái ôm đấm,bạn lại ở quận 9,cũng gần đồng nai. Nếu thật sự bạn có nhã ý muốn chia lại cho mình,thì mình xin hứa với bạn là bạn sẽ không phải thất vọng về mình đâu. Vì tay nghề thì có thể hiện tại mình chưa bằng ai,nhưng mai mốt thì ko bít dc,vì với mình,một khi đã đam mê cái gì thì mình sẽ quyết theo cho bằng dc và làm cho bằng được mới thôi. Còn về tình cảm anh em bạn bè,thì chắc chắn bạn ko phải lo về vấn đề này,mình là người như thế nào thì 1 số ae ở đây cũng biết,sống chân tình,tình cảm,thật lòng,hết lòng vì anh em,bạn bè...
Có thể bây giờ mình và bạn chưa bít nhau,nhưng biết đâu mai mốt sẽ khác,nếu bạn có lòng chia lại con mái dòng ôm đấm của bạn,mình sẵn sàng khao bạn 1 chầu ra trò và sau này,biết đâu mình và bạn sẽ là bạn tốt của nhau,bạn bè đâu nhất thiết chỉ vì gà mới qua lại đâu,cuộc sống này còn rất nhiều điều mà con người ta cần đến nhau,giúp đỡ lẫn nhau trong cuộc sống,những lúc vui thì gọi nhau ae mình đi nhậu,lai rai gì đó,khi lúc buồn thì gọi nhau cùng chia sẽ...giúp nhau những lúc khó khăn,hoạn nạn nữa chứ v.v...có thể có người cho mình nói hơi quá,nhưng biết đâu được,khi đã hợp ý nhau thì mọi cái đều có thể ok hết,ko vấn đề gì.
Hii,mình có hơi dài dòng tí,chỉ là 1 chút trãi lòng để ae hiểu nhau hơn thôi ! :)
Quay lên trên
satphalang92 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 326
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satphalang92 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 2:19pm
Quay lên trên
linh_chidong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/07/2014
Khu vực: MÊ LINH
Điểm: 53
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn linh_chidong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 2:32pm

Oh,vì mình cũng mới tham gia diễn đàn,nên cũng chưa quen ai nhiều,nên như bạn nói,có vẻ khó nhỉ...Nếu bạn có dòng mái ôm đấm,bạn lại ở quận 9,cũng gần đồng nai. Nếu thật sự bạn có nhã ý muốn chia lại cho mình,thì mình xin hứa với bạn là bạn sẽ không phải thất vọng về mình đâu. Vì tay nghề thì có thể hiện tại mình chưa bằng ai,nhưng mai mốt thì ko bít dc,vì với mình,một khi đã đam mê cái gì thì mình sẽ quyết theo cho bằng dc và làm cho bằng được mới thôi. Còn về tình cảm anh em bạn bè,thì chắc chắn bạn ko phải lo về vấn đề này,mình là người như thế nào thì 1 số ae ở đây cũng biết,sống chân tình,tình cảm,thật lòng,hết lòng vì anh em,bạn bè...
Có thể bây giờ mình và bạn chưa bít nhau,nhưng biết đâu mai mốt sẽ khác,nếu bạn có lòng chia lại con mái dòng ôm đấm của bạn,mình sẵn sàng khao bạn 1 chầu ra trò và sau này,biết đâu mình và bạn sẽ là bạn tốt của nhau,bạn bè đâu nhất thiết chỉ vì gà mới qua lại đâu,cuộc sống này còn rất nhiều điều mà con người ta cần đến nhau,giúp đỡ lẫn nhau trong cuộc sống,những lúc vui thì gọi nhau ae mình đi nhậu,lai rai gì đó,khi lúc buồn thì gọi nhau cùng chia sẽ...giúp nhau những lúc khó khăn,hoạn nạn nữa chứ v.v...có thể có người cho mình nói hơi quá,nhưng biết đâu được,khi đã hợp ý nhau thì mọi cái đều có thể ok hết,ko vấn đề gì.
Hii,mình có hơi dài dòng tí,chỉ là 1 chút trãi lòng để ae hiểu nhau hơn thôi ! :)
Thumbs up đúng là đam mê rồi
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 3:59pm

Hi,vì bạn ko biết,nên ko hiểu mình,vì mình ko có nhiều thời gian,nhà cũng chật,không nuôi được nhiều,nên muốn tìm dòng khá nào khá,khung bệ tốt tí để chơi cho nó đáng công bỏ ra chăm sóc.Nói thật chứ gà mà dở dở(dù có mua nhiều tiền đi chăng nữa),mình đem cho hoặc thịt đãi ae còn có tình hơn. Hơn nữa,mình cũng ngại ra trường gà lắm,thứ 1 vì mình ko có máu đỏ đen,thứ 2 cũng sợ xui xui bị tụi cớm nó ghé thăm thì nguy hiểm,nên đá cỏ hay bia bọt đãi ae cho vui thôi. Tin hay ko thì tùy bạn ! :)

