Con Hàng kết

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Tình trạng: Offline
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Con Hàng kết
    Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 7:55pm
khoe con gà mới thuyết phục được người ta để lại vì đánh con gà rất kết của mình chạy ngột trong 4 hồ.... ( gà họ 2k8 đá ngang gà mình 3kg mới láo, gà họ hơn tý đóc cựa) mặc dù gà mình khẻo như voi, lên trườn đè thông vỉa 2 mang nhưng vẫn nằm dưới chân nó đủ biết độ tài năng... Hết két bia mới thuyết phục được khoe luôn với mọi người. dù sắp thay lông nhưng kết quá phải chơiBig grinBig grinBig grin
Gà người ta ( này đã thuộc về mình): với đôi mắt đỏ rực lửa
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0748_zpszjlwzroe.jpg.html -
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0747_zpsfuvawzfu.jpg.html -
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0745_zpsf7rdbvcw.jpg.html -
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0743_zps6u7oa6bf.jpg.html -
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0746_zpsyigbnvsn.jpg.html -
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0744_zps6bcjx4yp.jpg.html -
GÀ MÌNH ( BẠI tƯỚNG)
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0560_zpsgbnbavoz.jpg.html -
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0554_zpsvni0ujlk.jpg.html -
http://s300.photobucket.com/user/tinnhutnhat/media/IMG_0556_zps9hxgtsht.jpg.html -
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
hoaptc1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2010
Khu vực: nghe an
Điểm: 2235
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hoaptc1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 8:23pm
Đẹp quá b ah giờ lại chuyển cho mình thì đẹp hơn b nhỉ
01688001688 nhất lực nhì tài
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 8:23pm
Cặp chân khá. Nhưng mắt này thì nhiều người ko thik.
Quay lên trên
Thamsuke Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: TP HCM
Điểm: 56
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Thamsuke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 8:30pm
Gà bạn thua thì phải rôi! vì 2 đót cựa khác biệt già non!..
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 8:31pm
Ban đầu được viết bởi hoaptc1 hoaptc1 viết:

Đẹp quá b ah giờ lại chuyển cho mình thì đẹp hơn b nhỉ
gà sắp tụt lông anh hoa à, kết quá e mới mua lại thôiBig grin
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 8:35pm
Ban đầu được viết bởi Thamsuke Thamsuke viết:

Gà bạn thua thì phải rôi! vì 2 đót cựa khác biệt già non!..
gà họ cuối vụ gà mình đang thời kì sung sức nhất bạn à, gà họ gà vườn phá tơi bời, tuần đá vài lần, mình lại hơn 2 lạng cho đá ngang, cai lối từ đầu đến cuối mà nó lên đòn nào dựng ngược đòn đó SurpriseSurprise
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 8:50pm
gà vườn mà ăn gà rất kết của bạn hơn 2 lạng đá ngang thì nó là rất rất kết rồi Big grin
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 9:24pm
Chắc là sát thủ đây :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
hoangdaichuong1979 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: tây hồ hà nội
Điểm: 225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangdaichuong1979 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 9:27pm
Gà bạn đã tròn năm chưa vậy. Nhìn cựa vậy mình đoán chắc chỉ 10 tháng đổ về. Nếu đúng vậy thì thua là tại chủ chứ ko phải tại gà. Gà già đá gà non thì đòn nào dựng ngược đòn đấy là quá đúng còn gì. Mình cũng từng bị vậy cậy tài đá người ta từ hồ 1 đến hồ 5 cuối cùng hồ 7 phải bê vì gà già thì hồi được còn gà mình cứ xỉu dần.
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 9:39pm
Ban đầu được viết bởi hoangdaichuong1979 hoangdaichuong1979 viết:

