Gà ốm ăn không tiêu

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Tình trạng: Offline
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà ốm ăn không tiêu
    Ngày đăng: 31/05/2012 lúc 7:20am

Em có một con Ô đã 5 ngày nay bị ỉa phân xanh trắng, e đã cho uống thuốc giờ thì đã đỡ hơn song nó ăn không tiêu hết, diều căng và cứng. cho uống B1 và thuốc chống chứng diều đầy hơi mà ko khỏi. Bác nào biết giúp em với. Cám ơn các bác

Quay lên trên
Tuấn Bom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Tên cũ: Pørtgås D. Açe

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: Hà Đông
Điểm: 2609
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Bom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2012 lúc 9:04am
Kỹ sư Hầm gà mà lại sợ cái bọn này à, cứ như cái tên mà làm thôi...Batting eyelashes
- Làm lọ thuốc thái nhanh khỏi nhất !
Quay lên trên
anhhienbg Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2012
Khu vực: bắc giang
Điểm: 4526
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhhienbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2012 lúc 5:35pm
nó mà bị chướng diều thì nhét cho nó mấy nhánh tỏi nướng vào,còn bị ko tiêu thì nấu cháo loãng bơm cho nó kết hợp dùng thuốc men tiêu hóa,bổ sung 1 số vitamin cho khỏe và kick thích ăn uống...
Chuyên cung cấp thuốc và phụ kiện gà chọi hàng thái lan 100% tại Bắc Giang và toàn quốc
Đ/C: Bắc Lý - Hiệp Hòa - BG
01659.668.886
Mr. Hiền
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2012 lúc 2:02am
nó mà bị chướng diều thì nhét cho nó mấy nhánh tỏi nướng vào,còn bị ko tiêu thì nấu cháo loãng bơm cho nó kết hợp dùng thuốc men tiêu hóa,bổ sung 1 số vitamin cho khỏe và kick thích ăn uống...
  Cám ơn bác em làm thử xem sao. e mới nhét thử tỏi tươi chưa nướng
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2012 lúc 2:03am
Kỹ sư Hầm gà mà lại sợ cái bọn này à, cứ như cái tên mà làm thôi...Batting eyelashes

Kỹ sư ham gà cứ ko hầm. ăn gà chọi mình nuôi khó nuốt lắm hihi
Quay lên trên
xuan_meu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_meu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2012 lúc 6:36am
không khả thi đâu bác chủ gà , gà bị trướng diều khô chân thuốc gia súc gia cầm của việt nam mình không khỏi được e đã thử rất nhiều rùi , bác qua chõ anh huy thuốc gà bảo anh bán cho thuốc chậm tiêu của thailan cho uống sẽ nhanh tiêu hơn ,
Quay lên trên
phandang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2011
Khu vực: NAM ĐỊNH
Điểm: 288
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phandang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2012 lúc 4:43pm
Ban đầu được viết bởi anhhienbg anhhienbg viết:

chuẩn gà em chỉ cho ăn tỏi chẳng cần uống thuốc gì cả ?
ko ăn được nắm cơm bằng đầu ngón tay vành mồm ra nhét vào tiếp đó cho 3 nhánh tỏi vào sáng mai ra kiểm tra phân nếu đỡ thì tiếp tục làm
gà em trước bê đi đánh về cũng ko ăn ỉa phân loãng em toàn làm vậy ?
Quay lên trên
LE XUAN TAN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: SAIGON
Điểm: 2566
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LE XUAN TAN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2012 lúc 2:15pm
Ban đầu được viết bởi phandang phandang viết:

Ban đầu được viết bởi anhhienbg anhhienbg viết:

chuẩn gà em chỉ cho ăn tỏi chẳng cần uống thuốc gì cả ?
ko ăn được nắm cơm bằng đầu ngón tay vành mồm ra nhét vào tiếp đó cho 3 nhánh tỏi vào sáng mai ra kiểm tra phân nếu đỡ thì tiếp tục làm
gà em trước bê đi đánh về cũng ko ăn ỉa phân loãng em toàn làm vậy ?

