vừa khoe vừa hỏi ko lo xoá bài

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: vừa khoe vừa hỏi ko lo xoá bài
    Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 4:20pm
hehe chào các bác
tía bông của em sau trận đá thừa sống thiếu chết với con gà xám lông 2 đợt trước em mới khoe

giờ thì đã khoẻ lại
tang thuơng đã tróc hết đang chờ thay da

tiện đây khoe tí cho xôm
tuy nhiên kèm theo khoe là 1 câu hỏi
các bác coi clip cũng thấy
ko biết sao chân gà em run như cái máy rung lên cả trên người
vừa ăn vừa run 

hôm đá về em đã có làm theo huớng dẫn ngâm chân nước lạnh 15p 

em buộc phải lên đây hỏi vì tự tìm hiểu trong trang gadon và google thì thông tin nhiều chiều quá
bác thì nói con gà đá về run chân là mất gân
bác thì nói đá về run chân là bthuong
bác thì nói nó căng quá nên run

thế thì người nông dân biết làm thế nào ak 

mời các bác xem clip 

Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 4:32pm
con gà chưa được xổ mà bạn cho đá với con gà gì mật trận sống chết thì, nguy cơ bị như thế này là 90% , lý do là em nó cố gắng quá sức thì bị tụt lực, gân yếu đi là hiển nhiên, cũng may là chưa bị liệt cả chân, nếu bạn muốn em nó hồi phục thì bạn phải kiêng trì và chịu khó, xoa bóp thuốc, massage cho em nó hằng ngày, và tập những bài tập nhẹ ( như tập dưỡng sinh) cho em nó, sau đó thấy em nó khá hơn thì bắt đầu cho chạy lồng, nhưng lúc này không cho chạy nhiều, nhấp từ từ vài phút dần lên, đến lúc thấy khá hơi thì tìm gà cho em n1o vần hơi cũng từ từ av2 rất nhẹ nhàng nhé, và tiếp tục như thế đến jhi emn1o khỏi hẳn, kiên trì nhé, nếu gà hay, còn gà không hay thì khắc biết làm gì rồi Big grin
chúc bạn thành công.
thân chào!

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 4:54pm
Thả nó đi lại tự do cho nó thoải mái là hết liền chứ có sao đâu. Khi mình bê vác hoặc làm việc nặng quá sức tay chân cũng run vậy thôi.
Gà ít xoay sổ mà chơi toàn lông 2 cựa dài thế kia thì no đòn là phải.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 5:15pm
Ban đầu được viết bởi lucifer2203 lucifer2203 viết:

Thả nó đi lại tự do cho nó thoải mái là hết liền chứ có sao đâu. Khi mình bê vác hoặc làm việc nặng quá sức tay chân cũng run vậy thôi.
Gà ít xoay sổ mà chơi toàn lông 2 cựa dài thế kia thì no đòn là phải.

hehe thanks bác
đá về em cũng ngâm chân đàng hoàng
rồi từ lúc đá về đến nay vẫn thả cho bay nhảy tự do mà vẫn run đấy chứ 

để áp dụng cách bác chỉ xem nó có đỡ hơn ko
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 5:17pm
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

con gà chưa được xổ mà bạn cho đá với con gà gì mật trận sống chết thì, nguy cơ bị như thế này là 90% , lý do là em nó cố gắng quá sức thì bị tụt lực, gân yếu đi là hiển nhiên, cũng may là chưa bị liệt cả chân, nếu bạn muốn em nó hồi phục thì bạn phải kiêng trì và chịu khó, xoa bóp thuốc, massage cho em nó hằng ngày, và tập những bài tập nhẹ ( như tập dưỡng sinh) cho em nó, sau đó thấy em nó khá hơn thì bắt đầu cho chạy lồng, nhưng lúc này không cho chạy nhiều, nhấp từ từ vài phút dần lên, đến lúc thấy khá hơi thì tìm gà cho em n1o vần hơi cũng từ từ av2 rất nhẹ nhàng nhé, và tiếp tục như thế đến jhi emn1o khỏi hẳn, kiên trì nhé, nếu gà hay, còn gà không hay thì khắc biết làm gì rồi Big grin
chúc bạn thành công.
thân chào!

vâng thanks bác đã góp ý
thấy bác viết như này là chắc bác chưa biết về tía bông trên d d rồi :D

con này ko hay bác ak dở òm nhưng do con một nên đc cưng

2 nữa là nó đá vài trận rồi
chứ ko phải là sổ lần đầu
ko biết sao đợt này về rung quá @@
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 5:21pm
dần vần nhiều nó hết . Mình nuôi cũng vậy mà . Nó run lên vì sướng đấy
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 5:25pm
chú khôn nhỉ Laughing
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 5:56pm
Idol vần chưa sâu nên nó rung rinh. Lần sau xổ 5 hồ cho nó hết rung nhé. Gà thiếu sâu khuya 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 6:47pm
Em không tập thể dục mà em chạy thử 5 km xem em có run chân không. Mình nghĩ do nó chạy nhiều quá đâm mệt.
cho chạy lồng, nhồi gà nhiều chút và bổ xung thêm canxi nữa nhé. Trận sau cho đá 3 hồ 20 phút đứng đc là ok.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 7:48pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

chú khôn nhỉ Laughing

em là trùm lách luật mà bác
:D

vâng thanks các bác đã chỉ giáo

ngay ở đây cũng quá nhiều ý kiến trái chiều thấy ko các bác
người bảo sướng người bảo bệnh :D
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 7:50pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Idol vần chưa sâu nên nó rung rinh. Lần sau xổ 5 hồ cho nó hết rung nhé. Gà thiếu sâu khuya 

ok thanks anh
lần vầng sau em sẽ làm theo :D
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.594 giây.