mua mái chân vuông

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
chaomaohanoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2012
Khu vực: hải phòng
Tình trạng: Offline
Điểm: 736
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chaomaohanoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: mua mái chân vuông
    Ngày đăng: 14/01/2013 lúc 10:58pm
bác nao có mái dòng chân vuông đét ko gà con nhé gà to em ko có xiền giạo này quả bí quá hay đổi giao lưu với em con họa mi 2 mùa bị ngoái bác nào ở hải phòng hay hà nội nhé xa quá mang đi ngại lam81e khoái dòng chân vuông đét có gửi mật thư cho em hay pót vào đây nhé
Quay lên trên
shadi_lee Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 85
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn shadi_lee Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2013 lúc 11:05pm
ko có đổi giao lưu mái à,
chim cò mình ko thích :))
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2013 lúc 8:04am
mình có nhưng o thích chim
Quay lên trên
chaomaohanoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chaomaohanoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2013 lúc 12:46pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

giá bao nhiu 1 em vậy bác em kiếm 1 em chơi
Quay lên trên
tungthaibinh Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/12/2012
Khu vực: HHàTháiBình
Điểm: 3006
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tungthaibinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2013 lúc 1:05pm
mình thik chim nhưng ko có mái
Quay lên trên
trantam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/11/2011
Khu vực: ha dong
Điểm: 1416
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2013 lúc 1:21pm
Ban đầu được viết bởi chaomaohanoi chaomaohanoi viết:

Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

giá bao nhiu 1 em vậy bác em kiếm 1 em chơi
 có 1 em ô muot ga de lua 3 roi bac bat ko e de lại cho gia ae giao luu 500k ga tong dong ko phai nghĩ...bán nhanh cho bác lấy chuồng  thich thi mạt thu nhé
Quay lên trên
shadi_lee Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 85
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn shadi_lee Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2013 lúc 1:27pm
mua đi kẻo lỡ,
Up cho bác
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Saigon
Điểm: 1581
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2013 lúc 2:32pm
bạn ở xa quá, không thì xem em mái con nhà mình, 5 tháng, chân vuông , mặt râu, gà con nên chân chưa khô.
chúc bạn mau tìm được mái vừa ý
Quay lên trên
namdinhpro Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/04/2012
Khu vực: Đất phở gia truyền
Điểm: 3029
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn namdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2013 lúc 4:53pm
Thích mình giới thiệu cho.ông anh có em xám khô đẻ lứa đầu chân vuông khô như chân gà chết.
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Saigon
Điểm: 1581
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2013 lúc 12:08pm
Chào bạn
Mình mới chụp hình con gà mái con , bạn xem cho vui. gà còn nhỏ lắm , mới hơn 5 tháng, đang phun lông, ngoài Bắc bi giờ rét thế thì không nuôi được đâu

Gà mẹ đây, dòng gà miền Trung, mặt râu, sau 1 thời gian ở Đồng Nai bi giờ về Saigon

Gà cha , ô ướt nhật nguyệt, gốc Bình Dương, trại Tâm Phúc

Chúc bạn mau tìm được gà như ýHappy

Quay lên trên
chaomaohanoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chaomaohanoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2013 lúc 3:07pm
cam on bac nhe
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.