Gà bạn đã tròn năm chưa vậy. Nhìn cựa vậy mình đoán chắc chỉ 10 tháng đổ về. Nếu đúng vậy thì thua là tại chủ chứ ko phải tại gà. Gà già đá gà non thì đòn nào dựng ngược đòn đấy là quá đúng còn gì. Mình cũng từng bị vậy cậy tài đá người ta từ hồ 1 đến hồ 5 cuối cùng hồ 7 phải bê vì gà già thì hồi được còn gà mình cứ xỉu dần.
ảnh chụp cách đây 1 tháng bạn nhé, gà mình châm cựa giáp niên, cậy hơn nước nuôi vần vỗ kỹ mới dám đút vào, hơn lượng, có clip mình úp len sau
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
Huỳnh Minh Khang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/03/2016
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 37
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Huỳnh Minh Khang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 9:40pm
Chỉ thích cặp cán!   Mắt màu này nên dằn lội cho đẹp sổ!
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2014
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 9:42pm
Cả 2 con đẹp
Quay lên trên
ngocluan1903 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 129
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn ngocluan1903 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 10:00pm
gà 2.8 bịt hay thả cựa vậy bạn?
Quay lên trên
phamquangkhang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: haiphong
Điểm: 530
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phamquangkhang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 10:11pm
Sợ là con dở gặp con dở hơn nên thành hay thôi!
Quay lên trên
KIEUHUNG_ND Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2013
Khu vực: Nam Định
Điểm: 541
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn KIEUHUNG_ND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 10:14pm
Con gà của Bạn thua ko phải vì tài đâu mà gà Bạn thua vì Chủ nó dở đo . Bạn đã nghe câu 1 cựa bằng 10 đòn chưa ? Nếu Bạn đã đi đá gà liên tỉnh thì Bạn sẽ hiểu câu đó
Quay lên trên
QUANG_QN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 09/09/2015
Khu vực: MIỀN TRUNG
Điểm: 40
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn QUANG_QN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2016 lúc 10:28pm
GA TƠ, ĂN ĐẦU CỰA VÀO MANG TAI NHIỀU THUA LÀ ĐÚNG RỒI, GA KIA MỘT TUẦN ĐÁ 2 LẦN THẾ LÀU LẮM RỒI ( NHÌN HẬU CON GÀ THÌ BIẾT)
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/08/2016 lúc 12:51am
Anh tay bo đụng anh xài 2 kiếm. Lên quả nào chả nhói quả đó. Nhưng công nhận 2 con đều đẹp.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/08/2016 lúc 7:44am
Cựa dài thế
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/08/2016 lúc 7:52am
Ban đầu được viết bởi KIEUHUNG_ND KIEUHUNG_ND viết:

Con gà của Bạn thua ko phải vì tài đâu mà gà Bạn thua vì Chủ nó dở đo . Bạn đã nghe câu 1 cựa bằng 10 đòn chưa ? Nếu Bạn đã đi đá gà liên tỉnh thì Bạn sẽ hiểu câu đó
Big grinBig grinBig grinBig grin
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/08/2016 lúc 8:12am
Ban đầu được viết bởi QUANG_QN QUANG_QN viết:

GA TƠ, ĂN ĐẦU CỰA VÀO MANG TAI NHIỀU THUA LÀ ĐÚNG RỒI, GA KIA MỘT TUẦN ĐÁ 2 LẦN THẾ LÀU LẮM RỒI ( NHÌN HẬU CON GÀ THÌ BIẾT)
Mình biết rất rõ về con gà của họ, gà vườn của ông anh cả đời k chơi gà, nuôi đá suốt ngày, có hôm nay đá , ngày mai đá. hôm t5 vừa làm 2 hồ xong rồi T2 tuần sau ddauw lên đá gà mình, gà mình hơn 2 lượng, hơn nuôi... cứng tháng rồi .. có cửa vậy nên mình mới đút vào chứ gà của tay chơi chuyên nghiệp ai lại đút vào làm gì... hôm nào có clip mình sẽ cho anh em xem. k hề đơn giản
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.