Tặng gà ở Yên dũng - Bắc Giang

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 45678 14>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 3:55pm
Ban đầu được viết bởi tieuha tieuha viết:

Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Em đồng ý cả 2 tay! Nếu có thể, mời A Đức và chú Tuấn về YDũng 1 cuộc, em đưa xuống chùa La chơi. Ngay gần nhà em. Trước em làm ở NHCSXH Việt Yên, chỗ Trung Sơn nhà bác Đức em thuộc như lòng bàn tay. E SN 1981.
Bạn làm ở Việt Yên có biết ông Quốc với thằng Kiểm không ?
Có có chứ! Bác tên là gì? Ở đâu để hôm nào em bảo 2 bố ấy bố trí AE mình uống rượu.,/
ở TT Bích Động. Tên là hà
Bác giới thiệu kỹ hơn tí đi. Kiểu này chắc chắn 2 tên kia ko biết đâu. Bích Động thì e chiến đấu ở đấy bao lâu roài mà ko biết bác nhỉ? Nếu ở đấy thì rượu chè Ok, ko vấn đề gì. Kiểm với Quốc có nhiệm vụ thiết kế. Bác cho cái hẹn đê./.
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 3:57pm
Ban đầu được viết bởi tamtaiphudiabg tamtaiphudiabg viết:

Ban đầu được viết bởi bigboy83vy bigboy83vy viết:

Chiều thứ 6 bác qua xem đôi gà ông anh mới kỷ niệm xem có xịn ko nhé
OK
1 chú Nguyên chuẩn bị pha trà đi! A thì ko biết nhìn gà nhưng chém gió thì chém ác!
lại có hẹn ah?
vui thế a dăng ký xuất
Hân hạnh được đón tiếp bác
NHƯNG CHIỀU THỨ 6 A LẠI ĐI LÀM VỀ MUỘN
T7 HOẶC CN THÌ RẢNH.
Thứ 7, CN thì e lại bận. Hôm nào bác mang túi bóng lên em chuyển về cho Laughing!
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/09/2012
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 4:01pm
Bác này vui tinh gớm
Quay lên trên
tamtaiphudiabg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/08/2012
Điểm: 750
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamtaiphudiabg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 4:05pm

OK
1 chú Nguyên chuẩn bị pha trà đi! A thì ko biết nhìn gà nhưng chém gió thì chém ác!
lại có hẹn ah?
vui thế a dăng ký xuất
T7 HOẶC CN THÌ RẢNH.
Thứ 7, CN thì e lại bận. Hôm nào bác mang túi bóng lên em chuyển về cho Laughing!
thế thì chú phải chuẩn bị thêm ít hành tuơi có gì xả vào đấy luôn, về đỡ phải mua cháo cho 2 đứa nhỏ:DRolling on the floor
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 4:06pm

Bác này vui tinh gớm
Chú Nguyên chuẩn bị nước để a đổ túi Nilon mang về cho Thầy Quý. Mà nghe nói ở Bắc Giang có Thầy Quý xem bói thiêng lắm./.
Quay lên trên
tamtaiphudiabg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamtaiphudiabg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 4:07pm

OK
lại có hẹn ah?
vui thế a dăng ký xuất
T7 HOẶC CN THÌ RẢNH.
thế thì chú phải chuẩn bị thêm ít hành tuơi có gì xả vào đấy luôn, về đỡ phải mua cháo cho 2 đứa nhỏ:DRolling on the floor

Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 6:21pm

Bác này vui tinh gớm
Chú Nguyên chuẩn bị nước để a đổ túi Nilon mang về cho Thầy Quý. Mà nghe nói ở Bắc Giang có Thầy Quý xem bói thiêng lắm./.
Bác nói thế thày bắt thịt gà mang chân gà lên thày mới coi cho thì khó tính quá hehe

Người sửa: bigboy83vy - 13/09/2012 lúc 6:24pm
Quay lên trên
tamtaiphudiabg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamtaiphudiabg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2012 lúc 8:00am

