Ô - Cao Kỳ....

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7259
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô - Cao Kỳ....
    Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 10:50am
Dòng ông anh săn lùng đặt hàng rất lâu mới được 1em mà bị tật ngón chúa khi xoay xổ sút vào cót ngta mới chuyển nhượng.....Big grinBig grinBig grin túm lại dòng giời cũng thua dòng xiền hết...:
Mô tả: Ô ướt chân vàng...
Siêu né lồng...
Bê đi bê về bị lộ bóng từ ngày xổ nên ế...
Lần cuối đối thủ lòi 1con lông 2 cả 2 mùa đc cả cỏ lẫn kết 5* rồi, vai cao hơn 2 đốt tay, lại nặng hơn 2 lạng...
Ô anh bị nói móc: Cao kỳ chứ cao giời, cao hổ cốt k dám đá cũng chỉ là Cao Gà.....kkk.....Big grinBig grinBig grin

Vào trận gặp đúng con gà đánh đầu mặt thiện nghệ, toàn đá không bấu mỏ, buông tát lùi tát có cả, sau 5 phút chấp bịt mỏ mà nó còn lấy 1 mắt của Ô- Kao kỳ......Big grinBig grinBig grin
Ô anh run nó chấp cả đống phân k dám theo...đành thôi chờ may rủi chấp nhận ăn hoặc buông xiền góp và bao trong...Big grinBig hug

Gà bạn ép sân bằng đòn và lực ô Kao kỳ bị tra tấn suốt 3 hồ đầu có những đòn bay từ giữa sới dựa vào cót, mắt thì mất 1 pha, tuy vậy theo bản năng sát thủ Ô Kao Kỳ vẫn sấn vào dọc thì bấu vai đấm diều, lệch mé thì phang hốc nách trái chanh, vuốt cương thì xỏ cạnh cần đối thủ những đòn thần sầu cũng nhanh k kém đối thủ.
Tuy vậy gà đối thủ sở trường đánh rộng đối thủ cũng phải là dọc, gặp ô thích cận chiến, càn đẩy nên bắt đầu đến hồ thứ 5 là mỏi gối, nhịp chân lên đã giảm dần và lực không còn uy dũng nữa, chớp thời cơ địch thủ xuống sức  cứ hở khoảng trống nào Ô Kao Kỳ buông mỗi mẻ vài đòn đầy chết chóc, nói chung cũng phì phà phì phạch đến tận giữa hồ 7 địch thủ mới rũ cần và khi bị nhồi mấy nhát kiếm vào cạnh dọc cần và mang tai mới chợt tỉnh mà nghĩ khôn ra: Ở lại thì chết bét xác thôi thì phi ra khỏi cót miệng kêu la...em là đệ nhị.....hahaha...Big grinBig grinBig grin

Gà chiếu dưới nuôi rõ khổ ô anh nuôi 3 hôm nản quá suốt ngày nó đứng rên hừ hừ ô alo bảo thôi mày đem về chăm đi nhìn lộn ruột, mất mịa 1 mắt toi cả đống tiền của tao...Big grinBig grin
Em về đọc vị tình trạng, bị bầm giập toàn thân, nặng nhất dọc cần và sọ não nên bị 2 cái kén bự gần hầu và gần mép, đã chích mút sạch và giờ đang khô rồi...nên hôm nào cũng nấu nhuyễn cơm nóng bóp nhỏ cho ăn tí thôi = 2 hòn dái gà, bơm 1/4 C sủi, rồi tí gừng nướng, tỏi cay tẹo hành đập giập ba lăng nhăng cái gì đó xem EURO mất ngủ giờ quên mịa nó roài...hhh...Big grinBig grinBig grin
À còn đốt 1 bếp củi than sưởi cho nó suốt 3 đêm, sau đó cho nước sôi vào chai để gần bu vài ngày nữa, mấy hôm đầu hút thuốc lào sòng sọc ghê quá....Big grin

Sau 3 ngày emchăm  thì đã biết mổ tí cơm nhưng toàn trượt vì mổ vào không khí nhưng vậy báo hiệu là đã thoát chế, 5 ngày thì ò ọ o....o gáy thều thào như hụt hơi...

