Gà ỉa nhiều nước ít phân , phân màu vàng

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà ỉa nhiều nước ít phân , phân màu vàng
    Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 1:40pm
tình hình là vậy con gà của mình ỉa nhiều nước mà ít phân , Nhưng THi thoảng thi phân lại khô cong khuôn rât đẹp =-=. không biết có phải bị bệnh không
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 4:30pm
tiêu hóa hơi rối loạn tí thôi, cho nó ăn uống cẩn thận tẹo, táng thêm ít thuốc, men tiêu hóa xem
gà và đam mê
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 4:51pm
bạn cho mình hỏi luôn với . Mình vừa ra mua cái Lactibio.V men tiêu hoá . Mà quên ko hỏi cách dùng ? =-= vội về với gà yêu quá =-=. Giờ mình pha hết cái gói ấy vào nước uống của nó ah bạn ?hay pha thế nào
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2013 lúc 7:24pm
pha men tiêu hòa ra nước sạch nhé, nước sôi để nguội là tốt nhất
(pha vừa đủ thôi, đùng pha nhiều đổ đi lại phí)
Mình thì pha như này, có thể tham khảo:
- lấy cái xi lanh đong khoảng 5 cái đầy, pha với nửa gói (hôm sau pha nốt nửa gói), hòa tan dùng xi lanh kim tiêm (bỏ đầu kim nhé rồi bơm vào mồm nó. Mình ko để nó uống tự nhiên vì men tiêu hóa uống càng nhanh càng tốt.
gà và đam mê
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2013 lúc 9:39am
thanks kìu bạn nhé . Đểmình thử trong 3 ngày xem phân nó có đẹp không =-= có gì lại hỏi tiếp . AH mà con gà của mình ko rõ cá phải độc biên không mai mình up ảnh lên coi hộ mình với nhé
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2013 lúc 11:32am
Thực ra phân vẫn khô và không có mầu bất thường như trắng xanh đỏ thì cũng chưa cần uống thuốc
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.