NHẮC NHỞ KHI ĐĂNG KÝ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2013 lúc 6:03am
Lại thêm một thành viên nữa có những thông tin đăng ký rất kỳ dị. Tôi đã nhắc nhở nhưng thành viên này vẫn không thay đổi. Để người khác tôn trọng thì khó, để xem thường thì dễ.

Quay lên trên
langgiangbg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2012
Khu vực: Rẻo cao
Điểm: 1319
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn langgiangbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2013 lúc 10:07am
Ngành nghề ăn cướp và sở thích đú là Pro rồi còn gì =))
Quay lên trên
anh198x Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/07/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 4
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anh198x Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/07/2013 lúc 10:57am
 Xin chào ban quản trị 
tôi sinh năm 1987. quê ở nghệ an
tôi có sở thích và niềm đam mê là gà chọi.tôi rất hay vào gà đòn việt nam nhưng tại sao lải có những mục tôi bị hạn chế và không thể truy cập
trong khi tôi ko vi phạm quy chế của ban quản trị cũng ko vi phạm thuần phong mỹ tục. mong ban quản trị xem xét 
thank!!!!!Sad
Quay lên trên
duongkhangqt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
lừa đảo

Gia nhập: 19/06/2013
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 399
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn duongkhangqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/07/2013 lúc 12:45pm
cảm ơn ban quản lý.đã thành lập trang diễn đàn này.đã giúp cho tôi bán được rất nhiều gà
Quay lên trên
samuen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/11/2012
Khu vực: Sài Gòn-Phú Yên
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn samuen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/07/2013 lúc 9:34pm
Ban đầu được viết bởi anh198x anh198x viết:

Xin chào ban quản trị 
tôi sinh năm 1987. quê ở nghệ an
tôi có sở thích và niềm đam mê là gà chọi.tôi rất hay vào gà đòn việt nam nhưng tại sao lải có những mục tôi bị hạn chế và không thể truy cập
trong khi tôi ko vi phạm quy chế của ban quản trị cũng ko vi phạm thuần phong mỹ tục. mong ban quản trị xem xét 
thank!!!!!Sad

Hạn chế có nghĩa là "không phân sự miễn vào"
Quay lên trên
khuonglomrom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/09/2010
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuonglomrom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/07/2013 lúc 4:15pm
Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Lại thêm một thành viên nữa có những thông tin đăng ký rất kỳ dị. Tôi đã nhắc nhở nhưng thành viên này vẫn không thay đổi. Để người khác tôn trọng thì khó, để xem thường thì dễ.

Cho out luôn bác cả ah
Quay lên trên
anhsangtim Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2012
Điểm: 16
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhsangtim Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2013 lúc 9:24am
Chào anh admin !

Tôi muốn tham gia gadondonvietnam với tinh thần giao lưu học hỏi.

Xin hỏi anh admin làm thế nào để mình có thể xem được hình ảnh mà các anh em post lên.

Xin cám ơn nhiều !

Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2013 lúc 10:30am
Sao mà cũng nghĩ ra được!
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2013 lúc 10:53am
Ban đầu được viết bởi tdthuyen tdthuyen viết:

Ban đầu được viết bởi ducbeo3883 ducbeo3883 viết:

Chắc là ông này làm công nhân vệ sinh môi trườngBig grin

này mình cũng là công nhân vệ sinh môi trường đấy nhá, đừng động chạm nghề nghiệp người ta chứ
mình nghĩ là nuôi và thụ tinh lợn Rolling on the floor
Quay lên trên
uongbi_quangninh Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện
Buôn gà

Gia nhập: 25/10/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 4324
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn uongbi_quangninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 8:30pm
quy định vào mục bán và mua gà
SĐT 0904187111 MR HÙNG
0141000449721 vietcombank
Ngô Đức Hùng
http://gadonvietnam.com/forum_posts.asp?TID=30934&PID=544071
Quay lên trên
hoanglamduy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Spam

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: QN-BĐ
Điểm: 2102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanglamduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/01/2014 lúc 4:51pm
Thiệt hết biết
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/07/2013
Khu vực: MIỀN TRUNG
Điểm: 1452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2014 lúc 10:07pm
Ban đầu được viết bởi ducbeo3883 ducbeo3883 viết:

Chắc là ông này làm công nhân vệ sinh môi trườngBig grin
nói hay nhưng ko đúng chủ đề tên nick Happy
Quay lên trên
thehung87a5 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2010
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 377
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thehung87a5 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2014 lúc 10:05am
A Cả ơi e muốn đăng kí thành viên mà k được là bị sao vậy a , mong a cho đk để tham gia dd được thoải mái hơn , nick này e mượn để hỏi mn cách đăng kí
Quay lên trên
gadonbinhduong2014 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: binh duong
Điểm: 34
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonbinhduong2014 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 3:45pm
chào bác cả Khoai! em tham gia diễn đàn lâu rồi bây giờ ních của em là (HAI QUOC) bị mất password mà e k xin lại đc,nếu bác reset pass mới đc cho em thi gửi vào email của em nhé (chiquoc0110@yahoo.com) em đã đăng ký bên mục quên password mà vẫn k đc,cám ơn bác nhiều
Quay lên trên
hieuptbb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: PHÚ THỌ
Điểm: 18
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuptbb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2014 lúc 8:33pm
tất cả ai cũng mặc quần có một người cởi chuồng  thì điều đó không thể chấp nhận VÀ NGƯỢC LẠI 
đây đc liệt vào ý thức coi thường tập thể không nên,    bạn nên rút kinh nghiệm không có gì là sấu lắm 
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2014 lúc 10:09pm
Ban đầu được viết bởi gadonbinhduong2014 gadonbinhduong2014 viết:

chào bác cả Khoai! em tham gia diễn đàn lâu rồi bây giờ ních của em là (HAI QUOC) bị mất password mà e k xin lại đc,nếu bác reset pass mới đc cho em thi gửi vào email của em nhé (chiquoc0110@yahoo.com) em đã đăng ký bên mục quên password mà vẫn k đc,cám ơn bác nhiều
Hệ thống mail của Diễn đàn đã hoạt động tốt, bạn có thể tự khôi phục được.
Chúc vui!
Quay lên trên
leducanh11 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/09/2010
Điểm: 74
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn leducanh11 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2015 lúc 8:50am
chào anh!
cho e hỏi diển đàng không cho đăng kí nữa hả, e muốn đăng kí nick mới phải đợi sao đây?
Quay lên trên
khangnguyen0910lk Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/09/2015
Khu vực: triệu phước
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khangnguyen0910lk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2015 lúc 6:31pm
các sư kê cho e hỏj: e có con gà xám 8thag đá 3 hồ về giờ đá con nào cũg thua
                                             con ô thì thua con xám từ nhỏ nhưg giờ k dám đá con nào .đá là thua kêu
xin ae cho hỏj cách khắc phục
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2015 lúc 10:23pm
..... thịt thôi bác ạ :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2015 lúc 9:16am
ở nhiều diễn đàn khác có cả quy định mỗi khi đặt tên id mới mà.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.