Khóa chủ đềtết lông cánh cho gà

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
chienxinman Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 04/02/2012
Khu vực: ha giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 116
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tết lông cánh cho gà
    Ngày đăng: 29/02/2012 lúc 5:57am
ae cho mình hỏi cách tết lông cánh cho gà như thế nào vậy ai biết chỉ giùm mình với cảm ơn mọi người đã đọc tin
Quay lên trên
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1298
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2012 lúc 6:26am
cía này b phải xem ng ta têp  ms biết đc ,khó nói lắm
Quay lên trên
chienxinman Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 04/02/2012
Khu vực: ha giang
Điểm: 116
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2012 lúc 6:31am
ae nào biết nói sơ sơ giúp mình với
Quay lên trên
mtoaix12 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/02/2012
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 3
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/03/2012 lúc 5:30am
táp lông cánh ấy ah? Bạn ra quán bảo nó bán cho thỏi keo nến nhé cái keo mà đốt nó chảy ra ý xong bạn táp như táp hai đoạn tre ấy có gì đâu khi đánh gà gãy lông thì bạn nhặt về táp hoặc lấy lông con gà mái táp !
Quay lên trên
30king Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 1497
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/03/2012 lúc 6:45am
Nếu thấy hay xin cho một chữ thích nhé.Mình và ông nội hay tết lông gà thế này nè,nói sơ sơ vậy nè,cậu cắt bớt 1 đoạn ở đầu cái lông cánh bị gãy rồi khoan 1 lỗ khoảng 1 cm vào xương sống cái lông đó,khoan dọc theo lông nhé.Lấy 1 cái lông chuẩn bị trước nhưng phải là lông gà khô,nếu lấy lông gà thịt ngoài chợ đã bị nhúng nước sôi sẽ hay bị gãy và xơ lông.Cậu vót nhọn đầu cái lông đó sao cho nó vừa khít cái lỗ cậu vừa khoan trên lông cánh con gà và nhét thử vào nếu thấy vừa vặn và chắc rồi thì cậu nhỏ 1 giọt keo con voi hay như giang hồ vẫn gọi là keo 502 vào và yên tâm ràng nếu cậu nhổ lông thì tuột cả chân lông ra chứ đoạn nối ko tuột đâu.Vì sống cái lông gà là một dạng xốp,nhỏ keo vào hai đoạn xốp đó chảy ra và dính chạt vào nhau như người ta hàn sắt thép ấy nên rất chắc.Lưu ý lông bên trái ta cấy lông trái,bên phải cấy lông phải nếu ko lông gà sẽ bị xô ko khép chặt vào được tạo cơ hội cho đối phương chui vỉa.Làm khoan cậu lấy đoạn thép đập bẹp đầu rồi vặn xoáy như mũi khoan,làm mấy cái là quen tay ngay,bữa nào về Hải Phòng mình làm mẫu cho mà xem.Mình nói sơ sơ vậy thôi vì còn có việc,nếu có gì muốn mình chia sẻ cậu gọi cho mình 01664689091,mình tên Dũng.

Người sửa: 30king - 03/03/2012 lúc 7:09am
Dũng ố ồ :0918426296
Quay lên trên
nghia_mobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/08/2012
Điểm: 965
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2012 lúc 8:07pm
chao ban dung minh cung muon mua 1 dong ga hay de nuo cho do ton thoc ban da choi ga lau co the de cho minh 1 hoac 2 con mai de minh nuoi lam giong dc ko
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 5.578 giây.