Bịp Mã Lại - Dở hơi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bịp Mã Lại - Dở hơi
    Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:11pm
Chú em có chú gà trốn trường lông lá thì te tua định loại, mình thích mầu lông lên đã xin về để chịch mái. Thế mà về mất công nuôi lại lông lá ngon lành thì lại sinh ra tính dở hơi thấy mái thì cứ ngoảnh mặt đi mà gặp trống lại cứ sấn sổ vào muốn đánh nhau. Bực mình vì tính nết của nó lên đã cắt tóc chờ có đối thủ đúc rủ làm trận bắt xác cho đỡ phải nuôi cái của nợ này. Anh em đi qua xin cho lời nhận xét liệu em nó có làm được vua hay bị thịt vậy. Các bác gạch đá thì cứ mạnh tay nhưng chỉ xin cho đá sạch và gạch chống nóng nhé vì mùa hè rồi.

Thanks anh em đã ghé xem bài !
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:21pm
Gà đúc hả bác.mặt quá bướng
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:44pm
Ban đầu được viết bởi haiga29 haiga29 viết:

Gà đúc hả bác.mặt quá bướng
Chuẩn rồi đấy bạn. Mỗi tội nó nhìn thấy mái mà không biết dùng mu lưng thần chưởng chỉ nhăm nhe đi tìm gà trống để khẳng định bản tính dở hơi
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 6:44am
Hihi bác k thích bác chuyển nhượng lại cho e đi.
Rút rao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, sầu càng sầu hơn.
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 7:11am
Toàn đùa dai vậy bác 4 chai
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 7:24am
Ôi đôi chân . Ghê thật
Quay lên trên
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/03/2017
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 174
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 8:13am
Có khi nào nó bị 3d ko anh.hihi, em rất thích mẫu gà như thế này.
Quay lên trên
bioc001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/02/2017
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 618
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bioc001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 8:52am
Bác kiếm gà cho nó nhảy thử xem sao. Trước em cũng có con nhạn ra trường là đập cánh xin về, tức quá cho làm trai bao luôn. Qua mùa lông 2 cu cậu ko thèm mái nữa mà cứ lởn vởn quanh chỗ chế độ riêng. Ngứa mắt cho cu cậu thử chân luôn. Thế mà đến sau vẫn ăn đc 1 cái cờ với 3 cái sao đấy bác. Đến sao thứ 3 thì vĩnh viễn ra đi :'(
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 10:03am
Ban đầu được viết bởi Ga Song Sinh Ga Song Sinh viết:

Anh cũng không biết nó có bị không mà chỉ thấy con mái nào mà nhốt chung với nó cũng bị héo hon gầy mòn theo h thôi. Nhưng nó cũng có đủ thành tích để làm gà đúc qua 2 mùa lông đấy chú.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 10:08am
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Toàn đùa dai vậy bác 4 chai
Sao chú lại cứ nói anh vậy hả?
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 10:10am
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

Ôi đôi chân . Ghê thật
Đôi chân này già rồi thì nó vậy thôi, chú có con đúc nào thì mang lên mà kiểm tra chân nó. Trạng nó khoảng 34 đấy.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 11:16am
trông công tướng có vẻ khá lối, đều đòn và sâu chân đấy chứ bác, phải chiến ngay.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 11:19am
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

trông công tướng có vẻ khá lối, đều đòn và sâu chân đấy chứ bác, phải chiến ngay.
Cứ có gà rủ đá bia mà cùng bảng gà đúc thì chiến thôi...
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 11:45am
Bộ vãy đẹp hi
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 12:30pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Anh cũng không biết nó có bị không mà chỉ thấy con mái nào mà nhốt chung với nó cũng bị héo hon gầy mòn theo h thôi. Nhưng nó cũng có đủ thành tích để làm gà đúc qua 2 mùa lông đấy chú.

Em cũng thích mã mái mà chưa sở hữu đc con nào,khi nào nhà có e đăng ký bác trước một con .
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 12:34pm

Em cũng thích mã mái mà chưa sở hữu đc con nào,khi nào nhà có e đăng ký bác trước một con .
Nhất trí với chú là có gà mã mái anh sẽ để dành cho nhưng con này nó là mã dở đấy không phải mã mái đâu nhé.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 12:49pm

Nhất trí với chú là có gà mã mái anh sẽ để dành cho nhưng con này nó là mã dở đấy không phải mã mái đâu nhé.

Loại mã lại hoặc mã mái gien nó có trội ko a, hay còn phụ thuộc gà mái nữa?.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 12:55pm

Loại mã lại hoặc mã mái gien nó có trội ko a, hay còn phụ thuộc gà mái nữa?.
Chủ yếu nó phụ thuộc vào gien của gà mái. Như một sô anh em trên diễn đàn có dòng mã mái thì đúc lứa nào cũng được một con mã mái chơi dù bấ ký với con trống đúc nào.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 8:29pm
chờ nước nuôi thày thợ của bác nữa là làm gà chiến chứ đúc gì
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 8:42pm

Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

Ôi đôi chân . Ghê thật
Đôi chân này già rồi thì nó vậy thôi, chú có con đúc nào thì mang lên mà kiểm tra chân nó. Trạng nó khoảng 34 đấy.

Đúc của e k chiến dc von này đâu . Nếu ế k đá bia dc cho e mượn đúc nhá hi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.157 giây.