Tía Còi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 5>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: nam dinh
Tình trạng: Offline
Điểm: 517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:40pm
kinh nhỉ , nhìn thì đẹp thật, nhưng phải chi đc nhìn nó đánh 1 lần
Quay lên trên
gàđònsócsơn3003 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: sóc sơn hà nội
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gàđònsócsơn3003 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:44pm
Ban đầu được viết bởi chay keu chay keu viết:

đôi cưẠ cỡ 1 cây vàng nếu giá nó đúng 80t
ăn chơi thật.thế này bán gà,chơi gà cũng thành tỷ phú rồi
Quay lên trên
anthien1986tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2013
Khu vực: thai binh
Điểm: 369
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anthien1986tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:47pm
Bé khỏe bé đẹp
Quay lên trên
truongthanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 3078
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongthanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:48pm
tía còi đây mà... thực hư sao vậy ae ơi... nick mới toanh này nghi quá là nghi nó cài bom
"AE 4 phương thích giao lưu thì alo 0902898532"
Quay lên trên
Chọi dưa Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2011
Khu vực: I Rắc
Điểm: 3150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Chọi dưa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:50pm
Đầu mặt, mắt, mỏ, đôi chân giá trị đấySmug
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:51pm
Gà nhìn đẹp nhưng mà nhà e nghèo ko có tiền mua nên e chỉ chơi gà lai gà ta
Sắp tới e sẽ đứng ra mở 1 sới gà lai, ai mang gà đến ghép cũng phải xét nghiệm ADN để xếp hạng lai mấy đời, lai bao nhiêu % Big grin
Hôm nào khai trương sới mời các bác qua ủng hộ nhé
Quay lên trên
ganamdinh2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Nhắc lần 1: viết bài không dấu

Gia nhập: 03/05/2013
Khu vực: BL
Điểm: 5
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganamdinh2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:53pm
Ban đầu được viết bởi truongthanh truongthanh viết:

tía còi đây mà... thực hư sao vậy ae ơi... nick mới toanh này nghi quá là nghi nó cài bom
su that 100% hoi Ck biet ngay.
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:56pm
Ban đầu được viết bởi ganamdinh2 ganamdinh2 viết:

Ban đầu được viết bởi truongthanh truongthanh viết:

su that 100% hoi Ck biet ngay.
thật thì thật rồi nhưng oog này ko có bản quyền pos với ý gì nhỉ ? ở xới lớn gà giá này bt mà
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:58pm
ảo tùng chảo......Laughing
Vạn sự tùy Duyên!
Quay lên trên
nongdanhd2006 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2012
Khu vực: hai duong
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nongdanhd2006 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 8:59pm
Ban đầu được viết bởi Hư Trúc Hư Trúc viết:

ảo tùng chảo......Laughing
bác Hư Trúc lên tiêng thì chắc là ko phải :))
Quay lên trên
O canh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/11/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 671
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn O canh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 9:08pm
con này đúng chủ mới của nó bên nước ngoài  thì phải kiềuhưng_nd chỉ là người nuôi thui   thấy bảo em này đá kết ở dưới nam đinh ăn 8hồ trong thời gian nay điên thoại gọi từ nước ngoài về lúc nào cũng trực để xem giá cả nghe cá sấu nói vậy
Quay lên trên
Gà Đòn Hà Nội Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: Hoàng Mai - HN
Điểm: 1811
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Hà Nội Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 9:08pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

nhìn có vẻ bình thường, nhưng ai có gà bằng trạng dí vào xẽ biết em nó không bình thường đâu né cho lành Big grin

Thumbs up
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2009
Khu vực: Hanoi
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 9:14pm
Ban đầu được viết bởi O canh O canh viết:

con này đúng chủ mới của nó bên nước ngoài  thì phải kiềuhưng_nd chỉ là người nuôi thui   thấy bảo em này đá kết ở dưới nam đinh ăn 8hồ trong thời gian nay điên thoại gọi từ nước ngoài về lúc nào cũng trực để xem giá cả nghe cá sấu nói vậy

Laughing
Kiều hưng là người nuôi.
Laughing
Ông ý ở nước ngoài không nuôi được đâu bạn ạ.

Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2009
Khu vực: Hanoi
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 9:16pm
Con này sự thật nó là như thế đấy.
Nhưng chẳng hiểu ông Nam định nào post nên làm gì không biết?
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2013 lúc 9:18pm
Nó nghỉ rồi, khoe làm gì nữa.
Quay lên trên
huupb90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2013
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huupb90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2013 lúc 8:12am
Ban đầu được viết bởi Tổng Cóc Tổng Cóc viết:

Nó nghỉ rồi, khoe làm gì nữa.

Anh cóc nói chuẩn, haha không đá nữa khoe cho anh em mang về hấp diêm mái chăngBig hug
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2013 lúc 9:13am
Lúc 9h13 phút sáng ngày 04/05/2013, đồng chí Cả Khoai đang lườm con Tía Còi vì có lẽ đồng chí ấy đang nhớ con gà thân yêu của mình ;)
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2013 lúc 9:21am
Gà vẫn đẹp như ngày nào !
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2013 lúc 9:25am
Các cụ chém ác quá, cứ như thể các cụ ngự trong bụng mình ấy!
Xác nhận:
Gà này là gà của mình, do gà nhà đúc ra. Mình gọi là Tía Còi vì nó còi, khi đã gáy rõ rồi mới đươc 2.1kg. Mình bắt về nuôi tầm 3 tháng gì đó thì lên được 2.7 + 2 vạch và đi đá độ đầu.
Gà này mình đã chuyển nhượng lại cho KIEUHUNG_ND để nó được ra trường lớn vì bản thân mình không đá, chỉ xì xoẹt vớ vẩn cho vui. Mình chơi gà và đúc gà đã nhiều năm, có thể nói thời gian chơi gà của mình còn nhiều hơn tuổi một số anh em ở đây (cũng tầm >30 năm) nhưng đây có lẽ là con gà tốt nhất do mình đúc ra cho đến thời điểm này.
Thông tin thêm:
Gà này đã nhượng lại cho KIỀU HƯNG --> KIỀU HƯNG là chủ gà, không phải là người nuôi gà. Người nuôi gà sau khi chuyển nhượng là anh Cường Nam Định, nhà gần Cầu Da (hay Gia gì đó). Mấy cái ảnh mình trên đây là ảnh chụp trước cửa chuồng gà nhà mình. Chẳng biết bạn có phải Kiều Hưng nhờ namdinh2 nào đó lại post lên khoe thay Kiều Hưng hay không?!
Quay lên trên
taitai_HD Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: Hà Đông-Hà Nội
Điểm: 2696
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taitai_HD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2013 lúc 9:31am
4000 USD cơ à  ?
Chắc là sát thủ cấp cực nguy hiểm  rồi !
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 5>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.