chào các bác

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
minhnamdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2012
Khu vực: Ha Noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 230
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhnamdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: chào các bác
    Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 8:52pm
các bác cho em hỏi ngu tý , gà em vần về bị sưng cụm bàn em chữa khỏi đi lại bt rồi em muón hỏi con này vần chơi lại được ko vì mấy ông chỗ em bảo gà bị thế thường ko chơi được 
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2016
Khu vực: nam dinh
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 8:57pm
chơi binh thường...nhưng phải thả vườn..hoặc chuồng rộng một thời gian dài...đến khi thấy em nó thực sự bình phục đem vần nhẹ trở lại....đừng nôn nóng không hỏng hẳn
Quay lên trên
minhnamdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2012
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 230
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhnamdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2016 lúc 9:06pm
vâng thanh bác , nó bị cái em phát hiện ngâm chân nước lá lốt kết hợp uống thuốc thì 2 ngày sau đi lại bt , nghỉ tầm bao lấu thì cho chạy lồng và vần lại được bác nhỉ 
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 9:38pm
Gà chữa khỏi đi lại bt thì nuôi nhốt cho nghỉ lại khoảng 20 ngày cho chạy lồng lại dc nhưng chưa dc cho vần,chỉ chạy lồng kô thôi,chạy từ từ ít 1 tăng dần,chạy lồng 1 tuần là vần lại dc,nhưng nhớ vần xog ngâm chân vào nc lạnh sẽ ko bị sưng cụm
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/02/2016 lúc 3:30pm
Mấy ổng nói hỏng để mua lại mà. Mấy tay già lõi đời nhưng khôn vặt.haha.
Hãy sống trên thao trường và chết trên chiến trường...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.140 giây.