CON MƠ TÍA LÀNG ĐÔNG F2

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Tình trạng: Offline
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CON MƠ TÍA LÀNG ĐÔNG F2
    Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 8:40am

- có con gà choai của nhà còn sót lại, ae vào chém cho nó nhanh nhớn hộ mềnh phát! 
- tên: mơ tía
- tuổi: hơn 7 tháng..e nó còi nhất đàn, hôm qua bắt về cân cả diều thóc mí được có hơn 2,3kg tý..lông lá đang phun lông máu khắp người, không biết sau có lên được trạng 2,6 hay 2,7kg không nữa.
mời anh em!

[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]
cho em ké mấy con trước khoe, giờ em ắp đết cho ae xem lại 
số 1: tía chân to sau 3 kì vần, hiện trạng 2,95kg
[/URL]
[/URL]

số 2 là cháu xám lằng nhằng, hiện 2,85kg..e này 4 kì vần rồi
[/URL]
[/URL]

Người sửa: Nhanam-bacgiang - 16/09/2013 lúc 8:49am
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 8:44am
gà dọc mé đều đánh tốt.khá lắm
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 8:56am
chiến thôi !
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 9:14am
Gà thiện về dọc nhiều hơn phải không chủ thớt
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 9:18am
Ban đầu được viết bởi CHIENKEDAITAI CHIENKEDAITAI viết:

Gà thiện về dọc nhiều hơn phải không chủ thớt
về khuya thì con nào chả phải ra mặt dọc..nhưng dòng này gà lối bác ạ, còn bản thân e nó thế nào thì e không biết, vì người và đuôi nó đang ra nhiều lông quá không dám vần!Big grin
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 10:06am
em gà tơ chân đẹp,cựa nhanh,dự là dùng cựa tốt
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 10:20am
gà tơ số 1 sang láng lắm, sẽ khá đấy, 2 em sau đúng chân to thât
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
gatangai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 20/12/2012
Khu vực: hanoi- namdinh
Điểm: 1752
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gatangai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 10:46am
em số 1 đẹp nhất, gà thiện dọc hả bác chủ kê
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 11:20am
Gà được nhưng trạng nhỏ quá
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 11:31am
Ban đầu được viết bởi gatangai gatangai viết:

- đông ý kiến
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 11:44am
Ban đầu được viết bởi kimcuongplt kimcuongplt viết:

Ban đầu được viết bởi gatangai gatangai viết:

- đông ý kiến
ngoài bắc thì trạng này nhiều gà ghép..ngay đến ô điên thì vụ 1 nó cũng chỉ có 2,4 mí 2,5kg thôi mà.quan trọng là chân đánh thế nào thôi.
Quay lên trên
SongKê-TG Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2011
Khu vực: NonXanhNướcBiếc
Điểm: 3337
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SongKê-TG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 12:29pm
con của mơ tía làng đông có liên giáp, trước chụp đứng trên cái bu đây hả bác.... Ko khoe con tía kết với con ô lên....hê hê, khoái con ô mà bác ko chuyển, tức ếu làm đc gìLaughing 

Gà mái để ngoài bác ấp xong e bắt về cũng đc, mấy hôm đình với chả đám, ko tỉnh mà gọi cho a đcBig grin

Sự đời như thể phù vân.
Cam qua cũng chỉ dăm ba tiếng cười

Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 4:51pm
Ban đầu được viết bởi SongKê-TG SongKê-TG viết:

con của mơ tía làng đông có liên giáp, trước chụp đứng trên cái bu đây hả bác.... Ko khoe con tía kết với con ô lên....hê hê, khoái con ô mà bác ko chuyển, tức ếu làm đc gìLaughing 

Gà mái để ngoài bác ấp xong e bắt về cũng đc, mấy hôm đình với chả đám, ko tỉnh mà gọi cho a đcBig grin
khồng..con này là con còn lại của con tía ta  ( gà đúc) em bắt hộ anh trong ấy ấy , đi với mái chị của con tía mơ xuyên đao ngày trước.hôm anh kể chuyện ấy.haha.a bắt về nhốt rồi..con ô ốm nặng quá nên tụt lông đang ra loạt lông mới.hôm nào a về chụp ảnh mới cho e xem.chứ tiếc gì con gà.Big grin
Quay lên trên
tieuson Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2012
Khu vực: lao cai
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieuson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 6:54pm
yêu tóa
Quay lên trên
quangbinhdhtb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 17/06/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 1194
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangbinhdhtb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 6:57pm
dàn gà đẹp quá
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 6:58pm
số 1 tương lai quá
Quay lên trên
SongKê-TG Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2011
Khu vực: NonXanhNướcBiếc
Điểm: 3337
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SongKê-TG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 7:21pm

Nếu đòn lối như a bảo, thì nó giống ông nội ( Tia Chân Xanh) e nói với bác đấy, 2 mùa lông thi đấu cho đến lúc giải nghệ lông đầu vẫn còn 2/3: Lên cườm đè, bó sát cặm mỏ sút kiềng, ra buông tát đốc cần, thua lối tì đẩy vào vỉa đánh nách.... cha của nó thì lối ko đc như ông nội, nhưng vẫn có những đòn sở trường trên...
Trong e có mái hậu duệ của nó đang ở nhà bác DepLop07

con của thằng này chứ gì, dòng này cổ như chạc lạc gói bánh, nhỏ mà lỏng, đốt cổ dài như ngón tay mà ko thấy gãy, trạng đánh lông 1 từ 2k8-30, sang lông 2 từ 3k2-3k6.

http://s1276.photobucket.com/user/kz9non/media/941967_343827909073869_2035740713_n_zps77c8e533.jpg. -

Sự đời như thể phù vân.
Cam qua cũng chỉ dăm ba tiếng cười

Quay lên trên
letsgo Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2012
Khu vực: Sơn Tây Hà Nội
Điểm: 3021
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letsgo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2013 lúc 7:27pm
gà đẹp lắm pạn.
Hồ Đức Duy. 0974647714
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2013 lúc 8:02am
không ưa lắm cái mỏ số 1 
gà và đam mê
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2013 lúc 8:39am
Ban đầu được viết bởi SongKê-TG SongKê-TG viết:

Nếu đòn lối như a bảo, thì nó giống ông nội ( Tia Chân Xanh) e nói với bác đấy, 2 mùa lông thi đấu cho đến lúc giải nghệ lông đầu vẫn còn 2/3: Lên cườm đè, bó sát cặm mỏ sút kiềng, ra buông tát đốc cần, thua lối tì đẩy vào vỉa đánh nách.... cha của nó thì lối ko đc như ông nội, nhưng vẫn có những đòn sở trường trên...
Trong e có mái hậu duệ của nó đang ở nhà bác DepLop07

con của thằng này chứ gì, dòng này cổ như chạc lạc gói bánh, nhỏ mà lỏng, đốt cổ dài như ngón tay mà ko thấy gãy, trạng đánh lông 1 từ 2k8-30, sang lông 2 từ 3k2-3k6.

http://s1276.photobucket.com/user/kz9non/media/941967_343827909073869_2035740713_n_zps77c8e533.jpg. -

chính xác là con thằng này..có mấy con màu y như này mà cao to thì ông chú cho đi gặp ông bà sớm..tiếc dứt ruột.Confused
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.344 giây.