CUỐI TUẦN

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2010
Khu vực: Miền Trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 654
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CUỐI TUẦN
    Ngày đăng: 20/08/2013 lúc 6:59am
Cứ cuối tuần là ae lại tụ họp lai rai tí  LaughingLaughingLaughing 
Chuẩn bị
Lòng heo mới luộc xong
Tác nghiệp
Một số món cho Chị em
Bún bò Huế
Heo quay,càng cua,Ghẹ chiên giòn...
Chổ nhậu khá là Lý tưỡng
Nào bắt đầu thôi-Rượu vào lời ra
 VodkaVodkaVodkaBeerBeerBeerHandshakeHandshake  
Mãi đến 3g sáng mình là chiến sỉ cuối cùng rời bàn buông chai đầu hàng báo hại ngày hôm nay đầu tuần ngủ đến 1g chiều bỏ cả làm ngồi nhà buồn post lên ae chém cho vui :^^:    :-D  :uu:

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2013 lúc 7:52am
uầy ngon vậy A Quê Party
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2013 lúc 8:04am
Cho ké với a à...Tongue nhìn nhỏ...zãi,,hihi.
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Điểm: 1585
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2013 lúc 10:48pm
Đẹp mắt .Happy

Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:43am
Em thích mỗi tiết canh Big grin
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:44am
lắm món ngon quá Drooling
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:48am
Ban đầu được viết bởi Ntt Ntt viết:

uầy ngon vậy A Quê Party
Mấy món khác thì bên này đầy ra chứ Tiết canh Lòng lợn là đặc sản và hàng hiếm đấy Big grin 

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:49am
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Cho ké với a à...Tongue nhìn nhỏ...zãi,,hihi.
Rảnh thì sắp xếp tg mời ae...qua chơi nhé đảm bảo ko say ko về mà say rồi cũng hết đường về luôn Laughing

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:51am
Ban đầu được viết bởi Ôlong Ôlong viết:

Em thích mỗi tiết canh Big grin
Tiết canh Dê đấy e ạ ăn vào phê lắm Tongue

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:52am
Ban đầu được viết bởi huychandoi23 huychandoi23 viết:

lắm món ngon quá Drooling
Hihi ae tự cải thiện thôi e,có mấy món Bánh và heo quay thì mua cho khỏe chứ nhác làm lắm

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:53am
Ban đầu được viết bởi Maidam Maidam viết:

Đẹp mắt .Happy

Yes-Ngon bổ rẻ chất lượng nữa-Ko say ko về hihi

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:57am
ặc nhìn thèm thế Love struck
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
taitai_HD Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: Hà Đông-Hà Nội
Điểm: 2696
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taitai_HD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 9:58am
Món ngon ,nhưng em chẳng thấy con gà nào mà toàn thấy cây cảnh hàng khủng thôi !
Chắc bác cũng là người chơi cây đẳng cấp Blushing Nhìn mê luôn !
Quay lên trên
thaoga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2013
Khu vực: thanh hóa
Điểm: 129
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaoga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 10:27am
chơi gà mà còn chơi cây, đúng là trên đời có những thú vui tao nhã nào thì anh em chơi gà đều thích cả rồi, nhìn vườn bonsai nhà bác mà em nhớ quá!
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 10:44am
Khi nào rảnh ra Hà Nội em tiếp bác mấy món hay hay. Em mời thật đấy nhé.
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 11:04am
Ban đầu được viết bởi taitai_HD taitai_HD viết:

Món ngon ,nhưng em chẳng thấy con gà nào mà toàn thấy cây cảnh hàng khủng thôi !
Ko có Gà vì tiểu bang này ko cho nuôi gà chứ cho nuôi chắc cũng đầy ra
Vườn cây này so với ở Việt nam là quá bình thường nhưng bên Mỹ mà có được thế này là 1 điều ko hề đơn giản và ông a mình bỏ ra ko dưới 100 ngàn USD và hơn 5 năm mới có từng đó đấy Happy 

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 11:06am
Ban đầu được viết bởi Ôlong Ôlong viết:

Khi nào rảnh ra Hà Nội em tiếp bác mấy món hay hay. Em mời thật đấy nhé.
Ok e-Thanks e trước nhé-A cũng đang mong từng ngày được về Nhà đây Blushing

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
Mr_Cuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 220
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr_Cuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 11:32am
nhìn ngon tóa
Quay lên trên
taitai_HD Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: Hà Đông-Hà Nội
Điểm: 2696
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taitai_HD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 5:43pm
Ban đầu được viết bởi NGUOI NHA QUE NGUOI NHA QUE viết:

Ko có Gà vì tiểu bang này ko cho nuôi gà chứ cho nuôi chắc cũng đầy ra
Vườn cây này so với ở Việt nam là quá bình thường nhưng bên Mỹ mà có được thế này là 1 điều ko hề đơn giản và ông a mình bỏ ra ko dưới 100 ngàn USD và hơn 5 năm mới có từng đó đấy Happy 

Em tưởng là hình trong ảnh là ở Việt Nam ,thì ra là bên Mỹ .Nếu so với những vườn cây bên Việt Nam thì cũng chẳng ăn thua gì với vườn này của Bác ,ở ta các vườn cây cảnh thì có nhiều cây thật nhưng đa phần chất lượng chưa được pro ! Blushing
Quay lên trên
saricop Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2012
Khu vực: KH
Điểm: 427
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn saricop Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 6:09pm

.............
Em tưởng là hình trong ảnh là ở Việt Nam ,thì ra là bên Mỹ .Nếu so với những vườn cây bên Việt Nam thì cũng chẳng ăn thua gì với vườn này của Bác ,ở ta các vườn cây cảnh thì có nhiều cây thật nhưng đa phần chất lượng chưa được pro ! Blushing

ai nhìn cũng đồng ý nó đẹp nhưng không cần phải tâng bốc thế đâu bác gì ơi...Laughing
chắc chủ gia chỉ mê mỗi bonsai ấy nhỉ...góc vườn này mà thêm cái ao cá hoặc cái aviary với vài chú chim líu lo thì mới là đỉnh cao của cuộc sống....Beer
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.