Bán mái nhánh dòng Hầu Kiềng (Thái Nguyên)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Bịp_Rồng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2013
Khu vực: MiềnNúi-TN
Tình trạng: Offline
Điểm: 126
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịp_Rồng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bán mái nhánh dòng Hầu Kiềng (Thái Nguyên)
    Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 5:38pm
nhà nhiều mái nhánh quá nuôi không hết đc, ma thịt thì cung tiếc muốn chia cho ae ai chưa có mái hoạc muốn đổi dòng, giá công khai 500k/1em, dòng hầu kiềng, xuống thông vỉa đánh nách lên nhòm hầu, dòn to, dòng mặt dâu. , toàn chân tròn, chân se điếu, ko có ảnh nhé ae, gà bán tại nhà, , để ae đến xem tận mắt, ko ship. có đàn đang đẻ lứa so, ae của nó đều có thành tích đợt tết vừa rôi.
Quay lên trên
Bịp_Rồng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịp_Rồng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 5:39pm
quên mất , đây là số đt lh nhé 0971.747.456
Quay lên trên
thichchicktn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
26/09/2013: viết bài không dấu lần 1

Gia nhập: 29/11/2012
Khu vực: Thái nguyên
Điểm: 197
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thichchicktn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 5:48pm
bác ở chỗ nào thái nguyên thế
Quay lên trên
Bịp_Rồng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịp_Rồng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 5:50pm
Ban đầu được viết bởi thichchicktn thichchicktn viết:

bác ở chỗ nào thái nguyên thế
o gần đơn vị bộ đội lữ đoàn 382, đi đường nghĩa trang dốc lim.

Quay lên trên
thichchicktn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thichchicktn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 6:03pm
tui ở phổ yên, lên đó cũng gần. sao khôngs cho lên mấy hình cho anh em tham khảo
Quay lên trên
thichchicktn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn thichchicktn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 6:06pm
có hình không bác gì ơi. có matthu cho em vài tấm đi. em đang tìm mái đúc. ok em lên trên giao lưu
Quay lên trên
Bịp_Rồng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịp_Rồng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 6:13pm
Ban đầu được viết bởi thichchicktn thichchicktn viết:

tui ở phổ yên, lên đó cũng gần. sao khôngs cho lên mấy hình cho anh em tham khảo
dt cùi chụp ảnh mờ lắm, cái chính là mình muốn bán cho ae tâm huyết thật sự, vì nhưng người tâm huyết họ sẽ muốn được xem tận mắt, sờ tận tay. và có thể được xem đòn lối của trống cùng đàn, mình đảm bảo mái đẹp theo con mắt của mình.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 6:21pm
Nói chung gà có thương hiệu mới bán như bạn đc. Điện thoại iphon đỉnh thế mà khi bán ngta còn chụp kỹ từng micro chi tiết.

Diễn đàn GDVN phi lợi nhuận, nên tham gia mục nào nên tuân thủ nội quy là mình góp phần cho dd phát triển tích cực...

Chịu khó chụp hình nhé, chúc mau bay...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
cau_cai_ga_choi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2015
Khu vực: Phố Nối- HY
Điểm: 815
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn cau_cai_ga_choi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 6:41pm
bạn cho ít ảnh đi?ko chỉ có hàng thương hiệu mới bán kiểu tù mù nhử vậy
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 6:44pm
chụp tấm hình thì hết bao nhiêu thời gian đâu
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 7:14pm
mau bay
Quay lên trên
thichchicktn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn thichchicktn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 7:37pm
mai lên chơi ngay mới được
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.313 giây.