7 ngày 2 độ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Tình trạng: Offline
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: 7 ngày 2 độ
    Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 10:42am
chủ nhật tuần trước em nó win nhẹ nhàng trong 15p ,hôm nay em nó lại win khi hồ 2 chưa được 10 p .thả gà cuối hồ 1 mình đã chấp hết giá ,đội bạn có ý xn bê trong 5 ngoài 5 nhưng bên mình ko cho vì có giao kèo trước ,qua hồ 2 thì gà bạn chạy kêu .mời cả nhà cùng xem và chúc mừng 2 thầy trò nhà tớ nhé .chúc mừng bác tubachai đá qua dt kiếm được 5ta thóc 
http://s375.photobucket.com/user/giathinhnt/media/IMG_20160625_102833_zpstk30cndj.jpg.html -
http://s375.photobucket.com/user/giathinhnt/media/IMG_20160625_102849_zpsxegzylbu.jpg.html -
http://s375.photobucket.com/user/giathinhnt/media/IMG_20160625_102903_zps5bxq2wbd.jpg.html -
http://s375.photobucket.com/user/giathinhnt/media/IMG_20160625_102915_zps4f3inort.jpg.html -
http://s375.photobucket.com/user/giathinhnt/media/IMG_20160625_102924_zpsuslayjpg.jpg.html -
http://s375.photobucket.com/user/giathinhnt/media/IMG_20160625_102935_zpso4mznszm.jpg.html -
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 10:46am
Chú cứ nổ to thế này thì con Xám lau của bác béo sao dám di.Trận này nhìn tang thế này thì khác gì kỳ vần đâu. Nghỉ ngơi 2 tuần lại chiến đấu được rồi. chú nhỉ
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 10:47am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Chú cứ nổ to thế này thì con Xám lau của bác béo sao dám di.Trận này nhìn tang thế này thì khác gì kỳ vần đâu. Nghỉ ngơi 2 tuần lại chiến đấu được rồi. chú nhỉ
vâng 2 tuần bác à ,em có nổ gì đâu bácSad
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 11:13am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

vâng 2 tuần bác à ,em có nổ gì đâu bácSad
Cứ rủ vài thằng cần cổ nhỏ như ngón tay cái ăn cho nhàn chú à.Big grinBig grinBig grin
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Đông Triều Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 1321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đông Triều Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 11:51am
Chúc mừng bạn và anh em chiến thắng
Đừng nói trước điều gì!
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 12:52pm
Bác này chắc fai xếp hạng nhất vì gà ăn độ😬😬😬
Quay lên trên
QUOCHOAIANBD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/08/2013
Khu vực: Bình Định
Điểm: 496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QUOCHOAIANBD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 3:00pm
GHÊ GHỚM THẾ

Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 3:19pm
Ban đầu được viết bởi Đông Triều Đông Triều viết:

Chúc mừng bạn và anh em chiến thắng
cảm ơn bạn
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 3:22pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

vì thấy diễn đàn hơi buồn nên mình up lên cho vui chứ làm gì mà xếp hạn bạn ơi 
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 3:27pm
chúc mừng chủ kê
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 4:07pm

Gà trong anh thắng kiểu này thì (có đòn có lối) tầm 20tr đổ lại, chuyện thắng độ trong này rất khó, có con thắng 4 độ giá ng mua ko quá 5tr ( thắng 6 hồ đổ về) vấn đề là ở đòn lối ( chỉ nói đến tầm xuyên làng, xã thôi nhé)
kinh quá thắng 2 hồ 5 tạ thóc = 10 thùng ken đó ...cưng .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, vẩn còn hơn bọn đàng điếm làng anh, bắn tới bắn lui vải chục tr, tới khi tổng cộng thắng khoảng 500k-700k là nhiều, nhưng ngày qua ngày, ngày nào cũng thế.....Big grinBig grinBig grinBig grin, vẩn hơn mấy bác làm xây dựng hỉ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 4:20pm
Lộ hêt rồi Whew!
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 5:03pm
Chiến thắng nhanh gọn
Chúc mừng a nhé
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 5:26pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Gà trong anh thắng kiểu này thì (có đòn có lối) tầm 20tr đổ lại, chuyện thắng độ trong này rất khó, có con thắng 4 độ giá ng mua ko quá 5tr ( thắng 6 hồ đổ về) vấn đề là ở đòn lối ( chỉ nói đến tầm xuyên làng, xã thôi nhé)
kinh quá thắng 2 hồ 5 tạ thóc = 10 thùng ken đó ...cưng .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, vẩn còn hơn bọn đàng điếm làng anh, bắn tới bắn lui vải chục tr, tới khi tổng cộng thắng khoảng 500k-700k là nhiều, nhưng ngày qua ngày, ngày nào cũng thế.....Big grinBig grinBig grinBig grin, vẩn hơn mấy bác làm xây dựng hỉ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Anh em đá cỏ mà thắng nhanh thì ăn sao được nhiều t hả bác D. Em mong nó cứ 3 hồ rồi hãy ăn có khi còn kiếm thêm đc tý.Big grinBig grinBig grinBig grin
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 5:27pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Lộ hêt rồi Whew!
Thì chú nhìn được 2 lần rồi đấy, chú kiếm trạng đi a đặt vé cho nó ra đây sút với chú kiếm mấy thùng beer nhé.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 5:36pm

Lộ hêt rồi Whew!
Thì chú nhìn được 2 lần rồi đấy, chú kiếm trạng đi a đặt vé cho nó ra đây sút với chú kiếm mấy thùng beer nhé.
A nói thế nào. Phải viết là " a đặt vé cho nó ra đây cho chút đi sút, a kiếm mấy thùng bia nhé". Đấy, phải thế Winking
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 5:58pm

Lộ hêt rồi Whew!
A nói thế nào. Phải viết là " a đặt vé cho nó ra đây cho chút đi sút, a kiếm mấy thùng bia nhé". Đấy, phải thế Winking
ANh tưởng chú thấy lộ hàng thì kiếm gà khắc lối để sút với anh để kiếm beer. Nó còn nhiệm vụ 2 tuần nữa lên còn ở trong đấy dài dài.Happy
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 6:56pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

con này chỗ em hiện tại dang được trả 2tr bác d à ,chỗ bác 20tr thì bằng gia tài của 1 người ở quê em rồi .còn ăn thua nhiều ít thì tùy vào cách đá của mỗi người những tay như bác nói thường đá gà như đi buôn ,mỗi giá có lời vài lai à sang lại ngay .con này hồ sáng em đá bao sổ cũng kha khá nên mới ăn được như vậy chứ độ trước em ăn được 500k bác à 
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 7:52pm
Ban đầu được viết bởi truongbn truongbn viết:

Chiến thắng nhanh gọn
Chúc mừng a nhé
cảm ơn bạn !
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2016 lúc 7:55pm

Lộ hêt rồi Whew!
ko sợ chú à vì mình đá vài ba đồng thì sợ gì Winking
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.281 giây.