Quê mùa

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 1:53pm
Ban đầu được viết bởi Stephen Stephen viết:

Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Ban đầu được viết bởi TIAQUY TIAQUY viết:

Thấy các cụ đồn: gặp đại nạn không sao tất có phúc về sauBig grin
cái anh chàng nhìn lãng tử ôm guita trên clip là bác Cả ??

Ý Quỷ hỏi là cậu trong clip trên? Chắc chắn không phải rồi! Mềnh cục mich, quê mùa nên không biết đàn ca sáo nhị gì sất. Cậu đó là nhân viên của C.ty mình, hôm nay ra gảy đàn hát phục vụ chị em nhân dịp 20/10. :))

bác Chiến làm cùng Dũng đê tiện (Cù Trọng Xoay) hả. Đinh Tiến Dũng này haì phết chém gió xoay sở thì vô đôí ,mâý đưá em cuả em suốt ngày vô FB cuả anh ta like rôì bình loạn Big grin
Anh thấy bạn này là nhân viên tốt như bao nhân viên khác thôi. Anh cũng chẳng like hay dislike gì hết. :)

Người sửa: CaKhoai - 19/10/2012 lúc 1:54pm
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 1:55pm
Ban đầu được viết bởi TíaĐấmDK TíaĐấmDK viết:

chính xác trước nó là thằng bạn thân e.nhưng nói lại bảo nói xấu.nó sống thực dụng quá.ai cũng có thể lợi dụng và có thể làm thân đc.nó thay đổi sau 3 năm gần đây.chán bảo nó nhưng nó ko nghe nên h chỉ là bạn bè bt.
Uhm. Mình có nghe láng máng về cậu này lâu rồi nhưng thực sự là mình chưa bao giờ nói chuyện. Bây giờ còn làm hay không thì mình cũng không rõ nữa. :)
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 2:08pm

chính xác trước nó là thằng bạn thân e.nhưng nói lại bảo nói xấu.nó sống thực dụng quá.ai cũng có thể lợi dụng và có thể làm thân đc.nó thay đổi sau 3 năm gần đây.chán bảo nó nhưng nó ko nghe nên h chỉ là bạn bè bt.
Uhm. Mình có nghe láng máng về cậu này lâu rồi nhưng thực sự là mình chưa bao giờ nói chuyện. Bây giờ còn làm hay không thì mình cũng không rõ nữa. :)
vâng.nói chung là khi nó ra đi khỏi công ty anh hình như cũng mang theo đươc 1 số thứ đê cho công việc tương lai game online của nó.thôi kê.mỗi người 1 cách sống mà anh.sống sao cho người ta nể mới là sống Big grin
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 2:18pm
Anh có bị ông bô bà bô đi làm khóa cửa ngoài lại như em không ? Big grin Chẳng có gì chơi thì ta chơi với kiến thôi ! 
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 2:19pm
Bác đánh đàn có phải là bác Cù Trọng Xoay trong công ty a không ?
...
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 2:43pm
Ban đầu được viết bởi duongkhpc duongkhpc viết:

Bác đánh đàn có phải là bác Cù Trọng Xoay trong công ty a không ?
Chẳng biết Xoay với Vật gì, vẫn gọi nó là Dũng Đê Tiện. :)
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 2:45pm
Ban đầu được viết bởi duongkhpc duongkhpc viết:

Anh có bị ông bô bà bô đi làm khóa cửa ngoài lại như em không ? Big grin Chẳng có gì chơi thì ta chơi với kiến thôi ! 
Đấy là ra Hà Nội chơi với ông già, sợ bị điện giật chết nên mới bị khóa cửa & cúp điện. Bình thường ở quê thì không phải nhốt mà phải thả ra để còn đi lấy bèo lợn, nấu cơm, nấu cám lợn, cho lợn & gà ăn.... Nhốt thì bà già không làm hết được. :D
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 6:59pm
Hồi nhỏ mình ở tập thể bé tí đã biết đến điện, đến TV, ôtô máy cày. Thời còn phân phối giày dép cực hiếm, gạo mậu dịch hôi mù mua phải xếp hàng, thịt và đồ dùng mua tem phiếu bố mình toàn làm dép cao su cho bọn mình đi.
Đi học toàn bị bọn bạn chêu mình đi dép cao su bác Hồ. Mình xấu hổ nên toàn cất dép vào cặp và đi chân đất như bọn chúng. Hehe vừa quê vừa dại thật.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 7:07pm
Hồi nhỏ mình cũng hay bị nhốt trong nhà và khoán nấu 1 nồi cám lợn to vật.
Nhưng mà cũng tìm đc cách thoát ra ngoài.
Mình đục chân chắn song cửa sổ, đẩy nó cong đi rồi chui ra, sau khi chui ra thì do lực đàn hồi thanh sắt vẫn thẳng như thường. Để xoá dấu vết đục mình lấy vôi quét vào. Hehe mãi sau này bố mình mới biết là mình ko mở cửa mà vẫn ra vào nhà dễ dàng.
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2012 lúc 9:52pm
Cậu thanh niên mặc áo màu trắng kéo Violon  bài "MỐI TÌNH ĐẦU" hay phết anh à !Winking Nhớ hồi xưa .... !
...
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2013 lúc 3:12pm

Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

cái này người ta gọi là tự truyện này.
ngày xưa bác cả tồ nhể, nhưng cái chi tiết bác cắm 2 chiếc chìa khóa vào ổ điện đã nói lên tính cách của con người bác.dám nghĩ dám làm, vn phải có nhiều người thế này mí mau phát triển được!.
Ông già mình sợ mất mật luôn. Thương cho những người làm cha mẹ!

hii hi may lắm là còn người rồi mà bác bảo phải nhiều người như thế thế thì thế hệ tương lai đen thui hết vì điện roài
Quay lên trên
Ô_Ướt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/07/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô_Ướt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2013 lúc 7:40pm

trước ai chả thể hả bác.nhà ko có điều kiện thì biết gì đâu.
trước e cũng tý thì ko đc ra đời.I dont want to see.trước e cũng có thằng a hơn 1 tuổi.bỏ nó đi thì có mình.nên nhiều lúc nghĩ nó hi sinh để mình tồn tại.tý thì mình cũng bị bỏ.may là giữ lại.nên h cũng phải yêu cái cs này Big grin

bác này giống mềnh Sad
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2013 lúc 3:54pm
ck viết:      Tôi là thế đấy! Một thằng nhà quê, không hơn cũng không kém!

Sen mọc lên từ bùn lấm láp 
cánh diều bay cao từ trẻ chăn trâu
AI thì cũng ở quê ra thành phố chứ đâu
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2013 lúc 4:31pm
Ban đầu được viết bởi Ô_Ướt Ô_Ướt viết:

trước ai chả thể hả bác.nhà ko có điều kiện thì biết gì đâu.
trước e cũng tý thì ko đc ra đời.I dont want to see.trước e cũng có thằng a hơn 1 tuổi.bỏ nó đi thì có mình.nên nhiều lúc nghĩ nó hi sinh để mình tồn tại.tý thì mình cũng bị bỏ.may là giữ lại.nên h cũng phải yêu cái cs này Big grin

bác này giống mềnh Sad
Anh ra được đời, nhưng tý thì không còn trên đời, :). 
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2013 lúc 7:57pm
trời sinh mình xấu zai.nhưng bù cho cái khỏe mạnh.chưa vào bệnh viên bjo.nặng nhất chỉ có pharadon.
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2013 lúc 8:02pm
Thế thì tốt, tên xấu dễ đặt, người xấu dễ nuôi mà, >:)
Quay lên trên
nguyenanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2013
Khu vực: sơn tây
Điểm: 1713
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/07/2013 lúc 10:25pm
tự chuyện của bác cũng giống chuyện cổ tích gớm
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2014 lúc 6:11pm
Đọc bài của chú cháu lại nhớ cái ngày cháu cắm cái kim băng vào ổ điện. Giật tung tay. Lại bị ăn đòn nữa. Vì thấy mọi người cắm thứ gì đó vào ổ là thi thoảng có lửa nó toé sáng ra. Mấy lần ông nội bắt đc cắm kim vào ổ điện để toé lửa chơi, bị cấm nhưng không kinh. Sau trận đấy chừa luôn, cháu ko dám nghịch ổ điện nữa
Quay lên trên
hoanglamduy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Spam

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: QN-BĐ
Điểm: 2102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanglamduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/01/2014 lúc 8:20pm
Công cha như núi thái sơn
Nghĩa mẹ như nước trong nguồn chảy ra
Một lòng thờ kính mẹ cha
Cho tròn chữ hiếu mới là đạo con...

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.