TÀ KÊ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
kenvin007 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/03/2011
Khu vực: YD - bắc giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 400
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kenvin007 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: TÀ KÊ
    Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 2:37am
mình  nghe nói có người rất công phu đi tìm xác rắn độc mang về lót ổ cho gà mái kết của họ . sau này con nở ra lại có chế độ ăn rất đặc biệt là ăn nhiều rắn. kể cả rắn độc. dùng rắn đã đánh chết quấn vào con gà cho nó quen. khi ra trận đối phương chỉ đá đc 2-3 hồ là tự nhiên chạy k dõ lý do. bác nào kinh nghiệm về cái khoản này thì chia sẻ chút đi. mặc dù em biết đây là một loại tà thuật.
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 4:44am
Cái này có hở. Gà mình cho ăn rắn suốt TB thì 1 tuần 1 con kể cả rắn nước lẫn rắn độc ăn xong chỉ thấy nó béo ra đá thì bình thường.
Quay lên trên
Tia_Chan_Xanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Thanh Xuân
Điểm: 1184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tia_Chan_Xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 5:15am
Mình nghe kể có người còn luyện gà bằng cách cho rắn độc với rết đôc cắn cơ,
Đầu tiền liều lượng ít sau này nhiều dần nhiều dần..đến lúc hổ chúa mổ không chết là đi đá độ được.
Gà sống xót sau kỳ luyện chân và mỏ rất độc đôi lúc mổ vui gà người cũng hoảng mà chạy.
Biết thua là được.
Đông béo : 01683372222
Quay lên trên
nhoxpzo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/09/2010
Khu vực: 01699277588 LD
Điểm: 534
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxpzo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 5:33am
chém gió kinh thế! e chĩ nghe bắt rắn độc bõ trong 1 cái lu ỡ trên lót ỗ cho gà ấp nó phì hơi lên thôi
Quay lên trên
kenvin007 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kenvin007 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 5:35am
Ban đầu được viết bởi Ga Rung Ga Rung viết:

Đầu tiền liều lượng ít sau này nhiều dần nhiều dần..đến lúc hổ chúa mổ không chết là đi đá độ được.
Gà sống xót sau kỳ luyện chân và mỏ rất độc đôi lúc mổ vui gà người cũng hoảng mà chạy.
em thấy kêu là làm vậy để lấy hơi rắn nó đượm vào .thở ra toàn mùi rắn độc  gà khác ngửi thấy hoảng quá chậy lun.
làm đc như vậy hay nhỉ. ăn độ liên hoàn.
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 5:36am

Rắn với chả rết, có khi gà chưa thành tài người đã toi mạng, việc ấp rắn chẳng có gì là hay ho, không giải quyết vấn đề gì, gà dữ hay không là do dòng giống, hay hay dở là do trí óc con gà, chân đá tốt hay không là do bộ gân ...

Quay lên trên
kenvin007 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kenvin007 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 5:39am
Ban đầu được viết bởi ôlong ôlong viết:

Rắn với chả rết, có khi gà chưa thành tài người đã toi mạng, việc ấp rắn chẳng có gì là hay ho, không giải quyết vấn đề gì, gà dữ hay không là do dòng giống, hay hay dở là do trí óc con gà, chân đá tốt hay không là do bộ gân ...

hix thế mới gọi là tà thuật chứ anh olong. tất nhiên là tông dòng gà ng ta đẹp rùi thì ng ta mới tốn công thế chứ a
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 5:39am
rắn người còn chẳng có mà ăn nữa là gà LOL, nếu bạn có nhiều rắn vác cho mềnh vài kg là thịt nhậu chơiEmbarrassed
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
kenvin007 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kenvin007 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 5:41am
Ban đầu được viết bởi Ntt Ntt viết:

rắn người còn chẳng có mà ăn nữa là gà LOL, nếu bạn có nhiều rắn vác cho mềnh vài kg là thịt nhậu chơiEmbarrassed
chỗ e miền núi anh ah. thi thoảng lại có vài chú hổ mang ghé thăm chơi ấy mà
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 5:43am

Mài chỉ nghĩ đến ăn àh em. Rắn làm món j ngon nhất đây?
Quay lên trên
coviucbvn Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Cao Bằng
Điểm: 5938
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn coviucbvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 6:02am

e chỉ thấy gà ăn rắn vào thì béo cun cút thôi hì hì nói chung ăn rắn tốt còn thì thì không biết

