BÁN BU GÀ CHỌI

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/07/2012
Khu vực: thái nguyên
Tình trạng: Offline
Điểm: 219
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: BÁN BU GÀ CHỌI
    Ngày đăng: 30/10/2012 lúc 10:51pm
Sau một thời gian bán hàng trên diễn đàn mình có 1 số thay đổi như sau. 
nhận giao hàng tận nơi kể cả số lượng ít ( 1 chiếc cũng ok ) miễn phí vận chuyển phạm vi 30km ngoài 30km các bạn trả cho mình 1000đ/1km với số lượng 3 đôi lồng trở lại ( nhiều quá xe máy ko chở đc) . hi vọng các bạn ủng hộ nhiều

lồng tính theo từng cặp loại bu trong đường kính 70cm x bu ngoài đường kính 90cm (gọi là loại 70x 90) giá 900K/1 cặp 
loại 80x 100 cm là 1tr/ 1 cặp 
 loại 90x 110cm là 1,2tr/1 cặp
loại 100x 120cm là 1,4 tr/1 cặp
loại đặc biệt to 110cmx130cm là 1,6tr/1 cặp  ( mua theo cặp sẽ rẻ hơn chút, mua 2 đôi trở lên mình khuyến mại 50k/1 đôi hoặc tặng 1 giỏ gà = mây) các cặp bu chuyên dùng để chạy bu gà chọi một số bạn ko biết hic

giá bán lẻ đơn chiếc: loại 70cm = 400k. 80cm = 450k . 90cm = 550k . 1m = 650k
1,1m =750k. 1,2m =800k. 1,3m = 850k 
tất cả các loại mình đã giảm giá so với trước đây
Nếu địa diểm giao hàng quá xa ngoài 150km thì vui lòng chuyển cho mình 1/2 tiền trước 

mọi kích cỡ ai cần cứ cho kích thước rồi aloo cho mình 0978 070 047

lồng cao này để nuôi chim cu gáy , sóc hay gà tre cảnh

Người sửa: nguyenthanhquyen9 - 15/04/2013 lúc 9:41pm
Quay lên trên
nongdanhd2006 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2012
Khu vực: hai duong
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nongdanhd2006 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2012 lúc 11:03pm
up cho bác.thích quá mà điều kiện ko cho phépSurprise
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2012 lúc 11:08pm
Ban đầu được viết bởi nongdanhd2006 nongdanhd2006 viết:

up cho bác.thích quá mà điều kiện ko cho phépSurprise
ko sao bạn ah khi nào có  điều kiện thì nên mua 1 đôi về cho gà chạy bu vừa an toàn ko sợ soi mà lại vô cùng bền chắc vứt mưa nắng thoải mái bạn à mà lúc ko chạy lồn thù đc 2 cái bu phơi nắng cho gà
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2012 lúc 6:38pm
loại tre chỗ bạn có mà.? có thì giá ra sao ?
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
_tung_chip_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Đậu Làng Mơ
Điểm: 1320
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _tung_chip_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 12:21am
Tiếc là mình chưa có đất để mua..lồng đẹp quá,chúc cho bác đông khách..khi nào có đất sẽ mua bu của bác về cho gà phơi nắng..up
Lịch sự và khiêm tốn chứng tỏ con người có văn hóa lịch sự.
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 8:09am
Ban đầu được viết bởi TRINHND TRINHND viết:

bu tre cũng có nhiều lắm như giá rẻ quá mình chuyển đ thì ko đủ bù tiền xăng xe bạn ah
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 8:12am
Ban đầu được viết bởi _tung_chip_ _tung_chip_ viết:

Tiếc là mình chưa có đất để mua..lồng đẹp quá,chúc cho bác đông khách..khi nào có đất sẽ mua bu của bác về cho gà phơi nắng..up
thank bạn nhé mình cũng muốn đông khách lắm vừa bán dc hàng mà vừa anh em có bu để phơi nắng hay chạy bu cho gà đỡ bi soi hỏng mỏ
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/09/2012
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 8:19am
Biết hơi muộn đầu tư lồng tre hết rồi đang sợ sứt mỏ có nên thay ko đâySad
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 6:07pm
Ban đầu được viết bởi bigboy83vy bigboy83vy viết:

