XẤU CÒN ĐÓNG VAI ÁC

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: XẤU CÒN ĐÓNG VAI ÁC
    Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:24am
lâu rồi ko khoe. hôm qua vô  tình kiếm được vài tấm ảnh nên khoe ae xem cho vui.
hôm qua ông anh alo lên nhà ông ấy nhậu nhẹt ...nghe  sướng quá chạy lên. trong lúc đợi chị em làm mồi thì ông anh hỏi:
mi có thích chơi gà hay ko? mình hỏi lại: gà hay mô rứa?
ông anh bắt đầu kể: có thằng bạn đưa bên lào về con gà xấu xấu mà đá hay ác. hôm thứ 6 xem nó đá với con gà hơn 6 lạng thịt, con gà to hơn chạy bay sau 15phut.
mình cắt lời hỏi lại: con gà to chắc gà vỡ đòn?
ông bảo con đó ông biết... tuy không phải gà hay nhưng ko phải gà vỡ.
ông nói thêm: con gà này xổ mặt này là mặt thứ 5, chưa có con nào trụ lại 1 hồ.
nghe đến đây mình rủ đi xem cho  biết. hình mình chụp được lúc đến xem( chụp ảnh có xin phép rồi nhé):

anh em chém xem nó đá cái món gì mà hạ đối thủ nhanh như vậy?
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:34am
GÀ LẠ VÀ KHÁ LẮM E
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:41am
Chuối chân chì! Nghe chủ top nói hay thì mình tin vì nhìn đầu mặt con này không phải thườngChúc em nó duyên Trường!
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:46am
con gà đẹp nhưng chủ còn đẹp hơn
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:48am
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

GÀ LẠ VÀ KHÁ LẮM E
hôm qua đi xem tiện thể chụp về khoe ae cho vui chứ em không muaLove struck
e không chơi mà có chơi thì cũng ghét mấy con xấu trai thế này Big grin
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:49am
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

con gà đẹp nhưng chủ còn đẹp hơn
can gà xấu thế này mà bạn khen đẹp Sad
Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:53am
trạng nhiêu thế bạn?
cái mặt thao lược thế mà hihi
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:56am
Đầu mặt đẹp,chân đẹp,nhưng chưa dc khỏe
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 10:58am
Ban đầu được viết bởi lê thọ lê thọ viết:

trạng nhiêu thế bạn?
trạng 2,6 bạn.
thấy cái màu chân là mình đã muốn thịt rồiBig grin
Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 11:01am
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

Ban đầu được viết bởi lê thọ lê thọ viết:

trạng nhiêu thế bạn?
trạng 2,6 bạn.
thấy cái màu chân là mình đã muốn thịt rồiBig grin
chân đố nhiều gà hay lắm đó
thử đại đi chứ ngại gì bạnHappy
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 11:03am
màu lông đẹp qa' nhey~
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 11:07am
Giong ga lai( ga thai) qua SauRuou. Nhung cai mat dep that
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 11:20am
đoán mò con này ganh cần, dọc, mé ngang chủ đạo ! dạo này trầm quá tôi cứ tưởng ông lặn luôn rồi Big grin
Quay lên trên
hung08 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/03/2014
Khu vực: quang tri
Điểm: 710
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 11:32am
gà đẹp thế
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 12:11pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Giong ga lai( ga thai) qua SauRuou. Nhung cai mat dep that
 con này gà Lào bác Phú ạBig hug
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 12:12pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

đoán mò con này ganh cần, dọc, mé ngang chủ đạo ! dạo này trầm quá tôi cứ tưởng ông lặn luôn rồi Big grin
thì vẫn đang lặn mà bác sỹBig grin
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 12:16pm
gà nhìn chung đẹp. măt mũi sáng sủa, mé mắt trên thẳng vậy chắc lanh và lỳ.
mỏ cắn nhanh, mình hơi nhảnh yếu chịu. gà nhìn dự là thiện dọc hầu, đá 1,2 nhưng không biết đấm.
lối dong dưng, néo 2 bên nhưng không chặt. chém khai ngày, sai chủ thớt bỏ qua nhé.
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 12:26pm
chắc uống rựu vào nên nói trên trời xanh hay sao bác.làm gì có chuyện đá gà hơn mấy lạng không vỡ đòn chạy được mặc giù đá không hay nhưng vác thịt đè còn chét.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
hung08 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/03/2014
Khu vực: quang tri
Điểm: 710
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 12:27pm
lông đẹp
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2014 lúc 12:27pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

gà nhìn chung đẹp. măt mũi sáng sủa, mé mắt trên thẳng vậy chắc lanh và lỳ.
mỏ cắn nhanh, mình hơi nhảnh yếu chịu. gà nhìn dự là thiện dọc hầu, đá 1,2 nhưng không biết đấm.
lối dong dưng, néo 2 bên nhưng không chặt. chém khai ngày, sai chủ thớt bỏ qua nhé.
mình ko phải chủ gà và cũng chưa xem nó đá. nhưng theo trường thuật thì nó kèm 2 mang kín, chân đá nặng chuyên áp cựa mang tai. bảo chưa thấy tang tích gì nhưng 2 lỗ tai sưng vù. hôm thứ 6 gặp con gà lấn 6 lạng. nó ko đè đc thì chuyển ra dọc đá...
gà 2,6 thế này là ok rồi. nhưng do ko chơi nữa với lại giá chát nên chỉ xem cho vui thôiLove struck
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.