Đam Mê là Phải Thế....

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Đam Mê là Phải Thế....
    Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 6:32pm
Lọc cọc xe đạp đều như vắt chanh mà chỗ xổ thì quá xa....đam mê đến già vưỡn phải thế thôi....Laughing
Các cụ là hay ỉm sách vở kinh kê gối đầu giường, tin thân lắm mới cho xem chứ k cho mượn, chụp thì chỉ giới hạn những chỗ vu vơ...Big grinBig grinBig grin

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
tonyga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: MIEN TRUNG
Điểm: 140
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tonyga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 6:59pm
[>:D<]
Quay lên trên
baonguyen96 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2015
Khu vực: nam bộ
Điểm: 161
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baonguyen96 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 8:50pm
Ôi đam mê!!!! Đường quê gợi nhớ tuổi thơ tôi! Mình muốn tặng chú ấy cái giỏ đựng gà để chú không phải ôm cực thân cực cả con gà. Liệu bác @nh Vũ gởi giúp được không?!( mình chuyển khoản, bác mua dùm) .số đt mình đây : 0938683853. Bác Nam cho mình TK nhé!  
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 9:07pm
Lộ hết bí kíp võ công rồi
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 9:12pm
Ban đầu được viết bởi baonguyen96 baonguyen96 viết:

Ôi đam mê!!!! Đường quê gợi nhớ tuổi thơ tôi! Mình muốn tặng chú ấy cái giỏ đựng gà để chú không phải ôm cực thân cực cả con gà. Liệu bác @nh Vũ gởi giúp được không?!( mình chuyển khoản, bác mua dùm) .số đt mình đây : 0938683853. Bác Nam cho mình TK nhé!  

Ghi nhận tấm lòng của bác, cụ này nghèo thật, chân còn bị tàn tật nữa đi lại khó khăn, giờ cũng chẳng biết làm gì ngoài việc chăm gà. Để làm việc thiện mình nhận lời ngay, loại bình dân thì sẵn chợ chỗ mình bán, còn loại ok hơn thì đi 5-60km, ở Vạn Giã - Tu Bông mới mua đc.

(Số tài khoản Viettinbank của mình là: 101004624707 Chủ TK: PHẠM CHINH NAM chi nhánh Nha Trang - Khánh Hòa -hoặc Hòa Bình đều là mình.)
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 9:37pm
A săn ảnh chất lượng quá
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 9:52pm
Tay bồng gà, tay bẻ lái... chân đạp xe. Khổ cái gà đã vô máu.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 9:59pm
cắp con bỏ chợ :D
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 10:01pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

A săn ảnh chất lượng quá

Khen hoài mà chưa tặng a con mái dòng nào nhà chú, à tía chột đâu rồi, đúc tóe loe con cháu rồi giờ gửi a đổi cho con mái nhánh ok...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2017 lúc 10:03pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Lộ hết bí kíp võ công rồi

Mình đọc mà chả nhớ gì, não hóa rồi...kk có clip mấy cụ xem mình xổ gà đọc vanh vách kinh kê dù k chơi gà mới kinh....
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 10:46am
Mình là thằng thích kinh kê chép tay từ nhỏ, mượn lắm đọc nhiều sau ngẫm ra gà tính bằng đòn, vi vẩy chỉ xem vui mắt, thuốc cổ ngày xưa thua thuốc thái, thuốc công bây giờ, các cụ nuôi ngày xưa chỉ một năm đá hội một lần thì được, đá giật * như bây giờ thì các cụ chăm ko kịp thanh niên được. mà các cụ bênh dòng nhà lắm.....hì
Quay lên trên
thinhhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2017
Điểm: 68
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thinhhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 11:15am
đúng là đam mê
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 12:25pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Mình là thằng thích kinh kê chép tay từ nhỏ, mượn lắm đọc nhiều sau ngẫm ra gà tính bằng đòn, vi vẩy chỉ xem vui mắt, thuốc cổ ngày xưa thua thuốc thái, thuốc công bây giờ, các cụ nuôi ngày xưa chỉ một năm đá hội một lần thì được, đá giật * như bây giờ thì các cụ chăm ko kịp thanh niên được. mà các cụ bênh dòng nhà lắm.....hì

