***Mái xám gọi mưa***

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadep1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/07/2011
Tình trạng: Offline
Điểm: 268
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadep1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ***Mái xám gọi mưa***
    Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 5:54pm
Nhờ anh em xem hộ xem em mái này có đúc được không và ra con đòn lối ra sao? chẳng hiểu sao chụp ảnh nó mà nó lại đứng cứ như đang giận ị vậy.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 6:22pm
sẵn đây xin hỏi anh em luôn
đúc gà con ra thì quan trọng con gà mái
chứ con gà trống cũng ko quan trọng lắm phải ko ạ

gà giống mẹ mà
gà mái tông dòng ngon là đc các bác nheyx
Quay lên trên
thepgaihd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Nam Sach-Hai duong
Điểm: 166
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thepgaihd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 6:23pm
Mái đẹp quá
Quay lên trên
thickgachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: THAI NGUYEN
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thickgachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 6:29pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

gà giống mẹ mà

neu the thi lam sao phai tuyen ga duc ha? Bac.ga me quan bo nhung ga trong con quan trong hon day bac ak
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 6:51pm
Ban đầu được viết bởi thickgachoi thickgachoi viết:

Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

gà giống mẹ mà

neu the thi lam sao phai tuyen ga duc ha? Bac.ga me quan bo nhung ga trong con quan trong hon day bac ak
mái đẹp và dòng chuản là điều đương nhiên cần nên có,kiếm con trống lối hay,và đòn cũng phải nghiệt mà nở nang là ok,nó còn do hợp trống mái nữa chứ,nhieu khi bme hay nhưng con vẫn ko hay
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
duccanh_tb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2012
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1204
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duccanh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 6:53pm
mái đẹp nhỉ. chắc ra con tốt lắm đây 
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 6:59pm
người ta bảo chó giốg cha gà giống mẹ . gà mẹ người ta thường giữ . vỳ nó là cái tông của dòng gà . gà mẹ đa số quyết định đòn lôi và tông tử con gà . gà cha thường thì đóng góp phần khung bệ và đòn gà đúc ra .  gà mái hay rồi . nếu đúc với con gà trống đẳng cấp thì tỉ lệ ra gà hay sẽ cao bạn à . riêng cá nhân mình thì mình rất kén trống đúc . vỳ không phải con trống nào ra con cũg đẳng cấp . đù con trống ra trường rất duyên độ . 
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 7:22pm
thêm con trống đẳng cấp nữa thì ra con khỏi chê
Quay lên trên
Ga_con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/04/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 297
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_con Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 7:59pm
con mái đẹp quá.chắc ra con sẽ rất hay thôi
Quay lên trên
tir26193 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 21/11/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 12/07/2014
Khu vực: TP. HCM
Điểm: 185
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tir26193 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 7:59pm
gà đẹp đấy bạn
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 8:13pm
Yêu thế
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 8:16pm
Cặp chân đẹp,chắc là mái dữ đây.
Quay lên trên
Hoinongdan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 63
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hoinongdan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 8:27pm
Có tương lai đấy. Chó giống cha, gà giống mẹ. Nhưng trống đúc ngon tì tuyệt vời ông mặt trời.
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 8:51pm
tướng này thì khẳ năng là né lòng hoặc tử mị trường chủ kê à
Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2014 lúc 12:31am
mái khá gà mái mà bạn hỏi anh em là đúc được ra con đòn lối thế nào thì không ai trả lời được đâu
đúc gà là cả một quá trình lai tạo và tuyển chọn khó khăn đòi hỏi phải kiên trì và phải tìm hiểu
 và chắc chắn là phải chọn những cá thể ưu tú nổi trội
góp ý Happy
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2014 lúc 10:57am
Bác này hỏi quá bằng đánh đố anh em trên này :)
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2014 lúc 11:05am
Mái này chắc là hấng mưa chứ giọt gì hả bác
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.391 giây.