Bác này vui tinh gớm
Bác nói thế thày bắt thịt gà mang chân gà lên thày mới coi cho thì khó tính quá hehe
ANH XEM CHÂN GIÒ CHUẨN LẮM ĐẤY
NHẤT LÀ CỦA NHỮNG E CHÂN DÀIBig grin
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2012 lúc 1:06pm
chân dài mà trắng nõn em xem mãi cũng được chứ đâu phải thầy mới biết xem, cho bác em chân đen dài lại thêm mấy cái vẩy rồng nữa bác có xem được hết vấn đề ko hehe
Quay lên trên
tamtaiphudiabg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamtaiphudiabg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2012 lúc 1:09pm

chân dài mà trắng nõn em xem mãi cũng được chứ đâu phải thầy mới biết xem, cho bác em chân đen dài lại thêm mấy cái vẩy rồng nữa bác có xem được hết vấn đề ko hehe
anh chỉ thích chân trắng trơn 
nhẵn bóng không có vẩy vi gì cả
có vẩy thì để chú Khánh xem chuẩn 1

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2012 lúc 4:52pm
Toàn đầu ngựa với cả thích xem bói; loạn hết cả mắt Laughing
Quay lên trên
timelessnotime Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/09/2012
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 207
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn timelessnotime Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2012 lúc 9:34pm
Tiếc quá là mình ở Đồng Nai Sad
Quay lên trên
tieuha Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2008
Điểm: 853
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieuha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2012 lúc 8:56pm

Em đồng ý cả 2 tay! Nếu có thể, mời A Đức và chú Tuấn về YDũng 1 cuộc, em đưa xuống chùa La chơi. Ngay gần nhà em. Trước em làm ở NHCSXH Việt Yên, chỗ Trung Sơn nhà bác Đức em thuộc như lòng bàn tay. E SN 1981.
Có có chứ! Bác tên là gì? Ở đâu để hôm nào em bảo 2 bố ấy bố trí AE mình uống rượu.,/
Bác giới thiệu kỹ hơn tí đi. Kiểu này chắc chắn 2 tên kia ko biết đâu. Bích Động thì e chiến đấu ở đấy bao lâu roài mà ko biết bác nhỉ? Nếu ở đấy thì rượu chè Ok, ko vấn đề gì. Kiểm với Quốc có nhiệm vụ thiết kế. Bác cho cái hẹn đê./.
Hôm nào qua đây, gọi cho mình theo số đt 0904999229. lúc nào sắp uống thì gọi mấy đứa nó ra
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2012 lúc 7:46am
Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

chúc anh khánh đc toại nguyện nhé.up
Thanks!
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2012 lúc 11:39am

Hôm nào qua đây, gọi cho mình theo số đt 0904999229. lúc nào sắp uống thì gọi mấy đứa nó ra
Ok anh!
Quay lên trên
Zukon Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 1146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Zukon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2012 lúc 6:36pm

anh chỉ thích chân trắng trơn
nhẵn bóng không có vẩy vi gì cả
có vẩy thì để chú Khánh xem chuẩn 1

Uầy uầy lạc đề rồi nhá ! Chân trắng trơn không vảy nhưng có tý lông mao cũng tốt hí hí
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2012 lúc 5:16pm
Đăng bài nói là tặng gà ở quê. May gặp được 1 đồng chí cùng quê thì lại bảo "Có điều kiện em tặng anh gà về để kiểm nghiệm dòng. Hic. Chắc là em ăn ở tệ quá./.
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2012 lúc 5:30pm
Hố hố, gà đem tặng mà ko ai nhận kìa. Thôi, anh thừa con nào cứ chuyển cho em tiêu thụ giúp. 
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2012 lúc 6:51pm
Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

Hố hố, gà đem tặng mà ko ai nhận kìa. Thôi, anh thừa con nào cứ chuyển cho em tiêu thụ giúp. 
Làm gì có gà thừa, chỉ có gà thịt thôi./.
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2012 lúc 3:20pm
Em chưa có gà của bác này. Mới có thêm mấy em nữa hôm nào bác qua xem hộ em cái nhé
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 45678 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.