Tử vi gà chọi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ae_hungyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/02/2013
Khu vực: Hưng Yên
Tình trạng: Offline
Điểm: 371
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ae_hungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 6:32pm
lăng nhăng khó hiểu lắm
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 6:52pm
khó hiểu quá bác
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 7:36pm
rất tốt
mọi người nói không hiểu thì đương nhiên rồi
tử vi thì phải có thời gian nghiên cứu và vận dụng thì mới năm rõ được
hiểu ngay thì còn gì là tử vi nữa
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 8:04pm
Bó tay toàn tập
Càng ngày càng mê tín nặng hơn Sad
Quay lên trên
thanhga1990 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/07/2012
Khu vực: hung yen
Điểm: 1729
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhga1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 8:25pm
Tử vi với cả tử veo . Xem cái này nhiều có khi tử vong luôn
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 8:27pm
Cứ phải ra sới để chân gà nó vả vào mặt cho lúc đấy mới tỉnh ngộ ra được Rolling on the floor
Quay lên trên
cuongga_hy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

15/9: viết bài không dấu

Gia nhập: 08/04/2013
Điểm: 155
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuongga_hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 10:41pm
Lại nghe gà ta tiên sinh nói đc những lời vàng ngọc . Tiếc cho duyên phận ko đc giáp mặt tương phùng . Nếu như ở gần tại hạ cũng xin mạn phép cho gà lấy chân vả vào mặt tiên sinh vài cái cho thỏa lòng trai gà
Quay lên trên
thanhga1990 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhga1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 11:04pm
Ban đầu được viết bởi cuongga_hy cuongga_hy viết:

Lại nghe gà ta tiên sinh nói đc những lời vàng ngọc . Tiếc cho duyên phận ko đc giáp mặt tương phùng . Nếu như ở gần tại hạ cũng xin mạn phép cho gà lấy chân vả vào mặt tiên sinh vài cái cho thỏa lòng trai gà
em ko hiểu anh vs gà ta có ân oán gì ? Sao cứ phải đả kick người ta vậy ? Ko phải chuyện của em , nhưng em thấy như này . Gà ta ko tin vào vẩy vi thì kệ ông ý liên quan gì đến mình đâu . Ok
Quay lên trên
trungnk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungnk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2013 lúc 11:22pm
2 anh ở 2 đầu đất nước.
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1575
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2013 lúc 6:47am
vui là chính đi các bạn, mỗi người 1 niềm tin mà, không giống nhau được.
Quay lên trên
cuongga_hy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuongga_hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2013 lúc 6:50am
Ko tin thì đừng vào mà có vào rồi thì cũng đừng có nói linh tinh bởi đây là khu vực dành cho kê kinh.
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2013 lúc 7:15am

Ko tin thì đừng vào mà có vào rồi thì cũng đừng có nói linh tinh bởi đây là khu vực dành cho kê kinh.

Chú về đọc sách làm con ngoan trò giỏi đi Big grin
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2013 lúc 11:34am

A cũng định thế nhưng mà thấy ae mê muội quá, lầm đường lạc lối lương tâm a ko cho phép. Thôi thì chú ghét a nhưng a vẫn cứ phải nói vậy. Bao giờ chú nghiên cứu xong sách vở thì tới gặp a để a chỉ giáo cho nhóe Big hug
Đấy làm người tốt nó khổ thế đấy chú ah.
Quay lên trên
thanhga1990 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhga1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2013 lúc 12:48pm
Kinh kê thì có cái đúng có cái Ko đúng lắm . Nhưng các tiền bối đã truyền lại ta nên Tôn trọng điều đó . Cá nhân em rất Tôn trọng và tin vào kinh kê . Còn cái tử vi gà chọi thì Ko tin đâu
Quay lên trên
cuongga_hy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuongga_hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2013 lúc 7:22pm
Hiện tại em có 1 em trạng 29. Gà 2 chân án thiên đệ nhất huyền trâm lại thêm phủ địa 2 chân cựa dài 1,5 cm nếu bác gà ta có gà bằng trạng bằng cựa thì em xin mang gà sách ra lĩnh giáo với bác
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/06/2013 lúc 11:29am

Hiện tại em có 1 em trạng 29. Gà 2 chân án thiên đệ nhất huyền trâm lại thêm phủ địa 2 chân cựa dài 1,5 cm nếu bác gà ta có gà bằng trạng bằng cựa thì em xin mang gà sách ra lĩnh giáo với bác

Ở xa nên ko tiếp đón được, mong ae thông cảm
Còn chuyện chơi gà thì mỗi người 1 phong cách, miễn sao ra trường ăn độ là vui
Mong mod nghiên cứu đưa thêm mục "Kinh chân" để ae theo trường phái toàn chân giáo như em có đất chém gió và diễn đàn cũng phong phú hơn, có cái nhìn nhiều chiều hơn về môn này.
Thân!
Quay lên trên
antam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: ha tây-sơn tây
Điểm: 600
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn antam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/06/2013 lúc 12:44pm
chả hiểu gì cảConfusedConfused
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2013 lúc 5:04pm
Mỗi người 1 quan điểm. Mỗi người một sở thích. Khó ai đúng sai. Bình luận chung là hay nhất !
Quay lên trên
ga tu mi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2010
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1947
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga tu mi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2013 lúc 9:15pm
Binh Pháp Tôn Tử Cho Gà chọiBig hug
Quay lên trên
Bịp đỏ chân xanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2012
Khu vực: Văn Giang _HY
Điểm: 780
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịp đỏ chân xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2013 lúc 8:10pm
Cũng thấy hay hay Laughing
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.