vấn đề chỉ là thời điểm mà mà thôi
- cá nhân tớ đc xem kinh kê , lúc chưa biết gì về gà nòi, đọc xong hoang mang lẩn thích thú, sao mà nó lắm thứ thế ....vv, đến bây giờ....ko tìm lại đc cảm giác ý nữa.....đâm ra chán, nhưng đâu đó vẩn âm thầm lặng lẽ để trong tim.
- không thể tìm đc 1 thần kê như sách đã viết, nhưng ngộ đc rất nhiều điều, nhanh hơn những ae ko biết chữ ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- có ko ít người dèm pha, phản bác, tâm ý ko chuẩn............tớ cảm thấy buồn cho họ, 
- ý nghĩa thật sự của kinh kê ko mưu cầu danh lợi, ko  dèm pha, hay chê bai đối thù...vv, ko gì cả, điểm nhấn chỉ ra sự phân biệt, cách lựa chọn, cách chơi sao cho thật sự là 1 quân tử chính nhân, ko chỉ điểm cách nuôi gà đá tiền về nuôi chủ .....  Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- đã đọc qua KK, thì luôn và sẽ thấy cái khó, mà dừng lại đúng lúc, or hay khi bắt đầu, buột ng " có tí nảo" phải chấp nhận sự thật, biết mình đứng ở đâu, trong thế giới "gà chọi", ko thì loạn mất
- đã nhai các cuốn
lê văn duyệt
phạm công
vủ hồng anh
vài cuốn linh tinh khác nữa
thêm sư phụ "goole"
- cuối cùng :  cứ cầm gà vần là chửi cả thiên hạ = sướng
- có lẻ tớ đi sai đường nên bị " tẩu hoả nhập ma " chăng .....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 12:36pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

A săn ảnh chất lượng quá

Khen hoài mà chưa tặng a con mái dòng nào nhà chú, à tía chột đâu rồi, đúc tóe loe con cháu rồi giờ gửi a đổi cho con mái nhánh ok...

Mái của e sợ a nhìn thấy lại dí dao vào cổ nó luôn ý 😁😁😁
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 1:48pm

A săn ảnh chất lượng quá

Mái của e sợ a nhìn thấy lại dí dao vào cổ nó luôn ý 😁😁😁
\

Lại chối khéo rồi, chắc tại 2 vấn đề này:

- Mái cũng như gái thủ đô đừng có nói là xấu, tất cả cái gì to đẹp dài đắt trên cả nước và thế giới đều dồn hết về thủ đô, đến thuế cả nước còn phải chuyển về HN đấy, chứ đừng có nói đến gà, đấy như xám thần gốc tích ở đâu?vậy mà giờ nó cũng chễm chệ có hộ khẩu đàng hoàng ở ngoài đó, gả mái đi xa chú tiếc, à quên sợ nó nhớ nhà HN chứ gì???hì hì....À mà chú đừng có abc nói xấu sản vật quê hương mà phạm húy đấy nhóe...Big grin
- Chú là cứ hay thậm thụt với nhiều sư kê tăm tiếng nên ngta thể nào chả có câu: Mái dòng khủng (long) đưa em chơi thôi quý và nể và tin tưởng lắm mới nhượng cho đấy chứ tuyệt đối không có truyền ra ngoài đâu nhá...Big grin Thế nên chú ỉm đi cũng là đúng thôi, thế nên vụ mái nhánh này ngậm ngùi là bản tính của a rồi...WinkingBig grin

Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 3:05pm
Chuẩn! chơi cái gì cũng biết điểm dừng, biết mình là ai thì chẳng lo sai tẹo nào.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 6:54pm

Ban đầu được viết bởi baonguyen96 baonguyen96 viết:

Ghi nhận tấm lòng của bác, cụ này nghèo thật, chân còn bị tàn tật nữa đi lại khó khăn, giờ cũng chẳng biết làm gì ngoài việc chăm gà. Để làm việc thiện mình nhận lời ngay, loại bình dân thì sẵn chợ chỗ mình bán, còn loại ok hơn thì đi 5-60km, ở Vạn Giã - Tu Bông mới mua đc.

(Số tài khoản Viettinbank của mình là: 101004624707 Chủ TK: PHẠM CHINH NAM chi nhánh Nha Trang - Khánh Hòa -hoặc Hòa Bình đều là mình.)

Mình đã nhận được chuyển khoản của bác baonguyen96, với số tiền đó để mua 1 cái giỏ tốt cũng vẫn thừa nhiều. Sau khi mua giúp và giỏ tới tay người nhận mình sẽ hồi âm + giải trình đầy đủ mọi vấn đề với bác baonguyen96 và ae dd.
Chúc bác cùng gia đình may mắn và hạnh phúc!
Quay lên trên
baonguyen96 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2015
Khu vực: nam bộ
Điểm: 161
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baonguyen96 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 8:51pm
Tốt rồi! Cảm ơn bác @nh Vũ nhiều. 
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2017 lúc 11:19pm
Đam mê bất tận
Rút rao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, sầu càng sầu hơn.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2017 lúc 12:19pm
Báo cáo bác baonguyen96 theo nguyện vọng của bác mình đã mua được 1 cái giỏ phải nói dùng rất bền, bền đến lúc hỏng....Big grin, kích cỡ khá ổn, gà trên 3kg đút vào vô tư, còn món thứ 2 thì sẽ cơ gắng thu xếp để sớm hoàn thành...sẽ chuyển cụ 1 thể.

Dòng Ô quạ...hehe...Laughing

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.406 giây.