Trang ganoi.com

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
leminhnhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/06/2012
Khu vực: Biên Hòa
Tình trạng: Offline
Điểm: 772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn leminhnhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2013 lúc 9:25am
Anh em tề tựu bên này thành lập 1 hội ganoi.com đi???!!!!Hạnh phúc
Quay lên trên
anhphuc_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2012
Khu vực: Đông Anh-Hà Nội
Điểm: 577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhphuc_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2013 lúc 9:48am
Ban đầu được viết bởi lvpbb lvpbb viết:

Ban đầu được viết bởi gaxamhong_84 gaxamhong_84 viết:

Thêm mình nữa nào Happy chrome-extension://fcdjadjbdihbaodagojiomdljhjhjfho//atd. -

Sao bác này cmt hay có cái link gì gì đó vậy
chắc tại bị nhiễm virus...Big grin
Quay lên trên
quangbinhdhtb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 17/06/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 1194
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangbinhdhtb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2013 lúc 11:22pm
tiếc thật. trong đó nhiều kiến thức hay
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 6/2/15 bán gà sai quy địnhh

Gia nhập: 03/09/2011
Khu vực: mien bac
Điểm: 700
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2013 lúc 12:05am
Big hug
Ban đầu được viết bởi anhhq1 anhhq1 viết:

Ban đầu được viết bởi luanbacninh luanbacninh viết:

CÓ KHI HACK CƠ SPAM MẤT RỒI Day dreaming
Bên đó rất nhiều chủ đề hữu ích, nếu bị hack thì thật đáng tiếc

có mmà bác sập thì có em vua nhan tin bác dông tiachanxanh
ganoi.com dang dổi sever vài ngày nữa dùng oke   NHANH HƠN+MẠNH HƠN >>HAHAHA
gachuoi hehe/////////////Big hug
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2013 lúc 9:23am
đang sửa chữa
gà và đam mê
Quay lên trên
_tung_chip_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Đậu Làng Mơ
Điểm: 1320
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _tung_chip_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2013 lúc 9:42am
Tia-Vương: E cũng có ý nghĩ như bác..bao nhiêu kỷ niệm từ hồi mới bước chân vào làng gà,bao nhiêu kinh nghiệm học hỏi cũng từ bên đấy mà đi lên cho đến bây giờ Sad>>>Broken heart

Người sửa: _tung_chip_ - 25/08/2013 lúc 9:45am
Lịch sự và khiêm tốn chứng tỏ con người có văn hóa lịch sự.
Quay lên trên
tia-vuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/08/2010
Khu vực: Thanh Xuân-HN
Điểm: 1460
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia-vuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2013 lúc 9:50am
Ban đầu được viết bởi _tung_chip_ _tung_chip_ viết:

Tia-Vương: E cũng có ý nghĩ như bác..bao nhiêu kỷ niệm từ hồi mới bước chân vào làng gà,bao nhiêu kinh nghiệm học hỏi cũng từ bên đấy mà đi lên cho đến bây giờ Sad>>>Broken heart
hi vọng là sớm thấy Ganoi.com trở lạiHappy
DC:101 đường Khương Đình-TX
ĐT:0984.951.128
Quay lên trên
tinhke Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/08/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinhke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2013 lúc 5:26pm
Mấy ngày ko vào được ganoi.com mà người cứ như sao ý. 1 Cảm giác mất mát buồn buồn. Thế mới biết mấy năm gắn bó ganoi.com như người thân của mình vậy. Hy vọng dd nhanh hoạt động trở lại.
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2013 lúc 5:32pm
Lại thêm 1 mem nữa đây rồi! Batting eyelashes
Quay lên trên
huynh_ga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/02/2010
Khu vực: Hai duong
Điểm: 459
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynh_ga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2013 lúc 8:17pm
Đang chuyển sever bên mỹ . Anh hoà lại đang ơ việt nam lên chưa xử lý đc

Người sửa: huynh_ga - 25/08/2013 lúc 8:21pm
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2013 lúc 11:10pm
Ban đầu được viết bởi huynh_ga huynh_ga viết:

Đang chuyển sever bên mỹ . Anh hoà lại đang ơ việt nam lên chưa xử lý đc

mem này bán gà rẻ nhất ế nhất ganọi.com hơ hơLove struck
Quay lên trên
huynh_ga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynh_ga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 7:04am
Thật ko vậy hix . Rẻ nhưng ko rởm giao ban nhưng khi đến nhà thì toàn cho vơi tạng . Bạn cứ hoi một số ae đã tới bắt gà nhà mình thì sẽ rỏ thôi .mà mình có mấy khi giao bán gà đâu mà nhiều người nhớ mình thế nhỉ
Quay lên trên
huynh_ga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynh_ga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 7:18am
và tiện thể hỏi luôn  hộ xem những con gà bắt nhà mình đó so với nhữ con gà bán 1-2 triệu trên diễn đàn này như thé nào nhé.  có 1 con bán 1.2 triệu  khi bán đi 2 tháng giá nó lên gần gấp 10 lần đó, có những con gà  giá mình bán ra  chỉ băng 1/4 giá mình mua vào. khi đã chán thì ko có lý do gì để ko bán cả, bạn nói mình bán rẻ nhất thì đúng rồi nhưng ế nhất thì phải  suy nghĩ lại nhé, nhiều con đăng lên để chém gió cho đỡ buồn thôi, có ai giao gà lên bán khi có người hỏi lại chê gà mình thế này thế nọ ko.hi
Quay lên trên
gaxamhong_84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/08/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gaxamhong_84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 8:51am
Cũng chán, ko vô ganoi.com thấy buồn rười rượiSad
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 6:45pm

Thật ko vậy hix . Rẻ nhưng ko rởm giao ban nhưng khi đến nhà thì toàn cho vơi tạng . Bạn cứ hoi một số ae đã tới bắt gà nhà mình thì sẽ rỏ thôi .mà mình có mấy khi giao bán gà đâu mà nhiều người nhớ mình thế nhỉ

ôi làm sao mà nóng thế nói vậy cho vui cho biết dac75 diểm thui tui là gachuoi bên ganọicom dây 
có trê gà bác kém và xấu dâu ka ka
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 7:30pm

Em rất khoái chơi với anh Huynh :P Big grin
Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
salamalicom Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: vinh phuc
Điểm: 107
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn salamalicom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 10:19pm
tôi cung ko vào được dao diện bên ganoi dễ nhìn hơn mong là hoạt động sớm trở lại
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 2:28pm
Ban đầu được viết bởi salamalicom salamalicom viết:

tôi cung ko vào được dao diện bên ganoi dễ nhìn hơn mong là hoạt động sớm trở lại

cũng sap71 rùi
Quay lên trên
trantien206 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 166
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantien206 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 1:38am
Nhiều khả năng ganoi bị hacker phá hoại rồi.
Nòi hay đòn thì cũng là ae chung niềm đam mê thôi.
Tứ hải giai huynh đệ mà.
Quay lên trên
namdinhpro Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/04/2012
Khu vực: Đất phở gia truyền
Điểm: 3029
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn namdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 2:00am
Ganoi.com đang nâng cấp sever sẽ trở lại và lợi hại gấp đôi.
Ganoi.com bọn hacker nó chả thèm để ý đâu.
Cứ phát biểu linh tinh.
Mà AD thông báo rồi chứ có phải không đâu.anh em đừng so sánh làm gì mỗi web có những ưu điểm riêng....
Phone:01684049099
chữ TÍN làm đầu
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.