Tía quy, trạng bé, bạc dưới.

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía quy, trạng bé, bạc dưới.
    Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 4:00pm
Híc, nuôi mãi không lớn nổi, được có tận 2,7kg.

Thêm thằng đúc của Lão sư phụ nữa.

Whew!
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 4:09pm
giao lưu với xám gù 1-2 ôm đc không cụ chip. con xám cả tháng nghỉ chắc giờ nhão rồiBig hug
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 4:11pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

giao lưu với xám gù 1-2 ôm đc không cụ chip. con xám cả tháng nghỉ chắc giờ nhão rồiBig hug

Không xách theo được em Jo à, xách theo đc 2 em thôi, phải có sự lựa chọn.
Mà biết đâu được, tới bữa đó mấy thằng kia dở chứng đau bụng thì sao? Laughing
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 4:17pm
Ban đầu được viết bởi chiphôi chiphôi viết:

em đi xe máy mà mang 4 con nè anh. mua 2 giỏ rồi, mua thêm 2 cái làn nữa. hy vọng đi 4 về 2-3 con thôi, đi làm chẳng chăm đc toàn cho ăn đêm, chánBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin mưng mà thấy gà đẹp lại máu xách về để...khậcBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin. các cụ đi sớm nhé, em đi sớm thể hiện món giả cầy mời các cụ xem ăn có như chó khôngBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 4:28pm
tổng thể tương đối ổn a ơi Big grin
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 4:28pm

em đi xe máy mà mang 4 con nè anh. mua 2 giỏ rồi, mua thêm 2 cái làn nữa. hy vọng đi 4 về 2-3 con thôi, đi làm chẳng chăm đc toàn cho ăn đêm, chánBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin mưng mà thấy gà đẹp lại máu xách về để...khậcBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin. các cụ đi sớm nhé, em đi sớm thể hiện món giả cầy mời các cụ xem ăn có như chó khôngBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Gà giả cầy... các cụ ăn như chó Rolling on the floor
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 4:33pm

Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorLaughingLaughingLaughingLaughing
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 4:39pm
Đầu công mình cốc.bạc dưới là máu của mình
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
Đông Triều Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 1321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đông Triều Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 5:34pm
gà đẹp . tiện thể cho mình hỏi hình số 3 cái gì trắng trắng tròn tròn ở cửa sổ vậy bác. Ma chăngOn the phone
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 6:10pm
Thèm thịt 2 con này
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2015 lúc 7:09pm
Ảnh nặng quá load mãi mới xem được Sad
Mấy thể loại Lưu Gù thế này chân to đòn lắm Batting eyelashes cứ chậm gà lại để em nó triển vài ba chân dọc hang cua có khi hết giá đúng không bác Batting eyelashes
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/12/2015 lúc 9:55am
up lại đi chủ topic. Hình die rồi.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/12/2015 lúc 10:26am
Ban đầu được viết bởi NHATTRUONGCA NHATTRUONGCA viết:

Thèm thịt 2 con này
Bác Nhựt có gắng tham gia cùng ae cho vui nhé, Anh phong thì chắc đi được Big hug

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/12/2015 lúc 10:27am

Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorLaughingLaughingLaughingLaughing
cụ thanh hôm đó đi mấy giờ á??? có ghé qua em rồi đi hay chạy thẳng đường luôn cho tiện???

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/12/2015 lúc 10:33am
Ban đầu được viết bởi Giáp Vy Đao Giáp Vy Đao viết:

Ảnh nặng quá load mãi mới xem được Sad
Mấy thể loại Lưu Gù thế này chân to đòn lắm Batting eyelashes cứ chậm gà lại để em nó triển vài ba chân dọc hang cua có khi hết giá đúng không bác Batting eyelashes

Cái thứ đi dưới này nó toàn lùa vào chỗ đó trở xuống thôi.Worried
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.578 giây.