XÁM THÂN 14 * ( ÔNG THƠ)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 56789 12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nguyenvanquan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/06/2013
Khu vực: phuc tho ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 326
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvanquan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 11:38am
Ban đầu được viết bởi thieugiast thieugiast viết:

Ban đầu được viết bởi binhngoc binhngoc viết:

Ban đầu được viết bởi cuong tits cuong tits viết:

Ban đầu được viết bởi chandada chandada viết:

nếu muốn đá con này bao phải từ 200tr đổ lên.mà địa điểm phải an toàn.con mặt ma ko phải đối thủ của nó đâu đừng khoe mà mất công

biết đc con nào thắng con nào (núi này cao còn có núi khác cao hơn )mình nhìn gà cũng bình thường chả biết xám thần hay xám gì ??? cứ đá bắt xát mình hầu còn cứ lôi tiền ra đè thì mình chịu (nhìn công tướng 2 con này ko có gì là uy lực cả )gà xám chân trắng đá thì rất hay nhưng ko bền đứng bỉ bo thua đơn giản TongueTongue
nói thật với bác này em ghét con xám thần này nhưng em công nhận tài năng của nó.con nào đứng đc với nó 5 hồ thì đã là gà tài rồi .từ ngày em biết chơi gà đây là con gà hay nhất em từng thấy.chỉ 1 chân của nó thôi là đối thủ mất lối mất lực
rất nhiều người nói câu này, chỉ 1 chân là hết lối hết đòn
THIẾU GIA SƠN TÂY LÊN TRẠI ÔNG THỊNH CÓC XEM CÓ EM NÀO ĐÁ KẾT CHO ANH EM XEM ĐI
Quay lên trên
thieugiast Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/11/2012
Khu vực: sơn tây
Điểm: 117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thieugiast Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 11:41am
Ban đầu được viết bởi nadan nadan viết:

Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

thấy thằng em bảo đội trung kính nên biết thế thôi,mà con này mua của anh thanh 15tr thì phải
bạn cho hỏi mua của a thanh nào 15 triệu?tôi biết một con rất giống con này cũng dá kiềng lưng của a thanh đen phù khê từ sơn ko biết nó có quan hệ gì ko?

không phải đâu anh ah.con này mua của thắng cuộc tay chơi có tiếng nhất đất việt trì phú thọ.ô thắng này có 1 mạng lưới tuyển gà khắp cả nứoc.dẳng cấp chơi như đông rơi ,hòa sắt ,tú kều,quân giám,bình quý.....nước lông 1 đã mua hơn 60tr rồi.
ô thơ này người ở đâu hả em?
thanh phần phúc thọ sơn tây hà nội

Quay lên trên
thieugiast Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thieugiast Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 11:43am
Ban đầu được viết bởi nguyenvanquan nguyenvanquan viết:

Ban đầu được viết bởi thieugiast thieugiast viết:

Ban đầu được viết bởi cuong tits cuong tits viết:

nếu muốn đá con này bao phải từ 200tr đổ lên.mà địa điểm phải an toàn.con mặt ma ko phải đối thủ của nó đâu đừng khoe mà mất công

biết đc con nào thắng con nào (núi này cao còn có núi khác cao hơn )mình nhìn gà cũng bình thường chả biết xám thần hay xám gì ??? cứ đá bắt xát mình hầu còn cứ lôi tiền ra đè thì mình chịu (nhìn công tướng 2 con này ko có gì là uy lực cả )gà xám chân trắng đá thì rất hay nhưng ko bền đứng bỉ bo thua đơn giản TongueTongue
nói thật với bác này em ghét con xám thần này nhưng em công nhận tài năng của nó.con nào đứng đc với nó 5 hồ thì đã là gà tài rồi .từ ngày em biết chơi gà đây là con gà hay nhất em từng thấy.chỉ 1 chân của nó thôi là đối thủ mất lối mất lực
rất nhiều người nói câu này, chỉ 1 chân là hết lối hết đòn
THIẾU GIA SƠN TÂY LÊN TRẠI ÔNG THỊNH CÓC XEM CÓ EM NÀO ĐÁ KẾT CHO ANH EM XEM ĐI
tôi có bao giwof chụp ảnh gà bao giở đâu, mà mấy hnay ko vào, nghỉ gà rồi :v
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2010
Khu vực: hanoi
Điểm: 418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 12:09pm

thấy thằng em bảo đội trung kính nên biết thế thôi,mà con này mua của anh thanh 15tr thì phải
bạn cho hỏi mua của a thanh nào 15 triệu?tôi biết một con rất giống con này cũng dá kiềng lưng của a thanh đen phù khê từ sơn ko biết nó có quan hệ gì ko?