Em bình luận lơ tơ mơ k hay bằng thuyết minh bóng đá trên TV nên các bác thông cảm xem hình là chính nhé....

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 10:55am
nhìn thê thảm thế bác Big grin
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
thienhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2015
Khu vực: miền trung
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 10:58am
Nhìn thương thật, cho em nó nghỉ hưu bên chân dài đi anh ơi 

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:00am
mép nó bị gì mà thủng 1 lỗ thế thím
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:00am
Big grin Bác chăm quá ok rồi. Nó đây à bác?
Quay lên trên
atimai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: QuangNam
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn atimai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:04am
Nhìn kinh quá Sad. Bác chơi gà có tâm không nó theo ông bà rồi.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:11am
Ban đầu được viết bởi atimai atimai viết:

Nhìn kinh quá Sad. Bác chơi gà có tâm không nó theo ông bà rồi.

Ban đầu được viết bởi pharaong pharaong viết:

nhìn thê thảm thế bác Big grin 

Ngon hơn nhiều so với bữa mới ăn xong rồi đó bác, vậy mới biết đối thủ của nó thuộc loại chân đòn khủng cỡ nào...
Được cái chăm đúng quy trình nên em nó đã tươi rồi....Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:13am
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Ok....cũng tại thích cái tài của em nó nên cũng cố thôi...nó ngon là bởi số...Big grin
Quay lên trên
01632594409 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2016
Khu vực: Nam Định
Điểm: 84
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 01632594409 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:13am
trông ghê quá mà bác chăm tốt thật
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:14am
nhìn em nó tang thương quá .....âu cũng là cái số nó khổ Big grin
" thua vai là cáp đã sai...ăn về cũng nhọc nhằn công nuôi " huống chi hơn 2 lạng nữa , em nó vươn lên sống sót là cũng tài và thần kỳ rồi Big hug chúc em nó nhanh khỏe !!!

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:33am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Ok....cũng tại thích cái tài của em nó nên cũng cố thôi...nó ngon là bởi số...Big grin
Những con như này thường do nội lực của nó rất tốt + người chăm có tâm nữa bác ạ. Nói chung là gặp thầy gặp thuốc Big grin
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2016
Khu vực: nam dinh
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:37am
hic....đọc chuyện của bác vừa đọc vừa buồn cười nhưng sau nhìn ảnh thấy tội nghiệp e nó quá...may gặp chủ có tâm tiếc tài thương gà nên mới tồn tại ....chúc e nó nhanh bình phục 
Quay lên trên
Gà K òi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/11/2015
Khu vực: Trảng Dài-BH
Điểm: 240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gà K òi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 11:39am
Bác nuôi khéo quá. Hôm nào bác cho e xin ít kn chăm nuôi gà nhé, Ah con tía cụt đuôi e bắt của bác về nhảy dc 2 lần rồi lần nào cũng giúp bạn đc nghỉ hưu sớm kk. Tk bác @
Quay lên trên
duccanh_tb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2012
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1204
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duccanh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 4:31pm
Trông e nó thấy tội tội.
Chắc e nó đã chiến đấu Quá anh hùng, quá gan bền
Phạm Đức Cảnh
SĐT : 01675424463
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 4:43pm
Nuôi tang gà phải là người có tâm huyết và kiên nhẫn
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 5:22pm
Bác nhất định ko phải giáo viên dạy toán. Haha
Quay lên trên
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2015
Khu vực: mien trung
Điểm: 572
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 5:45pm
mới nghe kể. giờ mới thấy con gà dòng này.
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 6:13pm
Nhìn cái mặt nó thấy tội thật bác vũ ạ.
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 7:58pm
Cũng phải quá công nhận a nuôi gà tốt thật nhìn ní khỏe chút mà như vậy thỳ lúc nó mới ăn thỳ k biết như nào hơn...đối thủ của nó cũng k phải dạng vừa đâu.
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2016 lúc 9:25pm
1 con gà đáng dc ngã mũ kính nể ước gì dc con gà như này mà đúc nhỉ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.391 giây.