cấp cứu ae nào cí kinh nghiệm xin chỉ giúp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nhatvotcotnhichaykeu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2014
Khu vực: hải dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatvotcotnhichaykeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cấp cứu ae nào cí kinh nghiệm xin chỉ giúp
    Ngày đăng: 15/11/2014 lúc 6:04pm
Mình có con gà khá yêu quí,đi đá một trận do sâu hồ quá nên em nó bị bật 1/3 mỏ ,sau hai tháng nuôi mỏ mình tưởng đã ngon lành,hôm qua cho vần lại một hồ,hôm nay cho ăn kiểm tra thấy hồng 1/3 mỏ ,không biết còn chơi đươc không,neu di đá mà thế này thì bê mất,xin ae cho y kiến 
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/11/2014 lúc 6:20pm
Nhầm chuồng rồi bạn
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatvotcotnhichaykeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/11/2014 lúc 6:32pm
Vào đây mới cấp cứu được ae nhiều mà
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/11/2014 lúc 6:41pm
Ban đầu được viết bởi nhatvotcotnhichaykeu nhatvotcotnhichaykeu viết:

sợ mod xóa bài thôi. Theo mình thì chăm mỏ cần ít nhất 2 tháng may ra ok. Đừng nóng vội hư mỏ mất.
hàng ngày sáng tối lấy chanh vuốt mỏ gãy cho nhanh dài.
Lấy tỏi bắc đập nát bôi xung quay mép mỏ gãy cho nhanh mọc.
bổ xung canxi như vỏ hến vỏ sò màu trắng hoặc viên canxi d3.
cho ăn bằng gáo mềm như gốc chuối hay mút.
hơi cực nhưng gà hay thì ráng nha bạn. chúc thành công sớm.
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatvotcotnhichaykeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/11/2014 lúc 6:44pm
Mỏ gà một mình đã hoàn thiện nhưng vần lại bị hồng mỏ ae ai bị như vây chưa,liệu còn chơi được không
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/11/2014 lúc 6:51pm

Mỏ gà một mình đã hoàn thiện nhưng vần lại bị hồng mỏ ae ai bị như vây chưa,liệu còn chơi được không

mỏ còn non.
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 912
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/11/2014 lúc 11:25pm
Nếu hồng ít thì ko sao nếu nhiều thì sợ lột mỏ thêm lần nữa
cách tốt nhất quay thêm kì hơi nữa rồi kì sau nữa hãy mở mỏ khi vần mỏ nên làm mỏ băng keo cho chắc
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/11/2014 lúc 2:50am

Tham gia diễn đàn thì bạn nên tôn trọng nội quy chung .. nếu ai cũng vì một chút lợi ích k đáng mà như bạn hết thì các mục đặt ra làm gì ???
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/11/2014 lúc 6:08am
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

<div style="line-height: 16.7999992370605px;"><span style="line-height: 16.7999992370605px;">

</span><span style="line-height: 16.7999992370605px;">Tham gia diễn đàn thì bạn nên tôn trọng nội quy chung .. nếu ai cũng vì một chút lợi ích k đáng mà như bạn hết thì các mục đặt ra làm gì ???</span>

Bác nói chuẩn. Chúc chiến kê mau lành mỏ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.328 giây.