không phải đâu anh ah.con này mua của thắng cuộc tay chơi có tiếng nhất đất việt trì phú thọ.ô thắng này có 1 mạng lưới tuyển gà khắp cả nứoc.dẳng cấp chơi như đông rơi ,hòa sắt ,tú kều,quân giám,bình quý.....nước lông 1 đã mua hơn 60tr rồi.
CÓ TRẬN ĐÁ VỚI BÁC ĐÔNG DƠI SONG BÁC ẤY TRẢ 200TR THÌ PHẢI NHƯNG ÔNG THƠ KO BÁN ^^ THẤY ÔNG ẤY NÓI THÊ
đúng thế,ô đông dơi thích con này nhưng chưa phục,mấy lần gạ đá con này nhưng vì lí do này lí do khác mà chưa có cuộc chạm trán lần 2
Quay lên trên
letsgo Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2012
Khu vực: Sơn Tây Hà Nội
Điểm: 3021
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letsgo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 12:45pm
lại 1cao thủ xuất hiện
Hồ Đức Duy. 0974647714
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 1:00pm
mấy ông này phán như thần chư chưa ông nào đọc dõ được tiểu sử của con xám này cả còn bảu gép với  gà thịnh cóc thì lại càng o hiểu cái giao tình giữa thịnh và thơ thì ít người hiểu được
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
samuen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/11/2012
Khu vực: Sài Gòn-Phú Yên
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn samuen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 1:40pm
Chủ mấy con gà này toàn là người có máu mặt, được chốn giang hồ nể vài phần ở đất Bắc thì phải? Nghe các bác nói đây có vẻ như là một đường dây cờ bạc lớn xuyên các tỉnh, biên giới<> thông qua con gà chọi?
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 2:12pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

mấy ông này phán như thần chư chưa ông nào đọc dõ được tiểu sử của con xám này cả còn bảu gép với  gà thịnh cóc thì lại càng o hiểu cái giao tình giữa thịnh và thơ thì ít người hiểu được
ô chơi với những ô  nào ở sơn tây?con xám này gốc gác thắng cuộc bắt trong nha trang khánh hòa ra.nước lông 1 con này từ sơn tây sang việt trì không gép được từ việt trì lại phi sang chùa dận cũng ko gép được lại về sới bến xưa sơn tây gép với con gà thịnh cóc (dòng phi quỳ) do đi 200km nên gà mỏi với lại gà của thịnh cóc cũng rất hay nên 24 hồ mới ăn được gà thịnh cóc,đây là độ ăn lâu nhất của nó sau độ này thì ô thơ cho nó ngỉ thay lông luôn
Quay lên trên
Stephen Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2012
Khu vực: Biên Hoà
Điểm: 972
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Stephen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 2:30pm
Nếu đúng như mô tả thì cho em nó vô chiến tướng thôi
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 2:32pm
gà vẫn đang đá không vô được chiến tướng
Quay lên trên
thieugiast Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thieugiast Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 4:26pm

Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

ô chơi với những ô  nào ở sơn tây?con xám này gốc gác thắng cuộc bắt trong nha trang khánh hòa ra.nước lông 1 con này từ sơn tây sang việt trì không gép được từ việt trì lại phi sang chùa dận cũng ko gép được lại về sới bến xưa sơn tây gép với con gà thịnh cóc (dòng phi quỳ) do đi 200km nên gà mỏi với lại gà của thịnh cóc cũng rất hay nên 24 hồ mới ăn được gà thịnh cóc,đây là độ ăn lâu nhất của nó sau độ này thì ô thơ cho nó ngỉ thay lông luôn
rất thích bác này , biết rất rõ chứ ko như 1 số ông :v
Quay lên trên
binhngoc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2012
Khu vực: quảng ninh
Điểm: 404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhngoc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 4:55pm

Ban đầu được viết bởi Stephen Stephen viết:

con gà này có phải là con xám Vợt đánh thắng con tía cựa sắt đội Hải Phòng hình dưới đây trong phủ khai vương mà phiho nói

không bạn ah
đây ko phải xám Vợt xám vợt bại tướng dưới Xám QĐ của đội mình mình biết
Quay lên trên
lvpbb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Thổi gà để bán

Gia nhập: 29/12/2012
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1752
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvpbb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 5:05pm
To BInhngoc : Xám QD là gì ? Mình thấy bạn nói như ko hiểu .
Xám Quỳnh Đông , hay Xám Quân Đôi..hay..abc..tò mò tý
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 5:06pm

