Chạng vạng: Hàng thửa

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/03/2013
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Chạng vạng: Hàng thửa
    Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 8:31pm
 2 còn gà khá tương lai, anh em chiêm ngưỡng.
số 1

Số 2

Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 8:36pm
gà đẹp quá
Quay lên trên
Lichptc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/09/2015
Khu vực: Tây Bắc
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lichptc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 8:49pm
Bản mặt giống ô méc xi với bịp hành tinh trong chiến tướng
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 9:13pm
tơ đẹp quá kết e số 1 rất có hồn
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 9:45pm
Con số 1 đẹp quá. Nhìn hao hao con ô ngăy xưa quá nhỉ.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 10:24pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Con số 1 đẹp quá. Nhìn hao hao con ô ngăy xưa quá nhỉ.
anh ơi, anh còn nhớ con Ô mà em định chuyển cho anh ko? Nó ăn 4 cái rồi. ở nhà em ăn 2 cái, ăn 1 cái ở Hưng Yên, 1 cái ở Bắc Ninh. Đáng ra là 5 cái, vì cái thứ 3 bị bắt, nhưng lại xin được gà.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 10:49pm
Oh. Em nó quả ko sai. Số anh nó nhọ, cuối năm thì cv trục trặc làm anh phải cày vất vả ko dám gà qué. Thích dòng nhà em có đòn quá tải mà chưa có dịp giao lưu. Hy vọngnlà đợt này ổn định xong anh hú nhé.
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 10:59pm

Oh. Em nó quả ko sai. Số anh nó nhọ, cuối năm thì cv trục trặc làm anh phải cày vất vả ko dám gà qué. Thích dòng nhà em có đòn quá tải mà chưa có dịp giao lưu. Hy vọngnlà đợt này ổn định xong anh hú nhé.

đợt này cũng vãn rồi anh ạ. anh em họ bắt mất nhiều quá. em cũng chỉ giữ lại được vài con để chơi. Tết rồi bao nhiều gà chiến, đá xong là 1 em ngả, chia tay hết rồi.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 11:06pm
Mới đây anh tự nhủ là ko sắm gà nữa do mái nhà đẻ nhiều với lại ko có thời gian em ah mua về toàn phá chán lại khậc.
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 11:19pm

Mới đây anh tự nhủ là ko sắm gà nữa do mái nhà đẻ nhiều với lại ko có thời gian em ah mua về toàn phá chán lại khậc.
Chuẩn anh ạ. Cứ là chọn lọc mái rồi đúc ra chơi là yên tâm nhất. Nhưng chọn mái vất lắm anh ạ. Tìm ra 1 con mái hay theo kinh nghiệm của em phải mất 2 năm có thừa.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.