Đức 17t sdt:01649586184
YH: what_is_love_236
Quay lên trên
Tia_Chan_Xanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Thanh Xuân
Điểm: 1184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tia_Chan_Xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 6:14am
Mình còn nghe kể ở 1 vùng núi đá cao kia có 1 loại đại bàng vô cùn hung dữ sinh sống.
Tới mùa chúng đẻ trứng những người chơi gà chọi cầu kỳ đem trứng gà mái quý leo lên tổ đại bàng và bỏ vào đó cho đại bàng mẹ ấp.
Những con gà được mẹ đại bàng ấp ủ, đc nuôi dưỡng bởi đại bàng cha sau này ra chiến trường đều vô cùng dũng mãnh và độc ác, đôi lúc gà đối thủ da non quá nó mổ xé toạc luôn...ghê lắm.
(Chém gió )
Biết thua là được.
Đông béo : 01683372222
Quay lên trên
locbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/08/2011
Khu vực: Lạng Sơn
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn locbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 6:26am

Mình còn nghe kể ở 1 vùng núi đá cao kia có 1 loại đại bàng vô cùn hung dữ sinh sống.
Tới mùa chúng đẻ trứng những người chơi gà chọi cầu kỳ đem trứng gà mái quý leo lên tổ đại bàng và bỏ vào đó cho đại bàng mẹ ấp.

Những con gà được mẹ đại bàng ấp ủ, đc nuôi dưỡng bởi đại bàng cha sau này ra chiến trường đều vô cùng dũng mãnh và độc ác, đôi lúc gà đối thủ da non quá nó mổ xé toạc luôn...ghê lắm.

G..H..Ê      Q..U..Á
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 6:45am
Ban đầu được viết bởi SL_HTC SL_HTC viết:

em ví dụ vài món nhá , thịt rắn là chả rắn , xương rắn cho vào nấu cháo , da rắn chiên giòn, mật rắn làm jh ấy em chưa thửEmbarrassed
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
kenvin007 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kenvin007 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 6:56am

em ví dụ vài món nhá , thịt rắn là chả rắn , xương rắn cho vào nấu cháo , da rắn chiên giòn, mật rắn làm jh ấy em chưa thửEmbarrassed
có món quý nhất thì lại bỏ qua. tiếc thật. treo lên cắt tiết vào bát rượu. uống luôn
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_thuy_94 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 7:32am
ko bjết có dc gà tàj hay ko mà chưa j gà mình đã out rùj hehe
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2011 lúc 4:00am

Vãi luyện , hổ mang chúa cắn không chết...nọc nó giết đc vài chục người chứ kô fải 1 con gà , ảo tung chảo !!! LOLLOL
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2011 lúc 4:01am
Ban đầu được viết bởi locbinh locbinh viết:

G..H..Ê      Q..U..Á
Có khi fải trèo thử nhỉ , chỉ sợ trèo lên vớ vẩn ngã chết thì cũng hài !!! LOLLOL
Tuấn Gà Chọi
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2011 lúc 4:02am
Ban đầu được viết bởi kenvin007 kenvin007 viết:

có món quý nhất thì lại bỏ qua. tiếc thật. treo lên cắt tiết vào bát rượu. uống luôn
Thế còn nọc độc rắn thì uống trực tiếp hả anh Tuấn ơi , em nghe nói ngon lắm nhưng chưa đc ăn thịt rắn bao giờ...ực ực @@ Ouch
Tuấn Gà Chọi
Quay lên trên
truongthanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 3078
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongthanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2011 lúc 5:02am
Em còn nghe 1 loại tà thuật: tương truyền rằng có ông kia sống ở 1 thành phố của ấn độ, do nhà ko có đất nuôi gà mái đẻ nên ông mang trứng gà chiến của mình ra ngoài đường nhựa , rồi lão bỏ trứng gà vào ổ gà ngoài đó để ấp tự nhiên, gà con sinh ra lớn lên bằng cách ấp trong ổ gà ngoài đường nhựa sẽ có da cứng như sắt, tinh khôn như người, chân đá cực mạnh. người thấy còn rùng rợm bỏ chạy chứ nói chi tới gà qué :))
"AE 4 phương thích giao lưu thì alo 0902898532"
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.