Bán Gà Đúc-Kết

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bán Gà Đúc-Kết
    Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 5:14pm
cần bán đúc tía chân vàng gà hiện đang hết lông hai sang ba ....cân hiện tại 3,2 trạng đá 3,25+3,3kg gà nhà đúc ra vụ lông một ăn đc hai cái *cỏ trong 3 hồ ,, cái thứ ba đá hẹn gà bạn chạy bao lên đá có 7 củ bao ăn trong 4 hồ thấy tang bị nhẹ đúng ba hôm sau vác đi hội phù khê ts ăn gà đông anh hà nội trong 6 hồ .. cái thứ 5 ăn gà kết của đội ông  quý vẩu ĐB . TS tại tiêu sơn TS ... gà mình núc đó gà lông một gà họ lông nhỡ hơn cựa + nhọn , hơn xương hơn cao , hơn 1 lạng nhưng anh em máu me lấy 10p bịt mỏ ...gà họ gà kết + lão làng và những chấn búa tạ của đối thủ vào gà , gà mình bị chấp 5 - 3 - 2 ...cuối hồ hai vẫn chân đốc cổ sở trường = một đòn gà lên chấp lại đối thủ 4-3....và giải quyết đối thủ chạy kêu trong 10 phút hồ bốn ...chân này đc đi dưới ngay từ đầu lên ae ai cũng lo lê thóc và cho em nó nghỉ phủ ít mái + thay lông luôn....trong núc phu? mái em nó đc sang tay nhiều người lên mất duyên thay lông đúng 12 tháng mới song ...lông song ăn đc một cái 9 hồ ở đại phúc bắc ninh vừa rồi thì lại bị sang tay mới lại mất duyên đang vần đánh kì 2 thì lại tụt lông thay và bở gà lên nghỉ . rồi người ta mới đem về cho em đc 3 hôm nay để đúc hay làm gì thì làm .....đúc đang về gà tơ thì đang sắp lên , lên ko có nhu cầu cần nhượng lại giá đúc 4 triệu có lộc lá ,, đòn nối gà xuống kê vỉa đốc lách lên vẩn mé tảng. chân cựa núc lông một đâm như xé . lông 2 thì em chỉ đc xem vần núc đầu đúng 2 lần .
bản thân đã đúc ra những con gà rất hay . 
bác nào thiện chí cứ alo 0967111335 .
gà ở từ sơn - bắc ninh
tiện thể có con xám non mãi lai trạng nhỏ lên bán cho bác nào thích đá trạng tiểu .
hiện tại gà 2,1kg trạng đá chắc 2,5 .
mẹ mái nhà bố gà của anh trường làm bên C/A ngoài HN chước có gửi em nuôi lông lên đúc trộm đc một lứa và sót đúng một đực một mái . giá 1,2 triệu . có lộc . 
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 6:01pm
chúc nhanh bay
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 6:06pm
Chúc mau bay :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 6:37pm
chúc mau bay
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 7:17pm
Chúc mau bay!
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 7:22pm
Đúng kiểu đánh e thích tiếc là k đủ năng lực và k hợp tía..
Chúc gà nhanh bay a.
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 7:29pm
Chúc nhanh bay
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 8:50pm
Chúc mau bay con gà đốc cổ kém quá
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 8:53pm
Chiến kê có thành tích nổi trội, 4 triệu với con gà tốt là hợp lý. Cá nhân ko đủ kinh phí chỉ biết chúc nhanh bay.
Quay lên trên
hieudk126 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: phu tho
Điểm: 167
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieudk126 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 9:11pm
cá nhân tôi chả ưng 2 con này chút nào.
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 9:18pm
chúc nhanh bay.nhưng theo tôi cựa này tán chưa chắc trúng thì lấy đâu mà đâm
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 9:37pm
Con này có phải con hôm trước em nói không? Con mái anh bắt của em đang đẻ lứa đầu rồi. Không biết trống cùng đàn nó thế nào? Anh Dũng
Quay lên trên
GadonTM Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/09/2015
Khu vực: HD
Điểm: 25
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GadonTM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2016 lúc 10:34pm
Không phải gạch đá gì đâu nhưng nói thật cá nhân mình cũng không ưng  con này, khung bệ cần cổ hơi kém. Chúc nhanh bay
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 5:26am
Do gốc chụp lên nhìn hình cái cần cổ nó vậy thui . Và nó đang hen nhẹ lên hầu hơi phù . Còn nó là con gà mình bi chuối , thuyền dài xương tốt tảng dài đầu to = cần .
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 5:30am
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Con này có phải con hôm trước em nói không? Con mái anh bắt của em đang đẻ lứa đầu rồi. Không biết trống cùng đàn nó thế nào? Anh Dũng

Con này là tía chân vàng . Còn con em bảo anh là ô tía chân trắng cơ . Nhưng con đó ko thấy gì lên đi rùi ạ .
Đực cùng đàn mái chưa vần anh à . Còn núc gáy thấy phân đàn thì chui vỉa
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 6:53am
Con đực tía này nó là bác ruột con mái anh đang cầm . Còn con ô tía núc anh hỏi thì = hàng mí ông nội con cái anh cầm...hoho
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 8:41am
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Con đực tía này nó là bác ruột con mái anh đang cầm . Còn con ô tía núc anh hỏi thì = hàng mí ông nội con cái anh cầm...hoho

Đợt vừa rồi mình bận quá. Hôm tới sẽ sang em
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 9:00am
ăn  hồ mà 3 ngày sau mang đi đá thì khủng rồi ,gà mnh2 vừa rồi ăn 2,5 hồ mà 2 tuần rồi chưa giám mang đi đá .
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 9:57am
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Đợt vừa rồi mình bận quá. Hôm tới sẽ sang em

Qua thì bác gắng thu xếp thời gian làm vài cốc bia bọt song đi đâu thì đi bác ợ . Vội quá cũng bùn.
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2016 lúc 10:00am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

ăn  hồ mà 3 ngày sau mang đi đá thì khủng rồi ,gà mnh2 vừa rồi ăn 2,5 hồ mà 2 tuần rồi chưa giám mang đi đá .

Tại các kì vần và đánh chưa chận nào đc khuya hồ + em nó kì nào cũng có chân quyết định lên mang đi ...
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.421 giây.