Lại nhầm.....

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Lại nhầm.....
    Ngày đăng: 23/10/2015 lúc 8:33pm
Chỉ tại cái số .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Ông anh đặt mua 1 em gà thịt về nhậu, ra hội làng hỏi mua, ko ai có đành phải rao như "keo dính chuột" vậy, bất ngờ thằng ku em nói, em rao sáng giờ 3 xi ko ai mua, mình xem gà nó xong đưa đưa luôn 5 xi, nói luôn với nó mày sẽ hối hận, nó to mồm bảo con gà nào em bán thịt là thịt.....ay zda...
thôi đành để các ae trên dd xem như thế nào nhé, xin tí ý kiến
thanks đã xem
gà mua thịt điều chân xanh 10 tháng có 3 mặt xổ có vai, mua về nuôi 3 ngày, cho xô bảng hạng nặng

- Bông lông lở, đòn đầu lưng, lối lên đè xuống chui, sau chưa được 1 hồ phải bốc Ô bông

- làm tiếp con thứ hai, điều trần, trận này thua lực, nên đòn kém hơn, tranh lối ko thắng, nhưng sợ 2 con hỏng 2 cái canh nên bốc cho nó lành ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

nó hơn o bông 1.5 lạng,thua điều trần 1.5 lạng, nhưng hơn cao
Quay lên trên
vungnuiphiabac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/06/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vungnuiphiabac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2015 lúc 9:27pm
sao ko xem dc vay nhi
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2015 lúc 10:04pm
gà bảng hạng nặng tính cân ra bán thịt cũng đc hơn 3 xị rồi, ông rao bán này chắc bị bệnh
Quay lên trên
HCM Hoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 11/04/2014
Khu vực: TPHCM
Điểm: 829
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HCM Hoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2015 lúc 10:11pm
3 xi thi ngon qua
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2015 lúc 10:49pm
sao em lại ko gặp dc con nào 3xi . 5 xi như thế này để mua :D
tầm cỡ này đá quanh xóm mệt nghỉ luôn
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2015 lúc 12:29pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

gà bảng hạng nặng tính cân ra bán thịt cũng đc hơn 3 xị rồi, ông rao bán này chắc bị bệnh

hạng nặng chỉ là cách nói bóng gió cho vui.....chứ số ky nó rất lý tưởng ở chạng gà mnam, vô cùng lý tưởng luôn....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
3.1-.2ky
Quay lên trên
longghc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 03/05/2013
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 1151
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longghc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2015 lúc 12:50pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

sao em lại ko gặp dc con nào 3xi . 5 xi như thế này để mua :D
chát lắm ông ơi, ở GL ai rao giá đó thì gà đó đúng là thịt thật
Quay lên trên
gadonngoaio Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/10/2015
Khu vực: Ngoại ô HN
Điểm: 46
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonngoaio Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2015 lúc 12:53pm
5 xị/con hay 5 xị/ 1kg hả bác chủ. chân em nó ác phết
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2015 lúc 1:46pm
giá của con gà là do thằng chủ nó quyết định . nó bảo 1 xị hay 10chai  cũng không cãi dc 
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2015 lúc 6:33pm
Ban đầu được viết bởi skillose skillose viết:

giá của con gà là do thằng chủ nó quyết định . nó bảo 1 xị hay 10chai  cũng không cãi dc 

ko ai mua vì nó lát trắng cả cái đầu, đứng rù và ỉa phân xanh trắng, họ sợ gà bệnh....Big grinBig grinBig grinBig grin, chứ nếu nó đẹp như trong clip thì ko đến tay mình, 10 giờ mình mới ra hội làng
- sự thật thì ko ai nhớ nó cả, 2 tuần trước nó đánh 1 con gà lông 2, 1 hồ 10 phút, phải bốc vì gảy cái góc....Big grinBig grin
....câu chuyện là như thế đấy.......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
CaRrot Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: nd
Điểm: 160
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaRrot Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2015 lúc 8:06pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

ko ai mua vì nó lát trắng cả cái đầu, đứng rù và ỉa phân xanh trắng, họ sợ gà bệnh....Big grinBig grinBig grinBig grin, chứ nếu nó đẹp như trong clip thì ko đến tay mình, 10 giờ mình mới ra hội làng
- sự thật thì ko ai nhớ nó cả, 2 tuần trước nó đánh 1 con gà lông 2, 1 hồ 10 phút, phải bốc vì gảy cái góc....Big grinBig grin
bác D nhìn gà tốt thật. Ko ai dám mua bác lại mua. Về nuôi lại thành gà tài.

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2015 lúc 12:52am
Ban đầu được viết bởi CaRrot CaRrot viết:

Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

bác D nhìn gà tốt thật. Ko ai dám mua bác lại mua. Về nuôi lại thành gà tài.

chỉ được cái nhớ dai
mai up cáii chân cái vảy, nếu chơi gà mà ko mua, ko dùng ...thật là......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
tranletoan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/11/2012
Khu vực: nhatrang
Điểm: 578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranletoan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2015 lúc 10:03am
Nhìn to vậy mà kí lại nhỏ hơn con mật clip sau nhỉ.e tửơng nó hơn kí.thấy đá cũng được
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: bi mật
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2015 lúc 12:26pm
[QUOTE=hunggada]sao em lại ko gặp dc con nào 3xi . 5 xi như thế này để mua :D
[/QUOTE

nói thế mà cũng tin răm rắp à anh.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.