Tặng gà ở Yên dũng - Bắc Giang

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 678910 14>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2012 lúc 8:45pm
Ban đầu được viết bởi thiengachoi thiengachoi viết:

ANH BIẾU EM NHẬN GÀ SAO ĐÂY..... XUẤT ĐẦU TIÊN CAM ƠN ANH ĐÃ CHIẾU CỐ
Nhận gà bằng cách yêu cầu đồng chí Chánh Văn phòng UBND huyện Sơn Động, nơi chú công tác có mặt để chứng kiến. Nếu chú không yêu cầu được thì để anh./.
Quay lên trên
thiengachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/10/2011
Khu vực: Yên dũng - BG
Điểm: 844
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiengachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2012 lúc 9:04pm
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Nhận gà bằng cách yêu cầu đồng chí Chánh Văn phòng UBND huyện Sơn Động, nơi chú công tác có mặt để chứng kiến. Nếu chú không yêu cầu được thì để anh./.

vậy hả anh gà để ở chỗ anh Thắng ah.em gặp anh Thắng đơn giản mà anh.
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2012 lúc 7:44am

vậy hả anh gà để ở chỗ anh Thắng ah.em gặp anh Thắng đơn giản mà anh.
Ok!
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2012
Khu vực: BG-HN
Điểm: 781
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 9:23pm
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 9:24pm
A ơi.có mái hay thì tuyển e 1 chú.e gửi.khi nào e biếu bác con dòng nhà e thì e bắt đc ko:))
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 10:01pm
Ban đầu được viết bởi VANCONGBG VANCONGBG viết:

A ơi.có mái hay thì tuyển e 1 chú.e gửi.khi nào e biếu bác con dòng nhà e thì e bắt đc ko:))
Ok! Có đấy. Thế còn gì bằng.
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 10:25pm

Ok! Có đấy. Thế còn gì bằng.
vâng.e cám ơn a.nhưng a cứ để đấy cho e gửi nha.e chưa có mái biếu a.vs lại e sv time ko rảnh cho lắm.
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 10:27pm
:d.gà mái e ấp 3 chú rồi.3chú đang đẻ:)) 1 chú sắp.e xây trại gà 20 ô nhốt a ah:)).sắp thành Đại gia gà chọi rồi:))
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 10:34pm
Hôm nào về quê alô. Gặp nhau cái. Thế là Đại gia sắp có 70 con gà rồi. Haizz.
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 10:39pm

Hôm nào về quê alô. Gặp nhau cái. Thế là Đại gia sắp có 70 con gà rồi. Haizz.
vâng.Nhà a ở YD2 có gần neo ko a.
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 10:42pm
Qua Phà Đám 2 km nữa. Hôm nào về hẹn hò trước nhé. T7, CN anh vẫn phải đi học.
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 10:47pm
Ok.thế gần mà.Khi nào đi đc e alo a nhé:)
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 10:52pm

Ok.thế gần mà.Khi nào đi đc e alo a nhé:)
Ok. Có số a rồi đúng ko?
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2012 lúc 11:06pm
vâng.e có rồi
Quay lên trên
thiengachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiengachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2012 lúc 10:44am

t7, CN anh đi học còn em t7, CN thì được nghỉ vậy anh em mình gặp nhau sao đây.Whew!
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2012 lúc 3:15pm

t7, CN anh đi học còn em t7, CN thì được nghỉ vậy anh em mình gặp nhau sao đây.Whew!
Hôm nào về cứ alo nhé. Ngày ko gặp được ta gặp nhau tối. Cách nhau có 1 con sông, lo gì nhỡ đò? Hẹn cả a Thắng nữa nhé. Hoặc nếu ngại, điện trước để a nói a Thắng cho. AE gần năm nay ko gặp rồi./.
Quay lên trên
thiengachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiengachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2012 lúc 7:59pm
vâng. tuần sau em alo anh Thắng xem có về k?
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2012 lúc 6:49am
Tặng vớ tặng vẩn. A trước kia cũng thuộc YD mà chẳng thấy tặng.
Mà dạo này AE BG đâu hết rồi Khánh nhỉ? A ko thấy AE chém gió nữa.
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2012 lúc 7:43am
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Giao lưu với ae để lấy chỗ đi lại thôi anh ạ. Có thằng ku Hiền hay bày trò nhất thì dạo này bận đực cái quá nên phong trào đi xuống.
Quay lên trên
tamtaiphudiabg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/08/2012
Điểm: 750
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamtaiphudiabg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2012 lúc 10:21am

Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Giao lưu với ae để lấy chỗ đi lại thôi anh ạ. Có thằng ku Hiền hay bày trò nhất thì dạo này bận đực cái quá nên phong trào đi xuống.
A Đức với chú Khánh nhiều gà hay, mỗi ae tặng e 1 e mái dòng đê
Dạo này bận việc quá nên e cũng ít lên mạng, hôm nao e gặp chú Hiền ae em sắp xếp chương trình mời mọi người về HH chơi 1 bữa.
a Đức làm đầu têu nhé!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 678910 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.