Chúc bạn sớm mua được gà ưng ý!
Nhưng theo mình bạn tìm mua con trống ôm đấm hay hay về chơi luôn, dùng nó đúc mái cũng được.
Nhà mà ko nuôi được nhiều mà bạn đúc mái đến khi phải nuôi tách mất nhiều chuồng nuôi lắm.
Ở chỗ mình tổ chức đá vui tay bo rồi bia bọt có khi dễ bị tóm hơn là ra lễ hội (khả năng là ra lễ hội là có làm luật rồi nên an toàn)
Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 4:13pm
Ban đầu được viết bởi Hưng Gà Chọi Hưng Gà Chọi viết:

Nhưng theo mình bạn tìm mua con trống ôm đấm hay hay về chơi luôn, dùng nó đúc mái cũng được.
Nhà mà ko nuôi được nhiều mà bạn đúc mái đến khi phải nuôi tách mất nhiều chuồng nuôi lắm.
Ở chỗ mình tổ chức đá vui tay bo rồi bia bọt có khi dễ bị tóm hơn là ra lễ hội (khả năng là ra lễ hội là có làm luật rồi nên an toàn)
Thk bạn,trống ôm đấm mình có rồi,nên mới tìm mái đó bạn,mình đúc mái cũng chỉ để sàn lọc ra vài con gà ưng ý nuôi tiếp thôi,còn nhiu cho hay thịt đãi ae,bạn bè hết.
Trước giờ mình chưa đá có hay đá độ bia bọt gì hết,nên ko bít cái cái nào an toàn hơn,nhưng cái chính là mình chỉ thích đá cỏ hay bịt bọt cho vui thôi,ví dụ lỡ có thua thì mua thùng bia,vài món nhậu đãi ae,ko lẽ như vậy là vi phạm pháp luật sao ta???
Quay lên trên
minhtri Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2012
Khu vực: đồng nai
Điểm: 1062
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhtri Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/08/2014 lúc 12:02pm
nếu không có mái nữa . con trống ôm đấm của a đưa cho e cản vài lứa mái dòng của e xem sao cũng có thể ra con ôm đấm..vì dòng ôm đấm zen duy truyền mạnh lắm..cứ từ từ đừng nóng vội a ah..nóng vội không tốt đâu hix
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/08/2014 lúc 12:58pm
Ban đầu được viết bởi minhtri minhtri viết:

nếu không có mái nữa . con trống ôm đấm của a đưa cho e cản vài lứa mái dòng của e xem sao cũng có thể ra con ôm đấm..vì dòng ôm đấm zen duy truyền mạnh lắm..cứ từ từ đừng nóng vội a ah..nóng vội không tốt đâu hix

thấy anh trên dien đàn hoài, hình như anh bên nhơn trach thì phải. hôm nào sẽ gặp anh giao lưu.
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/08/2014 lúc 3:29pm

Ban đầu được viết bởi Hưng Gà Chọi Hưng Gà Chọi viết:

Thk bạn,trống ôm đấm mình có rồi,nên mới tìm mái đó bạn,mình đúc mái cũng chỉ để sàn lọc ra vài con gà ưng ý nuôi tiếp thôi,còn nhiu cho hay thịt đãi ae,bạn bè hết.
Trước giờ mình chưa đá có hay đá độ bia bọt gì hết,nên ko bít cái cái nào an toàn hơn,nhưng cái chính là mình chỉ thích đá cỏ hay bịt bọt cho vui thôi,ví dụ lỡ có thua thì mua thùng bia,vài món nhậu đãi ae,ko lẽ như vậy là vi phạm pháp luật sao ta???

Bị CA lùa hay ko là tùy theo khu vực thôi
Ko tìm được mái đấm thì đúc với mái kiềng cũng có nhiều hy vọng có gà đấm để chơi
Quay lên trên
minhtri Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2012
Khu vực: đồng nai
Điểm: 1062
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhtri Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/08/2014 lúc 7:58pm

Ban đầu được viết bởi minhtri minhtri viết:

thấy anh trên dien đàn hoài, hình như anh bên nhơn trach thì phải. hôm nào sẽ gặp anh giao lưu.

mình ở gần khu du lịch bò sữa long thành . rất vinh hạnh được giao lưu với bạn Big hug
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.