Giao lưu TRống đúc 4*

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/03/2013
Khu vực: bac ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 513
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Giao lưu TRống đúc 4*
    Ngày đăng: 12/08/2014 lúc 10:14pm
Lý do bán. do nhà có nhiều mái dòng của nó nến bán. mái mẹ bán r. bán tiếp trống bố. or muốn giao luu 1 con trống đúc # dòng. ae giao lưu dựa trên tiêu trí tin tưởng nhau là chính. nên ae nào thiện chí cứ gửi ảnh m xem nhé. nếu ai mua giá e nó là 1tr2 kmc. lúc m bắt lúc thay lông là 2.5tr r nhé.
đây là ảnh e nó.
m tên Linh 25t ở bắc ninh. tý quên. gà cưa đè 2 mang, bức lỗi ôm đấm. ra dọc có đòn vỡ alo
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/08/2014 lúc 10:17pm
ak gà k vỡ nhé. do m nuôi trên gác. nên sơ ý e nó nhảy xuống tâng 1. nên chân bị đau, nên nghỉ huu đúc mái.giờ đi lại bt rồi
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/08/2014 lúc 10:51pm
bác chụp thêm ít ảnh hàng chân vảy với hậu độ em với,em có con đang muốn đổi để lấy dòng khác
mà dòng này đá lối tnao đấy bác
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/08/2014 lúc 11:16pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

bác chụp thêm ít ảnh hàng chân vảy với hậu độ em với,em có con đang muốn đổi để lấy dòng khác
mà dòng này đá lối tnao đấy bác
đòn lói e viết ở trên đấy.
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/08/2014 lúc 11:17pm
xấu òm Laughing
Vạn sự tùy Duyên!
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/08/2014 lúc 11:57pm
Ban đầu được viết bởi Sỹ Chúc Sỹ Chúc viết:

xấu òm Laughing

Sấu nhưng kiết cấu bác ak
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 12:21am
Cá nhân k thích em này. 
Thứ 1 : Thủ to 
Thứ 2 : Cổ k cân đối với thủ ( Cổ nhỏ ) 
Thứ 3 : nếu k phải mong chủ kê bỏ quá vì ngu từ của mình.
Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 12:35am
cá nhân cũng không thích em này
Quay lên trên
letung3289 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: nong thon
Điểm: 1163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letung3289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 5:59am
Cn kug ko thích e này.chiều vai hơi thấp.cần mặt như này mà quấn 2 mang,ôm đấm.kũng thấy hơi lạ
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 7:07am
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Cá nhân k thích em này. 
Thứ 1 : Thủ to 
Thứ 2 : Cổ k cân đối với thủ ( Cổ nhỏ ) 
Thứ 3 : nếu k phải mong chủ kê bỏ quá vì ngu từ của mình.
đúng rồi bạn ah. Nhung ban nhin kỹ tý nhé. Tai m mới cho quấn chặt chân. Để làm phu cho ga tơ. Vì con nay nó lì. Cứ đúng vs duc vs cho danh. Chân m quấn nặng k lren dc mà
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 7:11am
Ban đầu được viết bởi letung3289 letung3289 viết:

Cn kug ko thích e này.chiều vai hơi thấp.cần mặt như này mà quấn 2 mang,ôm đấm.kũng thấy hơi lạ
mỗi ng có 1 cách nhận sết riêng về gà. M cam ơn. Nhưng nói thật e nó xấu nhất là cái cần cổ. Chứ đón lỗis k chê vào đâu dc
Quay lên trên
Huy_Galc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/06/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 318
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Huy_Galc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 7:51am

Chân vẩy, phom xương đều ổn. Màu lông cũng đẹp. Gà này mới đánh nhau, đầu phù nên là đúng rồi, nhưng sao cái mỏ nó dài vậy, không cân xứng với đầu mặt tí nào. 
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 8:26am
gà được màu lông bền và lì lắm
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 8:59am
đôi chân đẹp.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 9:59am
đôi khi nhìn gà ở sới mà thấy nó xấu xấu.nhưng vào nó đá lại rất gấuBig grin
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 2:25pm
Ban đầu được viết bởi gachaykieu gachaykieu viết:

đôi khi nhìn gà ở sới mà thấy nó xấu xấu.nhưng vào nó đá lại rất gấuBig grin

Chuẩn bác ạ
Quay lên trên
whynot_126 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2013
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 156
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn whynot_126 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 3:34pm
nói thật 1 câu bác đừng giận hay dở mình không nói chứ bóng này đúc không ra con đẹp và không hay được
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 4:50pm
nhìn con gà khoai quá
Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 6:08pm
Ban đầu được viết bởi whynot_126 whynot_126 viết:

nói thật 1 câu bác đừng giận hay dở mình không nói chứ bóng này đúc không ra con đẹp và không hay được
tks bạn. ra đẹp hay không còn tùy thuộc vào hợp trống hợp mái nữa bạn ak
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2014 lúc 6:11pm
Ban đầu được viết bởi linhtuoi linhtuoi viết:

Ban đầu được viết bởi whynot_126 whynot_126 viết:

tks bạn. ra đẹp hay không còn tùy thuộc vào hợp trống hợp mái nữa bạn ak
cá nhân mình đã đúc và thử nghiệm. con nó có con hay con dở. nhưng 1 lứa lúc nào cũng có 2 con hay. con xuất sắc hay k tùy từng người nghĩ.  do nhà m làm nhà. bí tiền làm nốt cái cầu thang. nên mới phải bán cả trống lẫn mái để lấy tiền làm nốt, và tuyển mái nhánh cho nó dẻ hơn để chơi thôi, chứ k mắc cái cầu thang m cũng k bán
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.