tía chân vàng

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: Hưng Yên
Tình trạng: Offline
Điểm: 648
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tía chân vàng
    Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 8:39am
tía chân vàng 
trạng cân 2,7kg
tuổi 9 tháng
mới mở mỏ 5 f cắt tai mời ae chặt chém cho vui
http://www.upsieutoc.com/m3u -
http://www.upsieutoc.com/m3M -
http://www.upsieutoc.com/m34 -
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 8:45am
ái trà, chân nhìn còn thế anh lại có mấy cái vảy xuyên đao nữa kinh lắm đây. hàng nhà đúc ra hay bác đi lượm ở đâu về đó, mà xuống tóc cho em nó nhanh quá .At wits end
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 8:52am
GÀ phom dáng đẹp.tuy nhiên cặp chân chán quá.
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Điểm: 1585
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 8:56am
gà này muốn đá kết thì alô nhé Big grin
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 8:59am
Ban đầu được viết bởi duyhungyen duyhungyen viết:

ái trà, chân nhìn còn thế anh lại có mấy cái vảy xuyên đao nữa kinh lắm đây. hàng nhà đúc ra hay bác đi lượm ở đâu về đó, mà xuống tóc cho em nó nhanh quá .At wits end
gà nhà đúc ra bác à.mình chơi với phương châm đúc gà ra chơi
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 9:01am
Ban đầu được viết bởi Maidam Maidam viết:

gà này muốn đá kết thì alô nhé Big grin
mới chỉ là con gà tơ chưa biết chơi đc hay k nói gì đến việc đá kết
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 9:02am
Ban đầu được viết bởi vanphuongdo vanphuongdo viết:

GÀ phom dáng đẹp.tuy nhiên cặp chân chán quá.
hi cây nhà lá vườn mà.bố nó bẩn bẩn ra con bẩn bẩn bác à
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 9:05am
Kiểu gì cũng đá dc Rolling on the floor
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 9:10am
nhìn có vể đôi chân là gà lục đinh hả bác? gà lông mã này nhiều em tài lắm, liệu có nằm trong em nó không.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 10:03am
Xanh quá pác.hai 3 lần soay sổ sẽ đẹp
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 10:05am
chân vãy khó đoán
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Bịp Mã Mái 2014 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2014
Khu vực: Tây Bắc
Điểm: 206
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịp Mã Mái 2014 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 11:03am
Khả năng mau chân dọc, đi trên ra mé tảng. Còn nếu đi dưới thì thường./.
(Đánh giá theo kinh nghiệm cá nhân vì mình có một e giống như 2ae sinh đôi)
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 6/2/15 bán gà sai quy địnhh

Gia nhập: 03/09/2011
Khu vực: mien bac
Điểm: 700
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 11:16am
rất thích những kon gà bàn ngón kiểu này
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 11:49am
Ban đầu được viết bởi duyhungyen duyhungyen viết:

nhìn có vể đôi chân là gà lục đinh hả bác? gà lông mã này nhiều em tài lắm, liệu có nằm trong em nó không.
hi vọng là chơi đc.mình cũng chưa biết sau này nó đá thế nào.nhìn thấy ưng mắt thì nuôi đã.nó cùng bố với con tía chân xanh hôm off hải hưng
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 11:51am
Ban đầu được viết bởi Bịp Mã Mái 2014 Bịp Mã Mái 2014 viết:

Khả năng mau chân dọc, đi trên ra mé tảng. Còn nếu đi dưới thì thường./.
(Đánh giá theo kinh nghiệm cá nhân vì mình có một e giống như 2ae sinh đôi)
gà mình chạy xe buông tát.quay lại đè quấn mé khá tốt đá lưng là chủ đạo.nhưng cứ đá 1 lúc là e nó lại chạy xe tát hầu như điên
Quay lên trên
Tung Linh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/12/2013
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 302
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung Linh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 11:56am
9 tháng đây ư
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 12:06pm
Ban đầu được viết bởi Tung Linh Tung Linh viết:

9 tháng đây ư
vâng 9 tháng bạn à
Quay lên trên
kess319 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2012
Khu vực: Tây Ninh
Điểm: 215
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kess319 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 12:49pm
Đôi chân chết chốc
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 2:36pm
Ban đầu được viết bởi kess319 kess319 viết:

Đôi chân chết chốc
làm gì đến mứa nhứ thế đôi chân gà lai mới đúng  bác à
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2014 lúc 2:41pm
phom dág khá.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.141 giây.