XÁM ĐUA ĐÒI

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Tình trạng: Offline
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: XÁM ĐUA ĐÒI
    Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 8:00pm

Con này bắt của ông anh chơi cùng đc 2 ngày rồi. xem nó mở mỏ là kết quá nhưng ông ấy không bán vì..tiền tăng theo từng lần xổBig grinBig grinBig grin. sau 1 tháng ông anh chuyển cho chú ruột ông chơi thì chính ông chở mình đi vào nhà ông chú bắt về. vào <span style="line-height: 1.4;">nhìn con gà là biết xổ thua tang và ko biết nuôi thấy tiếc cho 1 nhân tài thờ nhầm chủ. mình và ông anh mang về xổ lại thì có dấu hiệu chậm và tụt lực. 2 tuần sau xổ lại thì đuổi 1 con trong vòng 7 phút vì dính seri đòn mé 5 phát chủ lực của con này. về mình đành móc hầu bao mua con gà đắt nhất mà mình từng mua</span>Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
ông anh nuôi kém đang bị mốc trắng loang nổ, về nhà mình đc 2 ngày rồi và 1 tuần sau sẽ khác nhéBig hugBig hugBig hugBig hug

ae xem có tương lai không nhé. thank ae ghé bàiBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

Người sửa: jonathantruong - 26/01/2016 lúc 2:01pm
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 8:04pm
Hy vọng tuần sau em nó đẹp hơn để đón Tết Big grin
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 8:15pm
nhìn nguy hiểm quá
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 9:30pm
Nhìn còn suy gà quá cho ăn sung mặc sướng 2 tuần nữa rồi tính anh, lúc tơ mào nó nhỏ sao giờ to nhỉ?

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 9:30pm
Bác khoe mà nửa kín nửa hở quá
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 9:46pm
mốc ác là nguyên nhan àm cho em nó ko được khỏe 
Quay lên trên
lucdinhpro1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
26/9/2014 nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: DN
Điểm: 441
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 9:59pm
khó dựng lại anh thanh ah. gà đã có tỳ, nuôi kém quá dẫn đến mất lực
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 10:09pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Hy vọng tuần sau em nó đẹp hơn để đón Tết Big grin

[>:D<] [>:D<]
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 10:11pm
Anh thanh chuyên gia nuôi gà ntn nè, lúc trước tcv xuyên đao và xám mốc cũng ntn
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 11:02pm
Ban đầu được viết bởi ga_choi_codo ga_choi_codo viết:

Anh thanh chuyên gia nuôi gà ntn nè, lúc trước tcv xuyên đao và xám mốc cũng ntn

Về nhà anh làm 2 ôm hôm qua rồi. Anh xem và chấm chân đánh dẫn đòn mê tít [>:D<]
Quay lên trên
tiendeptrai2009 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 328
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendeptrai2009 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2016 lúc 11:52pm
Bác chữa mốc thế nào chỉ cho em với
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 8:09am
vào tay bác jona thi e nó coi như đã đc đỏi đời thay kiếp. khi nao đẹp khoe lại tiếp bác jona nhé.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 8:39am
khuôn mặt lạnh lug chúc mừng e nó thoát chết
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 8:45am
Nhìn con gà chán quá em!!! không biết tài năng thế nào chứ gặp anh thì không bao giờ mang những con gà bệnh, tụt lực, suy lác này về chuồng!!!!SadSadSad
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 9:27am
thấy em nó buồn quá !
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
HuyZenKa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/09/2015
Khu vực: hai duong
Điểm: 50
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HuyZenKa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 9:49am
ban o tp hai duong ko minh giao luu ga to ty

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 10:29am
Ban đầu được viết bởi HuyZenKa HuyZenKa viết:

ban o tp hai duong ko minh giao luu ga to ty

Thanh Miện HD. Mình không có gà giao lưu nhé. Có vài con khoe cho vui dđ thôi. Hy vọng có dip về quê ae giao lưu.
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 11:04am
Chăm 2 tuần là sẽ khác ngay thôi mà. Gà này bác bắt lại bao nhiêu vậy.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 11:58am
Ban đầu được viết bởi baochau baochau viết:

Chăm 2 tuần là sẽ khác ngay thôi mà. Gà này bác bắt lại bao nhiêu vậy.

Con này anh bắt giá hơi chát chú ah. Mê rồi thì phải tốn kém thôi
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: dak lak
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2016 lúc 1:56pm
khổ thân con gà, giờ thì là đúng chủ rồi nhìn rất hiểm tương lai sẻ tươi sáng lắm đây chúc mừng bác nhé
đây chốn ngày xưa ta trở lại - Ta bây giờ ăn hại hơn ngày xưa
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.