tía chân vàng cựa đỏ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
TOANPX Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 12/04/2011
Khu vực: phuxyẽn
Tình trạng: Offline
Điểm: 217
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TOANPX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tía chân vàng cựa đỏ
    Ngày đăng: 03/05/2011 lúc 6:39pm
em có con tía chân vàng 265k  chủ nhật vừa rồi đánh 3 hiệp ăn. em thấy họ bảo là gà của em cựa đỏ em chưa biết cựa đỏ la như náo bác nào biết nói wa  cho em biết vói
Quay lên trên
quydopro Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2011
Khu vực: Sài Gòn
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quydopro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2011 lúc 8:44pm

chắc là cựa gà của bạn đâm vào gà người ta nên đỏ ấy màLOL

Quay lên trên
chanbo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/02/2011
Khu vực: Lâm Đồng
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chanbo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2011 lúc 9:05pm
Bạn mua sách tìm hiểu xem:
Nếu có chân gà màu đỏ thì chắc chắn sẽ có gà cựa đỏ!
Từ trước tới nay tôi chỉ thấy gà chân đỏ là ... GÀ QUAY thôi!
Chúc vui!LOLLOLLOL
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2011 lúc 12:24am
cựa đỏ tức là cựa gà có điểm đỏ, rất quý, cựa này rất độc, đâm chí tử đấy bạn
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2011 lúc 1:57am
Mình chưa từng gặp. Mà bác có trong nhà ý. bác tả lại cho anh em xem hôm đó nó đánh đấm thế nào
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
khanggadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/03/2011
Điểm: 2788
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanggadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2011 lúc 5:04am
tốt nhất là bạn hỏi người nói ra câu ấy là rõ nhất!
Ao mong hu vo tron phong tran
Phong tran mot kiep doi nam nhi
Nguoi pham tran,tron tran tuc
Hu hu,thuc thuc;thuc thuc,hu hu!
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2011 lúc 5:35am
Hi hi, chắc lúc nghe người ta nói thế, sướng quá nên hồn bay lên zời rồi, mới không hỏi kỹ, tiếc, mất cơ hội được nghe chém, phí, ^^
Quay lên trên
Tía mào công Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 675
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mào công Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2013 lúc 4:18pm
Bác nào có thuốc đặc trị chảy nước mũi mách em. Ga em bị chay nước mũi khá lâu. Đá dùng cảm cúm người (rumenon, panadon, ăn tỏi sống, uống rượu tỏi rồi mà vẫn chưa khỏi. nay nước mũi chảy ra đặc hơn. Gà vẫn tỉnh, ăn tiêu tốt nhưng hơi thở có mùi hôi.
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2013 lúc 5:57pm
làm viên kháng sinh xem thế nào
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
luanbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: TP BẮC NINH
Điểm: 1631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luanbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2013 lúc 11:00pm
NGÔN TỪ NÓNG CỦA DÂN GÀ CHỌI THÔI MỪ CÓ GÌ LẠ 
 ( ĐẠI LOẠI NHƯ CON TÍA MÀ MÌNH ĐẶT TÊN LÀ TÍA CHÂN ĐỎ ,,, THỰC CHẤT CHÂN NÓ MÀU TRẮNG')
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2013 lúc 11:07pm
cho cái hình xem nào 
gà và đam mê
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.359 giây.