CÓ TRẬN ĐÁ VỚI BÁC ĐÔNG DƠI SONG BÁC ẤY TRẢ 200TR THÌ PHẢI NHƯNG ÔNG THƠ KO BÁN ^^ THẤY ÔNG ẤY NÓI THÊ
đúng thế,ô đông dơi thích con này nhưng chưa phục,mấy lần gạ đá con này nhưng vì lí do này lí do khác mà chưa có cuộc chạm trán lần 2
Thắng cuộc mình biết có phải thằng cha hay đeo kính dâm đội mũ lưỡi trai không?htrc đá gà bình quý trên này. gà hắn rất hay
Quay lên trên
binhngoc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2012
Khu vực: quảng ninh
Điểm: 404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhngoc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 5:10pm
Ban đầu được viết bởi KinhKongVN KinhKongVN viết:

nói thật với bạn chứ con xám  này  không vào trạng của ô mặt mà thôi chứ vào trạng  thì  sao phải sợ . bản thân  ô mặt ma ăn 7 độ thông chưa độ  nào quá  5 hồ mà ăn toàn gà kết  chứ không phải loai gà vớ vẩn .   mà  mỗi hồ nó đá cũng tính bằng cái  chứ chẳng đá nhiều .  con gà ô mặt mà  == trạng cũng chưa  bao giờ biết chạy trạng 1 con gà nào cả . con đuổi bao nhiều quá không theo được  thì  không đá  thôi .  mình đưa lên  là để anh em  cùng bình luận chứ không phải là ghép với con gà xám  hơn con gà ô của mình  it nhất  5 thành .  đá  gà kết  thử hỏi anh nào giám  ghép gà vượt  quá  3 thành chưa . 2 thàn còn khó chứ chư nói đến 5 thành  
bạn có thể nhìn em xám QĐ mình khoe bại tướng của xám thần đấy .gà mình hơn cựa hơn dày hơn cao bên họ bo luôn ko tính.gà mình ăn 5 độ thông kết nhất là hạ em Xám Vợt đội nhà họ luôn chỉ có 2 hồ 10' thôi.4 em trước chưa em nào quá 5 hồ. toàn hàng kết thôi.nói thật bác thông cảm con ô của bạn chắc chắn ko có cửa ăn con này
Quay lên trên
nguyenvanquan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvanquan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 5:12pm

nói thật với bạn chứ con xám  này  không vào trạng của ô mặt mà thôi chứ vào trạng  thì  sao phải sợ . bản thân  ô mặt ma ăn 7 độ thông chưa độ  nào quá  5 hồ mà ăn toàn gà kết  chứ không phải loai gà vớ vẩn .   mà  mỗi hồ nó đá cũng tính bằng cái  chứ chẳng đá nhiều .  con gà ô mặt mà  == trạng cũng chưa  bao giờ biết chạy trạng 1 con gà nào cả . con đuổi bao nhiều quá không theo được  thì  không đá  thôi .  mình đưa lên  là để anh em  cùng bình luận chứ không phải là ghép với con gà xám  hơn con gà ô của mình  it nhất  5 thành .  đá  gà kết  thử hỏi anh nào giám  ghép gà vượt  quá  3 thành chưa . 2 thàn còn khó chứ chư nói đến 5 thành  
bạn có thể nhìn em xám QĐ mình khoe bại tướng của xám thần đấy .gà mình hơn cựa hơn dày hơn cao bên họ bo luôn ko tính.gà mình ăn 5 độ thông kết nhất là hạ em Xám Vợt đội nhà họ luôn chỉ có 2 hồ 10' thôi.4 em trước chưa em nào quá 5 hồ. toàn hàng kết thôi.nói thật bác thông cảm con ô của bạn chắc chắn ko có cửa ăn con này
Thumbs upCHUẨN KHỎI CHỈNH
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 5:20pm
Ban đầu được viết bởi thuonggachoi thuonggachoi viết:

Thắng cuộc mình biết có phải thằng cha hay đeo kính dâm đội mũ lưỡi trai không?htrc đá gà bình quý trên này. gà hắn rất hay
uh.đúng đấy thương ah.con mà ăn 70tr là gà ô ý.bạn hỏi ô bình quý thì biết
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 5:22pm

thế con xám thần ăn gà của bạn 2 hồ 10ph ở độ trước đúng ko?
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 5:25pm
không khéo mai lại nằm ở vườn nhà mình cũng nênBig grin
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
nguyenvanquan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvanquan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2013 lúc 5:28pm
Ban đầu được viết bởi mr_binh mr_binh viết:

không khéo mai lại nằm ở vườn nhà mình cũng nênBig grin
BÁC MÓNG CÁI NÀY MONG ĐC NẰM Ở VƯỜN NHÀ BÁC LĂM
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 56789 12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.938 giây.