Tía thư hùng,nội hoa đăng

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Tình trạng: Offline
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía thư hùng,nội hoa đăng
    Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 2:41pm
hôm đèo vợ sắp cưới đi chợ,đi qua chỗ bán gà thịt thấy con gà này có cái mặt đẹp đẹp,nom kỹ thấy cũng có nhiều điểm hay hay nên mua đại có 500k..anh em bói hộ xem có ra gì không nhé.
gà chợ nên không rõ tuổi, cân hiện tại 2kg6..chưa thấy gáy nhưng mang về dí con nào cũng múc.

[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 2:48pm
Nội hoa đăng sao lại là thư hùng nhệ
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 2:49pm
Nhìn hợp bộ phết đấy. Mí hơi dày, mắt hơi lồi, cần dẹt còn lại cũng đc. Phom này đủ mỏ nhanh nhẹn khả nămg lmang cài mang cắm thích tát cái mặt bí bấp bóp lườn, kiềng đc.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
giahuy1511 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/03/2014
Khu vực: thai binh
Điểm: 670
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giahuy1511 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 2:49pm
bác này chém gió thành siêu bão.
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 2:52pm
thực ra nhìn bên ngoài thì mắt nó rõ 2 màu khác nhau hơn..lên ảnh thì nó gần giống nhau.tại con máy SKY830 của em nó cùi quá nên chụp ảnh nó không được nét. 
Quay lên trên
vungnuiphiabac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/06/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vungnuiphiabac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 2:55pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

thực ra nhìn bên ngoài thì mắt nó rõ 2 màu khác nhau hơn..lên ảnh thì nó gần giống nhau.tại con máy SKY830 của em nó cùi quá nên chụp ảnh nó không được nét. 
vạy thì lưỡng nhãn chứ . bác làm em căng mắt nhìn đôi chân
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 2:58pm
Ban đầu được viết bởi vungnuiphiabac vungnuiphiabac viết:

làm tớ cũng muốn thành lưỡng nhãn luôn
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:04pm
Nhìn quả chân vẩy này + với bác mua chợ-> nghi nghi là gà lai
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:12pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

e thì theo phải toàn chân, thế nhưng đi đâu xem gà tơ thấy có điểm kê kinh là em ưu tiên múc trước..e tưởng lưỡng nhãn cũng là 1 loại thư hùng kê mà.hệ hệ...
- anh phú thông cảm nhé..e post con này sau thách đấu với gà của ông GADONNINHTHUAN đây.Big grinBig grin

Người sửa: Nhanam-bacgiang - 09/09/2015 lúc 3:13pm
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:14pm
Ban đầu được viết bởi Hưng Gà Chọi Hưng Gà Chọi viết:

Nhìn quả chân vẩy này + với bác mua chợ-> nghi nghi là gà lai
thì mình bảo thấy hay hay thôi thì cứ bắt nuôi thử nghiệm xem sao bạn ạ..còn sau thử nó mà hay thì mình cứ chọi thôi..lai mà cứ nhai gà chọi là được mà.Big hugBig hug
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:17pm

e thì theo phải toàn chân, thế nhưng đi đâu xem gà tơ thấy có điểm kê kinh là em ưu tiên múc trước..e tưởng lưỡng nhãn cũng là 1 loại thư hùng kê mà.hệ hệ...
- anh phú thông cảm nhé..e post con này sau thách đấu với gà của ông GADONNINHTHUAN đây.Big grinBig grin
anh ko sợ vì xa quá nên khó mà thành được ,nhưng chú đã thách đấu thì sáng mai anh cũng up khoe 1 kon trạng này ,mình đấu bằng khẩu huyết vậy hahaha
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:19pm
mang nó tới giao lưu hôm sinh nhật là đẹp. để ý thấy có kèo 2k6 tập gáy chưa mở mỏ Big grin
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:22pm
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

anh ko sợ vì xa quá nên khó mà thành được ,nhưng chú đã thách đấu thì sáng mai anh cũng up khoe 1 kon trạng này ,mình đấu bằng khẩu huyết vậy hahaha
biết đâu được, nhỡ em lại nổi hứng xách gà vào gặp bác thì sao..nhìn bác post nhiều gà đẹp..e là e hơi nhức mắt rồi đấy.hệ hệ..Smug
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:23pm

nhìn kỹ tí thì mắt phải nó đậm hơn mắt trái tí.thôi thì gọi là thư hùng mắt cũng được
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Tình trạng: Online
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:23pm
Dạo này chợ bán nhìu của lạ nhỉ...
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
lamsung Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2012
Khu vực: Thái bình
Điểm: 1460
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn lamsung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:27pm
Được cả vợ hiền gà khá thì tốt quá,dự gà mang lên xuống,lên đè xuống thả đầu cài cắm,chân tròn vảy mỏng đá buốt,con này cắt tai tích nhìn sẽ khác
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:27pm

Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

biết đâu được, nhỡ em lại nổi hứng xách gà vào gặp bác thì sao..nhìn bác post nhiều gà đẹp..e là e hơi nhức mắt rồi đấy.hệ hệ..Smug
nếu co ngày đó thì mình cũng cố gắng tiếp thôi hihi mà mình hỏi này :chú là để tử đời thứ bao nhiêu của bác tapchoiganoi đấy ,đạo này chém kinh nhẩy hahaha
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:28pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

mang nó tới giao lưu hôm sinh nhật là đẹp. để ý thấy có kèo 2k6 tập gáy chưa mở mỏ Big grin
thôi ông ạ.hàng này tháng nữa  tôi mới mở mỏ.chả gấp gáp gì mà.hôm ý đến chưa chắc bản thân mình đã vác đc cái xác về.Big grin
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:29pm
Ban đầu được viết bởi lamsung lamsung viết:

Được cả vợ hiền gà khá thì tốt quá,dự gà mang lên xuống,lên đè xuống thả đầu cài cắm,chân tròn vảy mỏng đá buốt,con này cắt tai tích nhìn sẽ khác
cảm ơn anh!
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2015 lúc 3:31pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Dạo này chợ bán nhìu của lạ nhỉ...
còn không tranh thủ đi chợ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.