Bán gà choai (1kg)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bán gà choai (1kg)
    Ngày đăng: 28/03/2016 lúc 11:14pm
Hết xiền bán một con gà choai khoảng 1kg . Tía chân trắng hậu độ đẹp vẩy chân tiền một bên có quấn phủ địa và một chân tam tài phụ địa trên quấn án tâm ...nó là con gà lọc , núc phân đàn là đầu đàn ...
Bán chuẩn giá 1 củ có lộc lá chút . . .
Gà ở từ sơn - bắc ninh.
Đt .0967111335
Mấy cùi ko úp đc ảnh , toàn bị lỗi lên bác nào thiện chí mua cứ qua nhà .
Hàng nét lên sẽ k làm các bác phụ lòng .
Chỉ bán trong 2 hôm...
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2016 lúc 11:18pm
Chúc mau bay
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2016 lúc 11:24pm
Nhỏ quá 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2016 lúc 11:30pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Nhỏ quá 
Đừng chê em bé mà sầu
Con ong nó đốt quả bầu cũng sưng
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 12:31am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Nhỏ quá 
Đừng chê em bé mà sầu
Con ong nó đốt quả bầu cũng sưng
Nhỏ úa nuôi k dc bác ợ
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 7:31am
Gà khu vực BN có giá quá.
Hóc Môn, TP.HCM
0907857877
Quay lên trên
hoangdaichuong1979 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: tây hồ hà nội
Điểm: 225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangdaichuong1979 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 8:09am
Chắc thần kê rồi
Quay lên trên
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2015
Khu vực: mien trung
Điểm: 572
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 8:23am
chúc bay nhanh.nếu ai quen biết thì bắt nhanh. ở xa nên cũng ngại
Quay lên trên
cukhoai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/08/2015
Khu vực: Tp hcm
Điểm: 1000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cukhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 8:26am
1 kg 1 củ cơ à
Quay lên trên
Ô TRUY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/11/2013
Khu vực: bánh đa kế
Điểm: 73
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô TRUY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 9:02am
1kg 1 củ tiền ko phải lá mít...chẳng biết tông dòng ntn nhưng mà nói bằng thật là ngon thì bán gần nhà ae mua hết khỏi phải lên đây.hya là gà miền xuôi có giá thì e ko biết nhưng quê em 1tr mua con gà chỉ việc vần ăn kì cấp huyện ccung chi 2-3tr la chơi đc
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 12:47pm
Ai biết thì ôla mua ai k biết thù thôi chả tự dưng thớt dám tự tin đăng như vậy lại còn k ả nữa mấy mem biết thù hãy chém 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 1:03pm
chuc' nhanh bay
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 4:29pm

Ai biết thì ôla mua ai k biết thù thôi chả tự dưng thớt dám tự tin đăng như vậy lại còn k ả nữa mấy mem biết thù hãy chém 
[:">>]
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 4:51pm
chúc nhanh bay
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 5:47pm
dự là khó bay trong 2 hôm.
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 11:34pm
quá khó
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/03/2016 lúc 10:18am
Ban đầu được viết bởi Ô TRUY Ô TRUY viết:

1kg 1 củ tiền ko phải lá mít...chẳng biết tông dòng ntn nhưng mà nói bằng thật là ngon thì bán gần nhà ae mua hết khỏi phải lên đây.hya là gà miền xuôi có giá thì e ko biết nhưng quê em 1tr mua con gà chỉ việc vần ăn kì cấp huyện ccung chi 2-3tr la chơi đc
dòng đẳng cấp mới nở ra 1 triệu 1 con vẫn có người mua đó bạnWinking
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/03/2016 lúc 10:50am
Ban đầu được viết bởi khuongbui khuongbui viết:

Mình ko phải tự cao cái gì chứ ... bản thân mình chỉ là thằng nuôi gà thuê và chuyện bán gà chứ ko đi mua lên ko biết ... Còn gà con của nhà rất nhiều Người quen phải đặt mua từ núc phôi trứng gà mái chưa có đã 1 triệu 1 con ,2 tháng tuổi rồi . Mà còn một số chưa đặt đc . Thường 80% là lấy cả ổ gà trống một ....Còn những ổ nào hay con nào mình thích thì mình cất đi gửi thì còn ....cái tính ko thích mời mua chứ máy môi ko thiếu khách . Vui đăng lên đây thôi . Chứ chưa bảo gì ae chơi cùng là mình muốn bán. Chục con mái cứ dịp đầu năm và cuối năm ép ấp liên tục còn cháy hàng .... Có nói thật chả mấy ai tin chứ thực tế thấy mới bít đc ....
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/03/2016 lúc 10:56am
Ban đầu được viết bởi khuongbui khuongbui viết:

Gà nở tháng 4.5.6.7.8.9.là gà dở lông thì mí đến các ông nhỏ lẻ trứ ko thì rất hiếm .... Còn gà nhà mình gọi là chơi tạm chứ cũng ko phải đẳng cấp mà cũng chả phải c1 hay gì đó .
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/03/2016 lúc 10:59am
Gà đã song cám ơn các bác đã ủng hộ ...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 2.719 giây.