Ô Kết Giật Cờ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô Kết Giật Cờ
    Ngày đăng: 02/04/2017 lúc 7:20pm
Hôm nay anh em mình tổ chức Hội thi toàn tỉnh Gia lai lần thứ III, bản thân mình cũng đua em cháu đi tranh tài, đối thủ gà tía chân vàng, đến từ Đức Cơ, bằng vai, bằng ký 3,1, họ lấn cựa, đá đồng.
Thả gà đội bạn đủ mỏ tốc độ , giật vai lưng Kỵ, nói chung chỗ nào cũng của họ hết. nửa hồ đầu giá đã là 2, bên đội bạn có người đòi khoán hồ, 3 hồ sạch. Ô nhà cứ lầm lũi chịu, chờ thời cơ chỉnh chân, 1 chân mình bình quân đổi 5 chân bạn. Hồ 2 lên 5-6-7, mình túc tắc đẽo 1 chỗ cần đẽo, cuối hồ 2 lên bằng, Hồ 3 bạn hạ cần , xương cốt chênh vênh, chậm lại ô cháu chỉ chờ có vậy tung ra nhưng chân tổng lực dồn đuổi. cuối Hồ 3 bạn dính đòn chết lâm sang gần 3 phút, bể tang đầu, mắt. gãy kỵ thả đầu, báo chạy. Phải nói chủ kê đọi bạn lỳ hơn gà rất nhiều, bỏ ngoài tai mọi lời can ngăn vẫn thả gà vào hồ 4, điều gì đến phải đến Phút 7 Hồ 4 bạn cất tiếng hát ta xin chào mi. 
Thú thực đội bạn tin như Chúa, ồ ạt chấp sợ mất phần, hazzzz. kết là chết.
cả nhà chúc mừng cháu nó nhé. Trận sau theo như đòi hỏi của thể trạng cháu nó sẽ đấu hạng 3,2
Một Số Hình ảnh hoạt động mà mình chộp đc trong quá trình làm nhiệm vụ, ka ka
Đại biểu, nghệ nhân khách mời, sư kê Nguyễn Việt đến từ Bình Định nay cầm nước cho gà mình, cảm ơn ông bạn già.
bạn nữ này là Hội viên của clb, lặn lội từ cửa khẩu đức cơ, xách đên 2 chiến kê, 1 chú không có trạng còn chú này chạy kiệu chân kịch độc, nghe em ấy hô đủ biết thứ dữ, hôm nay bố em đi đá trường nên em đi hội 1 mình tự ghép tự chiến.
Cô chị đứng bên phải cùng giật giải 3, cô em chông giật giải nhất nội dung gà cảnh. ra nhận giải mấy cô dặn đừng đăng lên mạng chồng em biết là chết đòn, 2 chị em mang trộm gà đi thi
Cọp Cái nhà mình và mái nhánh
Phia bên kia mái nhánh của thằng bạn cũng ngáp lên ngáp xuống  trời về chiều mà bố nó chưa đc cái cờ nào, vậy mà về cuối giật 2 cờBig grin
Chúc anh em cuối tuần vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc!

Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
choi ga 89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2016
Khu vực: TQ 0977245666
Điểm: 170
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choi ga 89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2017 lúc 7:44pm
Chúc mừng bác và đồng bọn🍻Có cờ là vui rồi
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2017 lúc 8:17pm
Chúc mừng anh và chiến kê xuất sắc!
Quay lên trên
ĐăkLăk Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/07/2016
Khu vực: EaSup - ĐăkLăk
Điểm: 82
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ĐăkLăk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2017 lúc 8:19pm
chúc hội thi ngày càng phát triển và thành công tốt đẹp ^_^!

Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2017 lúc 8:27pm
Chúc mừng từ dưới ăn lên. Gia lai có anh Chương chơi chó Becgie nổi tiếng

Người sửa: Gacon1x3 - 02/04/2017 lúc 8:30pm
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2017 lúc 8:42pm
hội gia lai hoành tráng quá 
triệu like :D hehehe
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 5:48am
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

cơ mà chuslawnj hơi lâu đấy, đi cày lấy tiền nuôi vợ con sớm quá đấy

Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 7:18am
Chúc hội ngay càng phát triển và thành công.
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 7:42am
cán bộ văn hóa có khác tổ chức quy mô, bài bản... chúc mừng WIN

MẸ VÀ VỢ, CON ĐỂ TRONG TIM
GÀ VÀ BẠN BÈ ĐỂ TRONG NÃO
Quay lên trên
PhamTu2181985 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/03/2017
Khu vực: Điện Biên
Điểm: 29
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhamTu2181985 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 8:15am
Chúc mừng bác.chúc e nó sẽ có thêm nhiều nhiều HCV nữa

Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 8:58am
chúc mừng 2 thầy trò.
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 9:45am
Đối thủ đã ra đi
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 10:05am
Cả nhà đi hội thích thật. Chúc mừng bác
Một lần thất tín, Vạn lần thất tin
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 10:39am
Ban đầu được viết bởi thuy_keu thuy_keu viết:

Cả nhà đi hội thích thật. Chúc mừng bác
vủa cầm nước vừa bế 1 đưa bác ạ, mệt nhưng vui, tội bọn nhỏ, mới lên thì đông vui hồ hởi, đến trưa và chiều đưa nào cũng oặt ẹo đòi ẵm, ka ka
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 7:42pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

cơ mà chuslawnj hơi lâu đấy, đi cày lấy tiền nuôi vợ con sớm quá đấy

hehe vâng
đến hội gia lai e còn ko dc chơi
em đi sai gòn làm rồi
mơ ước cày cuốc nghỉ hưu sớm chơi gà mà ko như mơ đc
làm mãi :D 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
tuangmd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2017
Khu vực: quảng ngãi
Điểm: 54
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuangmd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 8:11pm
Hội này hay quá, chúc mừng bác
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/04/2017 lúc 4:03pm
chúc mừng bác
Quay lên trên
Doohp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/02/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 1402
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Doohp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/04/2017 lúc 5:00pm
CHÚC MỪNG CẢ NHÀ
Nếu số phận là những đường chỉ tay thì đừng quên là nó nằm trong lòng bàn tay bạn.
Quay lên trên
vinhquangle Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/12/2015
Khu vực: QUẢNG NGÃI
Điểm: 536
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vinhquangle Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/04/2017 lúc 9:53pm
đông vui quá bác. chúc mừng chiến thắng
Quay lên trên
Gà K òi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/11/2015
Khu vực: Trảng Dài-BH
Điểm: 240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà K òi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/04/2017 lúc 12:53am

-
Chú về kiếm gà mà cướp cờ đi chứ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 4.109 giây.