3 Chú gà

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/03/2012
Khu vực: Yên bái
Tình trạng: Offline
Điểm: 1633
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: 3 Chú gà
    Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:05pm
Buồn bán gà chả thấy đau vào đâu , mấy thanh niên đặt gạch rồi lại thôi sợ mình bán gà lừa  thì phải , thôi khoe 3 con gà đang âu yêm nhất tại nhà
1. Tía mặt khuyết
gà 15 tháng thay lông 85% rồi , đang đợi lông cổ là vần nhẹ đc , lông 1 chưa kip đá thì thay lông sớm  giờ mới cắt tai . con gà này nhiều người đoán trượt về nó 

2 . em trai tía mặt khuyết , xám mặt khuyết , cùng mẹ khác bố 

3. Chú gà già
chú gà rất có duyên với mình , nuôi chưa bao giờ ốm 1 ngày nào chết hụt 3 lần 2 lần tí bị thịt và 1 lần vận chuyển ngất lâm sàn do sự cẩn thận của ông anh đang iu hề hề . ăn luôn tốt mặc dù là nhốt ở đâu cũng vẫn xung mãn và khoe mạnh sắp tới tính xây lô cốt cho thay lông , khi nào ko chơi nữa cho vào tủ kính ngắm

số phone : 0914255547
Biết rằng dòng đời xô đẩy
Chỉ mong sao vấp ngã vẫn còn răng
Quay lên trên
Vũ Đức Hùng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: TQ
Điểm: 4
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vũ Đức Hùng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:15pm
con gà già đẹp quá 
Quay lên trên
chucbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: bac ninh
Điểm: 1346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chucbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:21pm
2 con đầu nhìn ok đấy . chú xem thế nào chuyển cho a 1 trong 2 con chơi thử nhỉ. dạo này bết bát quá 
chiến kê 0912.666.788
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:22pm
kết cặp mắt con số 1
gà và đam mê
Quay lên trên
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:24pm
Ban đầu được viết bởi chucbacninh chucbacninh viết:

2 con đầu nhìn ok đấy . chú xem thế nào chuyển cho a 1 trong 2 con chơi thử nhỉ. dạo này bết bát quá 
anh có đặt  ko em tuyển cho 1 chú chơi gọi là giá bình dân chân quốc tế luôn ^^ , đang có 1 con gà 10 tháng nhạn nhưng lưng mã tía , mỏ vàng chân vàng vần 3 con đều đá gãy lông lá khô tí , chân vảy mỏng xe điều đang hẹn 7 ngày nữa nó vần lần 4 em xuống quay clip nhờ bác diệp chấm rồi bắt đây . 
Quay lên trên
quangpx Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: Phú Xuyên
Điểm: 645
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangpx Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:26pm
kết nhất e số 3.. đúc này thì quá ổn..em số 2 cái mặt nhìn nhanh nhẹn lắm,rất khá!
Quay lên trên
vidamme Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 1433
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vidamme Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:30pm
Em số 1 đòn hiểm lắm
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:40pm
mình thích em gà số một
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
BIN TO Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: hung yen
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BIN TO Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 7:46pm
gà đẹp chúc mừng chủ gà
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 8:02pm
Con số 1 nhìn mặt lì thế
Quay lên trên
chucbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: bac ninh
Điểm: 1346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chucbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 8:52pm
Ban đầu được viết bởi ngã.sấp.mặt ngã.sấp.mặt viết:

anh có đặt  ko em tuyển cho 1 chú chơi gọi là giá bình dân chân quốc tế luôn ^^ , đang có 1 con gà 10 tháng nhạn nhưng lưng mã tía , mỏ vàng chân vàng vần 3 con đều đá gãy lông lá khô tí , chân vảy mỏng xe điều đang hẹn 7 ngày nữa nó vần lần 4 em xuống quay clip nhờ bác diệp chấm rồi bắt đây . 
đc thế thì tốt quá. chờ tin của chú . dạo này thua suốt chán ghê . trận gần nhất là hôm thứ 6 đánh người ta gần chết nó đánh lại chân vu vơ mình hỏng luôn thế là lại ghẻo
chiến kê 0912.666.788
Quay lên trên
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 9:01pm

Ban đầu được viết bởi ngã.sấp.mặt ngã.sấp.mặt viết:

đc thế thì tốt quá. chờ tin của chú . dạo này thua suốt chán ghê . trận gần nhất là hôm thứ 6 đánh người ta gần chết nó đánh lại chân vu vơ mình hỏng luôn thế là lại ghẻo
hihi hôm nào nó đạt em kêu anh diệp bắt về chuồng anh rảnh qua chỗ anh diệp lấy lại của anh diệp ok

Quay lên trên
nguoihanoi1883 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/05/2013
Khu vực: Ba Vì_HàNội
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguoihanoi1883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 9:02pm
gà đẹp quá nhìn con nào cũng kết
Còn Tiền-Còn Bạn-Còn Huynh Đệ
Hết Mồi-Hết Rượu-Hết Anh Em..!
Quay lên trên
amyeok Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2012
Khu vực: đà lạt city
Điểm: 971
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn amyeok Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 9:04pm
con đầu tiên nhìn cặp mặt nó sao mà u sầu thế
nó thất tình à chủ kê hay là bác ko cho nó cưới vợ mà nó sầu thế
Quay lên trên
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 11:18pm
Ban đầu được viết bởi amyeok amyeok viết:

con đầu tiên nhìn cặp mặt nó sao mà u sầu thế
nó thất tình à chủ kê hay là bác ko cho nó cưới vợ mà nó sầu thế
hình như là nó hận đời vô đôi đó anh à , con này có 2 nét mặt bên thì mí mắt sếc ngược bên thì mí mắt bt ^^  kiểu thế này này

Người sửa: ngã.sấp.mặt - 29/09/2013 lúc 11:23pm
Quay lên trên
phuc_phieudu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc nhở lần cuối.bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/07/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 189
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuc_phieudu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2013 lúc 11:40pm
Ôi cái đùi, con nào nhìn cũng vâm thật
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 7:26am
Cặp mắt số 1 xấu và lả . Con Xám số 2 nhìn tốt !
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 7:43am
Mình mn mua 1 trong 3 e đc k???
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 8:30am
gà cso cặp mắt đẹp quá
Quay lên trên
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngã.sấp.mặt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 8:41pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Mình mn mua 1 trong 3 e đc k???
con gà già 1tr5 bác thích thì bán nhé hihi

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.142 giây.