rất hay
Quay lên trên
huyphuc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/05/2012
Khu vực: ninh binh
Điểm: 46
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huyphuc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2012 lúc 5:08pm
cách đây 1 tháng em cũng có một em tía mơ chân trắng 1,7kg. 4 tháng tuổi . bị đúng như của bác cho uống đủ các loại thuốc có cả tỏi. ( chỉ có kháng sinh la chưa cho uống) điều trị trong 17ngay khỏi gân như bình thường vậy mà ngày cuối cùng rù đi trong 1 buổi sáng là ko đứng dc nữa, e mổ  ra  xem thế nào thì GAN xưng to như  bàn tay luôn. trươc khi e nó ra đi e có chụp máy kiểu hình hôm nào e gửi các bác xem ah. chuc gà của bác sơm khỏe
Quay lên trên
anhquy113 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2011
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 180
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhquy113 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2012 lúc 7:46pm
Nói thế cần gì phải gửj hình. Bệnh of gà bạn là do đam mê tiên tửu. Dẫn đến chức năg gan suy gjảm. Gây nên tử vog.
Quay lên trên
olinh_hy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2012
Khu vực: hưng yên
Điểm: 163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn olinh_hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/06/2012 lúc 8:07am
cho ăn những thứ dễ tiêu và đút cho nó mấy nhánh tỏi
Quay lên trên
yeulinhke85 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2011
Khu vực: Long Biên,Hanoi
Điểm: 1450
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yeulinhke85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2013 lúc 2:20pm
Dùng ổn thanh (thuốc thú y) là nhanh khỏi thôi. Thông thường dùng thuốc chữa phân xanh phân trắng của Thái Lan cũng khỏi nhưng thuốc đó đắt hơn cả thuốc người.
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2013 lúc 7:24pm
3ml nước tỏi là ô xờ kê
Quay lên trên
chinhkhai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 09/01/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chinhkhai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2013 lúc 8:04pm
Tiết kiệm thì dùng nước tỏi ngâm...
Nhà có sẵn thì dùng nước tương tỏi...
Còn có điều kiện hoặc có anh em nào dùng thì mua hoặc xin ít thuốc chậm tiêu của Thái....

Chấm hết 1 cuộc tình...
Quay lên trên
tungthaibinh Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/12/2012
Khu vực: HHàTháiBình
Điểm: 3006
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tungthaibinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2013 lúc 8:33pm
tỏi ko khỏi thì thuốc thái, thuốc thái ko khỏi ta làm lẩu tháiRolling on the floor
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2013 lúc 3:30pm
Anh em nuôi gà nòi đòn cũng nên ngâm cho 1 mình 1 bình rượu tỏi hoặc rượu rít. Khi gà ăn không tiêu hay xìn bụng hay trở trời thì cho em nó vài ml rượu sẻ giúp gà khỏe, chóng được bệnh và ấm gà.
Thân mến !
Quay lên trên
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/03/2013
Khu vực: Bắc Cực
Điểm: 1612
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2013 lúc 3:53am
 mooixngayf cho uông  2 vien ampy  2 viên tetaxylin  là khỏi thôi , không  khỏi thì  cho   nửa củ gừng là oke 
Quay lên trên
linhphamtrong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/10/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 324
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhphamtrong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2013 lúc 7:12am
ra cu hang thuoc tay mua khoang 10 lo men tieu hoa cua tre con bi di ia hay uong y.ngay cho uong hai lo sang 1 chieu 1.
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2013 lúc 9:08pm
- Biện pháp cuối cùng và hửu hiệu ngay:
+ Màng GÀ  đến bên vòi nước, kẹp gà chặt , mở vòi cho nước cho chảy vào meengj nó, đến khi diều căng thì kẹp nó giữa 2 đầu gối chúc ngược đầu nó xuống đất ép cho thức ăn trong bầu diều tuôn ra hết sạch luôn, phải làm nhiều lần 1 lúc nó mới hết sạch. Sau đó cho nó nghỉ ngơi 10 phút, khỏe rồi cho ăn thức ăn dể tiêu + tỏi + B1 là Ok
+ Gà mình bị 1 tuần, chữa thế nào cũng ko hết, cuối cùng làm liều vậy 3 ngày sau ăn uống khỏe liền
Quay lên trên
nguyenvantho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/04/2013
Khu vực: son la
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvantho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2013 lúc 10:08pm
Ban đầu được viết bởi Tuấn Bom Tuấn Bom viết:

em có 1 em chuẩn bị ra trận thì dinh đi ia cứt trắng , xanh  thóc trong diều 4 ngày chưa tiêu hết , em dùng men tiêu hóa của trẻ em kết hợp 1 tý thuốc phiện , đúng qua 1 buổi sáng ga khỏe luôn sang đên ngày mai thì đi lại ăn uống như chưa hề có chuyện gì

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.000 giây.