Biết hơi muộn đầu tư lồng tre hết rồi đang sợ sứt mỏ có nên thay ko đâySad
bạn nên lấy trước 1 đôi  vừa chạy bu ko chạy thì phơi nắng cho gà  sau này bu tre nó hỏng thì thay cả loạt bạn ah loại này yên tâm chục đời gà cũng ko hỏng dc
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 8:43pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthanhquyen9 nguyenthanhquyen9 viết:

bu tre cũng có nhiều lắm như giá rẻ quá mình chuyển đ thì ko đủ bù tiền xăng xe bạn ah
rẻ là bao nhiêu ? dc thì qua lấy,bu sắt nhốt gà ta phí lắm
Quay lên trên
homanhcuong9z Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/05/2012
Khu vực: tp nam dinh
Điểm: 908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn homanhcuong9z Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 9:18pm
em muốn đặt 1 đôi 60 * 80 , chuyển về nam định là bao nhiêu tiền ?
cái loại mỏng thôi , không để mua nắng ngoài trời nên cũng chả cần dầy , chuyển về Nam Định là bao nhiêu tiền cước nữa nhé ? 
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 10:43pm

loại đấy ở bắc giang đi qua phú bình gần chục km mình thấy bán nhìu lắm 

Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 10:50pm
Ban đầu được viết bởi homanhcuong9z homanhcuong9z viết:

cái loại mỏng thôi , không để mua nắng ngoài trời nên cũng chả cần dầy , chuyển về Nam Định là bao nhiêu tiền cước nữa nhé ? 
bạn ơi chỗ mình ko làm loại 60 nữa rồi loại nhỏ nhất là 70 bạn ah  nếu ok lấy thì giá cả mình có ở trên rồi đấy 1 đôi 70 và 90 giá 900k tiền vận chuyển thì mình ko gửi xe đc hàng cồng kềnh người ta ko chở nên tớ phải chở = xe máy  tính công 1000đ/1km rẻ = 1/10 xe ôm hihi nhưng mà bạn ở xa quá 150km thì chuyển truocs cho mình 1/2 tiền nếu ok thì alo hoặc đẻ lại số mình gọi
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2012 lúc 8:31am

bạn ơi chỗ mình ko làm loại 60 nữa rùi  bé nhất là 70 giá cả mình ghi rõ o trên rùi bạn ah vận chuyển cũng vậy bạn xa ngoài 150km thì vui lòng gửi trước  cho mình 1/2 tiền nhé
Quay lên trên
homanhcuong9z Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/05/2012
Khu vực: tp nam dinh
Điểm: 908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn homanhcuong9z Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2012 lúc 9:45am

bạn ơi chỗ mình ko làm loại 60 nữa rồi loại nhỏ nhất là 70 bạn ah  nếu ok lấy thì giá cả mình có ở trên rồi đấy 1 đôi 70 và 90 giá 900k tiền vận chuyển thì mình ko gửi xe đc hàng cồng kềnh người ta ko chở nên tớ phải chở = xe máy  tính công 1000đ/1km rẻ = 1/10 xe ôm hihi nhưng mà bạn ở xa quá 150km thì chuyển truocs cho mình 1/2 tiền nếu ok thì alo hoặc đẻ lại số mình gọi
70 * 90 thì quá to bác à , nhà em chật thì làm sao mà có chỗ để 
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2012 lúc 12:45pm

loại đấy ở bắc giang đi qua phú bình gần chục km mình thấy bán nhìu lắm 

phổ yên bán thiếu gì
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2012 lúc 6:21pm

70 * 90 thì quá to bác à , nhà em chật thì làm sao mà có chỗ để 
ok bạn ở xa thế nếu mình hỏi xe khách mà họ chuyển thì mình chuyển cho bạn nhé giá 60 x80 là 750k tiền vận chuyển thì bạn trả cước cho nhà xe  nhé
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2012 lúc 9:17pm
Love struck
Quay lên trên
nguyenthanhquyen9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhquyen9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2012 lúc 11:36am
anh em có gì thắc mắc cứ alo trục tiếp cho mình nhé
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2012 lúc 9:04pm
chuyển về uông bí
chuyển về uông bí -quảng ninh 1 đôi 70 hai cái to như nhau giá thế nào

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.