Khóa chủ đềchuyển o may cũa mình ,ae cảnh giác

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
quangtri Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: Miền Trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 99
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: chuyển o may cũa mình ,ae cảnh giác
    Ngày đăng: 16/04/2013 lúc 9:17pm
bài viết này mình sẽ không nêu tên người bán , cũng ko nói sắc lông và màu chân gà . vì tôi mong chuyện này sẽ ko tiếp diển lần nữa vơi ae diển đàn ,nếu một lần nữa tôi sẽ công khai .[sát tết vừa rồi mình có mua trên diển đàn , một con gà 2,6 kg về. ngày mùng 6 tết em nó có một huy chương ,mình mừng qúa nên điện khoe với chủ củ . 3 ngày sau người ấy điện bảo còn 1 con cùng đàn đã xổ rồi hỏi mình có mua ko ,mình đồng ý. gà chuyển về mình được 10 ngày thì cho nhảy thử với gà cùng trạng, mới giao chân thì đươc. khỏang 15p thì vọt ví kêu như lơn chọc tiết .......//////// mong ae diển đàn đùng ai găp trương hợp dống như tôi..   
Quay lên trên
Doansuke Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1081
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/04/2013 lúc 9:48pm
chia buồn cùng bác. mua hàng qua mạng thì cũng phải chấp nhận rủi ro thôi bác à Big grin
Quay lên trên
gaduxaoxa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2012
Khu vực: sài gòn
Điểm: 379
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/04/2013 lúc 9:52pm
theo tôi thì lỗi chưa chắc phải chủ gà, nhẩy 15p cơ mà? họ chỉ nói là gà xổ rồi chứ có nói là vần rồi đâu 1 hồ mà gặp gà kị lối chạy là bình thường
Quay lên trên
bemega Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/12/2012
Khu vực: BÌNH THẠNH
Điểm: 340
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/04/2013 lúc 4:04pm
Xin chia buồn cùng anh! 
lâu quá mới vào đây, đọc bài này của anh Chiến quảng trị, em cũng giật mình. Nhưng theo em anh đã xử lý đúng khi nêu ra đây, nhưng tốt hơn anh nên nói chuyện trực tiếp với chủ gà đã bán cho anh, em nghĩ nếu là dân lừa đảo thì họ ngượng mặt lắm đó anh, còn là chuyện không may vẫn có thể xảy ra thì 2 bên giải quyết sẽ tốt hơn là buồn phiền để trong lòng.
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/04/2013 lúc 4:53pm
người ta quen lừa người thì người ta chả bao giờ có khái niệm ngượng mặt bạn à..nói chung là ae đọc mà rút kinh nguyệt..còn mua gà thì tốt nhất là mua ở những nơi gần, đâu chả có gà hay dở.quan trọng là nuôi nó thế nào thôi..chia buồn cùng bác chủ thớt!
Quay lên trên
langgiangbg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2012
Khu vực: Rẻo cao
Điểm: 1319
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2013 lúc 8:39am
Tốt nhất là ko mua gà linh tinh làm gì, thằng cháu mình mua con gà 4,5t trên mạng về đây, lối hay nhưng yếu chịu, tiền mất tật mang. Cứ gà nhà mà chơi thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.406 giây.